Những điều cần biết trước khi viết Auto MyBrowserCash.Com

Reactions
99
MR
0.000
Mình từng tìm hiểu qua trang này nhưng vẫn có vài thứ chưa hiểu rõ nên ko thể viết auto được. Bạn nào trong MMO4VN rành thì trả lời cho mình vài vấn đề sau?

1. Tại sao mình click đều tay vào quảng cáo (ra 1'/lần) mà chỉ tầm 100 cái đầu tính tiền ~0.002x100 =0.2$ còn về sau toàn ra trang survey ra liên tục trong 3h 4h nên ko được tính? Cứ đà này 1 ngày chạy auto chưa chắc được 0.5$. Ai hiểu rõ giải thích dùm mình.

2. Theo mình bik là min pay là 20$. Vậy khi đủ 20$ nó tự động pay cho mình vào 1 ngày cố định hay mình tự ấn payout để đc pay. Nếu như vậy thời gian pay là khoảng bao lâu.

3. Số tiền cao nhất các bạn kiếm đc từ MBC trong 1 ngày. (ko đầu tư, chỉ click thôi)

4. Nghe 1 số bạn nói thì 1 IP giới hạn adv/ngày. Vậy nếu mình dùng 10 máy ảo fake 10 IP và login 10 máy 1 lúc cho cùng 1 account MBC đc ko? Có bị tính là cheat ko? Ai hiểu rõ trả lời dùm mình.

Trước mắt chỉ có 3 câu hỏi đó, mình còn nhiều vấn đề lắm mà bjo chưa nghĩ ra.

Trên cơ sở là viết auto free cho mọi người đều có dùng, vì thế ai bik hoặc rành bất cứ gì về MBC thì pm yahoo mình để thảo luận.

Khi hoàn thành Auto mình sẽ ưu tiên share những bạn đó đầu tiên để test.

Các ơn các bạn đã chú ý đọc bài viết này.

P/S: Yahoo mình ở chữ ký các bạn add vào để thảo luận nhé. Càng nhanh càng tốt, càng nhiều tiền

Last edited by a moderator:
Câu 1 : 1 IP hiện một số lượng ads nhất định,muốn hiện nhiều click cả ngày thì fake IP
Câu 2 : Mình lựa chọn các mức 20,30,50$......rồi chọn pay qua AP hay PP rồi chọn payout =>thời gian pay 1 đến 7 ngày nhưng thường từ 5,6,7 ngày
Câu 3 : Số tiền cao nhất kiếm được là tùy người với tôi là 30$
Câu 4 : => không đầu tư thì húp cháo bạn ạ

Câu 1: mình dùng tool của MBC login ở 10 máy tính cùng 1 lúc và cùng 1 acc được ko? Như thế số lượng adv sẽ tăng nhanh.
Câu 3: ý mình ở đây chỉ click thôi 1 ngày kiếm đc tối đa nhiu? Chứ đầu tư thì ...

Mình từng tìm hiểu qua trang này nhưng vẫn có vài thứ chưa hiểu rõ nên ko thể viết auto được. Bạn nào trong MMO4VN rành thì trả lời cho mình vài vấn đề sau?

1. Tại sao mình click đều tay vào quảng cáo (ra 1'/lần) mà chỉ tầm 100 cái đầu tính tiền ~0.002x100 =0.2$ còn về sau toàn ra trang survey ra liên tục trong 3h 4h nên ko được tính? Cứ đà này 1 ngày chạy auto chưa chắc được 0.5$. Ai hiểu rõ giải thích dùm mình.=> chuẩn

2. Theo mình bik là min pay là 20$. Vậy khi đủ 20$ nó tự động pay cho mình vào 1 ngày cố định hay mình tự ấn payout để đc pay. Nếu như vậy thời gian pay là khoảng bao lâu.=>4,5,6 ngày

3. Số tiền cao nhất các bạn kiếm đc từ MBC trong 1 ngày. (ko đầu tư, chỉ click thôi) => 1$

4. Nghe 1 số bạn nói thì 1 IP giới hạn adv/ngày. Vậy nếu mình dùng 10 máy ảo fake 10 IP và login 10 máy 1 lúc cho cùng 1 account MBC đc ko? Có bị tính là cheat ko? Ai hiểu rõ trả lời dùm mình.=>cheat

Trước mắt chỉ có 3 câu hỏi đó, mình còn nhiều vấn đề lắm mà bjo chưa nghĩ ra.

Trên cơ sở là viết auto free cho mọi người đều có dùng, vì thế ai bik hoặc rành bất cứ gì về MBC thì pm yahoo mình để thảo luận.

Khi hoàn thành Auto mình sẽ ưu tiên share những bạn đó đầu tiên để test.

Các ơn các bạn đã chú ý đọc bài viết này.

P/S: Yahoo mình ở chữ ký các bạn add vào để thảo luận nhé. Càng nhanh càng tốt, càng nhiều tiền

done...........................................

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back