Help Những Host Có Thể Thay Thế Wupload.com

namtutehpv

Newbie
Reactions
69
MR
0.000
1 vài topic đã thông báo wupload đã ra đi xin chia buồn nhiều vì rất nhiều anh em đã cười ra nước mắt hê mình cũng thế hix
Nay mình xin ý kiến của tất cả các anh em xem còn những host nào mà chức năng remote ngon như wupload
ngoại trừ những host mình liệt kê dưới đây :

filepost,uploadstation,filesonic,crocko,filejungle,filesever

Không quan trọng là host cũ hay mới quan trong remote ngon >>> pay ngon là ok
mọi người cho ý kiến reply topic nhá xin chân thành cảm ơn :D

Last edited by a moderator:
1 vài topic đã thông báo wupload đã ra đi xin chia buồn nhiều vì rất nhiều anh em đã cười ra nước mắt hê mình cũng thế hix
Nay mình xin ý kiến của tất cả các anh em xem còn những host nào mà chức năng remote ngon như wupload
ngoại trừ những host mình liệt kê dưới đây :

filepost,uploadstation,filesonic,crocko,filejungle,filesever

Không quan trọng là host cũ hay mới quan trong remote ngon >>> pay ngon là ok
mọi người cho ý kiến reply topic nhá xin chân thành cảm ơn :D

Toàn những host có trong list auto spam của bạn :m077: - 1 vé cho FJ :m083:

Còn nhiều host lắm mà host cũ cũng được >>> choi mirror càng nhiều host càng tốt mới được có 6 host làm 4 host nữa cho thành 10 là ok

Còn nhiều host lắm mà host cũ cũng được >>> choi mirror càng nhiều host càng tốt mới được có 6 host làm 4 host nữa cho thành 10 là ok

10 host :m025:

chơi 10 hosting kiếm tiền mới sướng

chính xác, nhưng chả có điều kiện để chơi như vậy nhỉ - cách duy nhất là phải remote :m083:

[/COLOR]
chính xác, nhưng chả có điều kiện để chơi như vậy nhỉ - cách duy nhất là phải remote :m083:

Hoàn toàn chiến được Pro ơi hê quan trọng những host đấy chức năng remote ngon là ok không phải lăn tăn gì cả

Ngày đầu tiên bước chân vào con đường ptu chiến 1 host >>> sau 3 tháng chiển 2 host hix >>> giờ được nửa năm đang chiến 5 host >>> nhưng giờ nhận ra là chiến càng nhiều host càng tốt tiến tới cố gắng chiến 10 host =))

[/COLOR]

Hoàn toàn chiến được Pro ơi hê quan trọng những host đấy chức năng remote ngon là ok không phải lăn tăn gì cả

Ngày đầu tiên bước chân vào con đường ptu chiến 1 host >>> sau 3 tháng chiển 2 host hix >>> giờ được nửa năm đang chiến 5 host >>> nhưng giờ nhận ra là chiến càng nhiều host càng tốt tiến tới cố gắng chiến 10 host =))

Hội còn nhận newbie như mình hok - cho mình 1 suất đi :m121:

Last edited by a moderator:
ai biết host nào ko,SendMyWay.com chơi thế nào A E
còn ai biết host nào thì xin nốt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne