Những ngân hàng verify và withdraw Paypal tốt nhất

daikin013

Hero
Verified
Reactions
2,459
MR
0.071
$350.00
1. Các bác hay dùng paypal cho e xin ít kinh nghiệm những ngân hàng nào verify và withdraw Paypal tốt nhất theo thứ tự nhé.
Hình như withdraw ko cần Visa, mà thẻ nào cũng ok phải ko nhỉ?
Ví dụ:
ACB > VCB > ...

2. Một thẻ ngân hàng có thể rút đc cho nhiều acc paypal nếu cùng tên đc ko các bác?

Bác nào biết câu 2 ko, trả lời giùm mình cái.
Cám ơn các bác

Last edited by a moderator:
verify thì visa nào chả dc nhưng của ACB thì làm thẻ dc lấy ngay còn ngân hàng khác thì đợi 1 tuần
rút về ATM thì sàn sàn như nhau 4 5 ngày là về

nhiều acc cùng info mà không sợ limit hả lại cùng rút về 1 bank ( cái này mình ko rõ nhưng tốt nhất sài 1 thôi )

VCB cũng very trong 1 nốt nhạc nhé. còn with về thì thấy DAB thứ 6 complete thứ 3 về bank

hôm nọ mình vừa thử với visa VCB, nó báo là ngân hàng VCb ko veri đc, sao bác lại ver đc nhỉ? :(

- - - Updated - - -

verify thì visa nào chả dc nhưng của ACB thì làm thẻ dc lấy ngay còn ngân hàng khác thì đợi 1 tuần
rút về ATM thì sàn sàn như nhau 4 5 ngày là về

nhiều acc cùng info mà không sợ limit hả lại cùng rút về 1 bank ( cái này mình ko rõ nhưng tốt nhất sài 1 thôi )
nghĩa là chỉ cùng tên thôi mà bác
còn địa chỉ, sđt ... thì mình phải làm khác đi chứ
Ví dụ mình có tầm chục cái acc pp cùng 1 tên, mà chỉ có 2-3 thẻ ngân hàng để rút về ấy :D

Sài PP cũng đã lâu rồi, cũng withdraw về nhiều ngân hàng rồi, tôi thấy ACB và DAB đều ok đấy bạn.

ACB rút thứ 2 thì thứ 5 về, có thể chậm qua thứ 6 tùy hên xui của bạn. Còn DAB tôi vừa rút hôm thứ 2, sáng nay đã nhận đc tiền :binhsua146:

Sài PP cũng đã lâu rồi, cũng withdraw về nhiều ngân hàng rồi, tôi thấy ACB và DAB đều ok đấy bạn.

ACB rút thứ 2 thì thứ 5 về, có thể chậm qua thứ 6 tùy hên xui của bạn. Còn DAB tôi vừa rút hôm thứ 2, sáng nay đã nhận đc tiền :binhsua146:

thế quái nào e ra Đông Á bảo làm cái visa, gặp ngay e nhân viên mới nó bảo "dân thường" ko làm đc là sao nhỉ?

Verified + with đều từ master của ACB, nhanh gọn lẹ:binhsua166:

Last edited by a moderator:
hôm nọ mình vừa thử với visa VCB, nó báo là ngân hàng VCb ko veri đc, sao bác lại ver đc nhỉ? :(

- - - Updated - - -

nghĩa là chỉ cùng tên thôi mà bác
còn địa chỉ, sđt ... thì mình phải làm khác đi chứ
Ví dụ mình có tầm chục cái acc pp cùng 1 tên, mà chỉ có 2-3 thẻ ngân hàng để rút về ấy :D

mình đang xài visa ACB thấy rất tốt, 1 cái thẻ add dc 1 cái pp thôi nha, ko có vụ chục acc pp mà 2-3 thẻ add đc đâu

mình đang xài visa ACB thấy rất tốt, 1 cái thẻ add dc 1 cái pp thôi nha, ko có vụ chục acc pp mà 2-3 thẻ add đc đâu

bác ko hiểu rồi
ý mình là thẻ để with chứ ko phải để ver . ver thì 1 thẻ visa 1 acc pp rồi, nhưng with thì 1 thẻ có with đc cho nhiều acc pp ko ấy? :D

Mình verify = VCB chỉ mất 10 phút thôi, call lên ngân hàng nó hỏi một số thông tin để xác nhận bạn là chủ sở hữu nó đọc cho bạn cái mã ngay :D

bác ko hiểu rồi
ý mình là thẻ để with chứ ko phải để ver . ver thì 1 thẻ visa 1 acc pp rồi, nhưng with thì 1 thẻ có with đc cho nhiều acc pp ko ấy? :D

1 thẻ with đc 3 lần thì phải . Nhưng sau khi with xong thì remove rùi hãy add vào acc khác mà with :binhsua146:

Bác ơi vậy liệu mình có nhìu acc ver rồi mà có một cái bạn VCB thôi, mình sent tiền từ acc ver khác về 1acc để with liệu có bị limit ko :D

1 thẻ with đc 3 lần thì phải . Nhưng sau khi with xong thì remove rùi hãy add vào acc khác mà with :binhsua146:

ok bác :D .

- - - Updated - - -

Bác ơi vậy liệu mình có nhìu acc ver rồi mà có một cái bạn VCB thôi, mình sent tiền từ acc ver khác về 1acc để with liệu có bị limit ko :D
limit chắc .

bác ko hiểu rồi
ah, cái này mình ko bik vì chưa thử nhưng sao gom về 1 acc veri mà with cho gọn

- - - Updated - - -

nếu khác info hoàn toàn và bác gom hết về 1 acc veri có lẽ rút dc, nhớ change ip vs xóa cookie khi login

ah, cái này mình ko bik vì chưa thử nhưng sao gom về 1 acc veri mà with cho gọn

- - - Updated - - -

nếu khác info hoàn toàn và bác gom hết về 1 acc veri có lẽ rút dc, nhớ change ip vs xóa cookie khi login

gom về 1 acc nguy hiểm lắm bác ơi, dễ ăn mít lắm

:binhsua163: lam tất cả visa, tất cả ngân hàng vêriy pp trên 1 máy tính
có bị sao không nhỉ
đăng ký aff bằng ip usa mà điền paid tiền bằng mail pp việt nam
nó có phát hiện ra có paid tiền cho mail pp viẹt nam không nhỉ

:binhsua163: lam tất cả visa, tất cả ngân hàng vêriy pp trên 1 máy tính
có bị sao không nhỉ
đăng ký aff bằng ip usa mà điền paid tiền bằng mail pp việt nam
nó có phát hiện ra có paid tiền cho mail pp viẹt nam không nhỉ

Lúc sent nó có hiện NON US mà :D

Announcements

Today's birthdays