Những người liên quan vào đây==>vụ taditiem12

Status
Not open for further replies.

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
tôi đã muốn im lặng cho qua việc này..

Sáng nay,ông a từ 23/10 chạy xuống nhà kêu tao k có 1 đứa e lấy tiền như mày...Điên máu..ngồi nc 1 hồi lâu thì mới giải thích được.==>chuyện này không liên quan đến vụ án

YÊU CẦU những người liên quan :tuanxuan9891,taditiem12,ruby,người bị hại(professional ),và người hại(scam)...vào đối chấp...những người không liên quan yêu cầu k cm MOD CLOSE hết nhé....Những cm đó không có giá trị..Và cái này sẽ là bằng chứng sau này để SHIN giải quyết..

Tôi hỏi...Nếu 1 mod làm trên mmo4vn..thì xử lý vụ án ntn...người ta tối cáo tôi..thì đã tôi scam sao k điều tra đi..

Và bạn kêu IP k quan trọng..vầy điều tra ip tôi làm gì:

Kiểm tra IP thấy dãy IP giống với dãy IP của nick taditimem12, check IP thấy ở Nha Trang, chắc cùng 1 người rồi ko phải ng khác cố ý giả danh tatidimem12

Mình ko có gì giải thích với chủ thớt nữa. Chỉ giải thích với các member là chủ thớt bị mọi người report scam, sau nhiều chứng cứ thuyết phục, các bạn mún tìm hiểu thì vào box report scam xem mấy bài report taditimem12. Ko giải thích thêm nữa
Tôi có thể fake mà..điều tra chi...vậy IP bạn kêu k chính đáng...

Và người bị hại đã được refun tiền:http://mmo4me.com/showthread.php?84959-Ket-thucGiai-bai-cuoi-cung-vu-scam-taditimem12/page2

và Mod vẫn ban tôi:http://mmo4me.com/showthread.php?84999-rubylam-vay-co-dung-khongTADITIMEM12

Vậy..Mod là như vậy ae xem như thế nào..???

YÊU CẦU LẦN CUỐI:tuanxuan9891,taditiem12,ruby,người bị hại(professional ),và người hại(scam)...vào đối chấp...những người không liên quan yêu cầu k cm MOD CLOSE hết nhé....Những cm đó không có giá trị..Và cái này sẽ là bằng chứng sau này để SHIN giải quyết..

Tuanxuan9891...nói thật..bạn chả là gì mà đòi làm police...Chỉ 1 cm mình..lúc đang onl mmo4vn..hỏi mình:'vào gmail nhận được tin nhắn yh chưa?"
Mình là người ít check gmail..chỉ khoảng tối mới check...mình có pek đâu...mình cũng trả lời thật kêu không??

Nó quay lưng kêu mình scam...dị có đúng không hã??

NẾU VỤ NÀY XONG...TÔI KHÔNG PHẢI SCAM...THÌ XIN CHO 1 TOPIC ..TRẢ LẠI SỰ TRONG SẠCH VÀ SỰ UY TÍN CHO TÔI...CẢM ƠN

Last edited by a moderator:
log chat mình với lehongphongvt về tên taditimem12 này fake log chat giả vờ để lôi duongmquyen vào để biện minh. Đã bị duongmquyen pm lehongphongvt vạch mặt. Với mình tên này là scam rồi. Mình cũng ko liên quan gì đến việc này nên ko muốn dấn sâu vào nhưng tại tên scam này cứ trêu ngươi mình qua yahoo. Mọi người đọc log chat xong là hiểu thằng này từ đầu đến cuối toàn lừa mọi người thôi. Mình ko comment thêm nữa. Mất thời gian với scammer vô ích

- - - Updated - - -

Mình xin lỗi nhưng đọc topic này làm mình càng thêm không ưa bạn Trangex à, mặc dù mình và bạn không hề quen biết nhau. Bạn làm ơn câm mõm do.g của bạn lại. over
chắc lại là clone của tên này hoặc là bạn bè gì đó. Mod nào đi ngang qua thì ban nick tên này vì dùng từ ngữ xúc phạm mình trong khi mình không nói gì quá đáng trong topic cả.

Upvote 0
Đề nghị bạn TrangEx đừng cmt liên tục và nhiều như vậy, khiến nhiều ng khó chịu và cho rằng bạn đang dìm taditimem12

Còn taditimem12 yêu cầu bạn như sau:
- post log chat đầy đủ thời gian với scammer đã scam và trả tiền lại rồi
- post cái mail thông báo thay đổi mật khẩu lên đây

Rồi nói típ

Upvote 0
sao biết k có mã PIN? nếu quả thật bị hack máy,có pass yh thì cũng có ngay mã PIN thôi.PIN pz chứ có phải PIN LR đâu
đâu có đâu vụ scam của taditimem12 là nhanh tay đổi mail PZ , chứ ko hề có mã PIN hay câu hỏi bí mật. Mình cũng ko rõ là sao vì nhiều topic quá nên đọc qua loa nhưng là taditimem12 lấy pz nhưng ko ăn đc nên bị report phải trả lại. Thôi mình ko tham gia nữa đâu, ai có trách nhiệm và phận sự giải quyết thì giải quyết đi. Mình ko muốn mất thời gian với tên scam lì lợm này ^^ Vừa sổ đen yahoo nó xong ^^

- - - Updated - - -

Đề nghị bạn TrangEx đừng cmt liên tục và nhiều như vậy, khiến nhiều ng khó chịu và cho rằng bạn đang dìm taditimem12

Còn taditimem12 yêu cầu bạn như sau:
- post log chat đầy đủ thời gian với scammer đã scam và trả tiền lại rồi
- post cái mail thông báo thay đổi mật khẩu lên đây

Rồi nói típ
comment liên tục đâu, có vài comment trả lời cho mấy người trên. Còn comment tên kia xúc phạm mình thì ruby xử lý đúng rule nha. Mình tố cáo rồi đấy :)

Upvote 0
mo4me.com/showthread.php?84959-Ket-thucGiai-bai-cuoi-cung-vu-scam-taditimem12
vs bạn scam đã có...khôgn cần nói vào đọc..nếu cần mod qua đây teamview cho nhanh..

Upvote 0
mọi người ko liên quan đừng comment tránh để topic dài dòng ,t sẽ có câu trả lời cho mọi ngừoi

Upvote 0
mọi người ko liên quan đừng comment tránh để topic dài dòng ,t sẽ có câu trả lời cho mọi ngừoi
Police check tới đâu rồi, ta tính off cái nick này rồi mà vào thấy ngứa quá nên phải onl lai! ta xin đính chính lại:
Ta là thằng hack nick thằng Trí muốn band thì band ta mới đúng.
Ta hack nick rồi đi scam để dạy cho thằng Trí 1 bài học vì dám đâm BB và mang lên đây bán sau đó ta thay lại mail cho gốc để cho mọi người hiểu nhầm nó.
Đó giờ sao?

Upvote 0
đâu có đâu vụ scam của taditimem12 là nhanh tay đổi mail PZ , chứ ko hề có mã PIN hay câu hỏi bí mật. Mình cũng ko rõ là sao vì nhiều topic quá nên đọc qua loa nhưng là taditimem12 lấy pz nhưng ko ăn đc nên bị report phải trả lại. Thôi mình ko tham gia nữa đâu, ai có trách nhiệm và phận sự giải quyết thì giải quyết đi. Mình ko muốn mất thời gian với tên scam lì lợm này ^^ Vừa sổ đen yahoo nó xong ^^

Mày đưa cái tk pz của mày đây để trong đấy 500$ đưa tao, xem có lấy được mã pin không! đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm. Dám ko?

Upvote 0
thằng L này chắc yêu thằng taditimem12 àh... vào đây kể lể dùm cho nó ghê nhỉ... 2 đứa mày đồng tính hở... hay mày yêu nó nó éo yêu lại nên hận nó hack acc nó... giờ nó sợ quá nó đáp lại tình yêu của mày nên mày tha cho nó và vào đây giúp nó minh oan... chắc là vậy rồi nhỉ... :m146::m146::m146:
Bố mày đồng tính mà bố m biết ịt mẹ m để đẻ ra mày đấy, con súc vật!

Upvote 0
@All: góp ý tí đề nghị ko gây war vs chửi nhau nhá T__T

Upvote 0
blue exchanger blue: mai nếu ko có kết quả t sẽ lập topic ,ai điều tra tiếp thì điều tra ,còn những j tôi điều tra đc ko khẳng định đc c ko bị hack nick

đây thông báo của police...giờ ngày phán xét....

Upvote 0
Ta Lehongphongvt đây :m020:
Ta cũng đang điều tra lại và phát hiện sự việc Taditimem còn nhiều điều phải xem xét lại :m020: Đừng có nhìn vài điều khả nghi mà đã vội vàng làm thám tử chứ :m099:

Upvote 0
Ngủ đã ,mail cần thêm ít thông tin từ bạn duongnguyen và lehongphong ít nữa
Mai t sẽ cung cấp kết quả của t ,t sẽ không khẳng định gì về kết quả ,và cũng sẽ ngừng mọi hoạt động điều tra vụ này ,kết luận thế nào thì để pro khác điều tra tiếp hoặc mọi người kết luận .
Chúc cả nhà ngủ ngon

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29