Ask những site offer chiến solo ???

hix sợ ông quá tui làm off mới đc 2 tuần mà cũng hiểu qui luật làm của off,site không ai share đâu.
ông có trang nào thì share xem đã share trang mình biết chưa mà kêu người ta share cho mình

share để nhiều người vào chiến ầm ầm, cheat tá lả, thằng Admin đề cao cảnh giác, ban như điên thế là húp cháo àh.
Cậu thấy site Ipane là một ví dụ đấy, đội quân việt nam vào chiến thật khủng khiếp nên giờ này mỗi lần đợi nhận tiền là mỗi lần lo lắng đấy sao.:binhsua46:

có mấy công ty thuê làm riêng đó :D
tui từng làm nhưng nữa tháng thì bỏ thôi ! .. qua captcha gõ kiếm tiền lời hơn !

thuê thì mấy site cùi rồi,căn bản là mấy site login ấy ^^ giàu tov

Đồ ngon ai ma share . Chỉ khi nào ăn gần nát thì mới share cho newbie thôi:binhsua140: Tự lực cánh sinh thôi:binhsua162:

share là nát bạn fai hiểu vầy ko chỉ riêng mình off :|

may ra chỉ share cho những người quen biết nếu đồ ăn nhiều quá thôi, còn share cho các ông lạ thì được gì đâu, người ta có site xong rồi lại phủi đít đi ngay thôi, haiz...

Không ai share ah :(
Tui đang ngồi hứng sung rụng đây mà hem có thấy :binhsua83:

toàn newbabie ko mà thích ra solo, vip vãi, ai cũng muốn làm chủ, nhưng ko có kiến thức + kn thì suốt đời chỉ ở mức "chờ net pay" trong mòn mỏi :D --> đói suốt tháng. Tầm sư học đạo đi rồi xuống núi hãy ra solo =)). just an advice ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week