Help Những Trader Thành Công: Họ Làm Gì?

wemercy27

Junior
Reactions
51
MR
0.000
nó vẫn hót kìa , khốn nạn thật

Mình thực sự không muốn đào lại topic đã bị khóa của bạn đâu, nhưng có lẽ cứ để đây cho ai có nhu cầu xem quan điểm của bạn pipidn về Forex.

Last edited:

pipidn

Hero
Solutions
1
Reactions
3,639
MR
15.026
Chat with me via Skype
Mình thực sự không muốn đào lại topic đã bị khóa của bạn đâu những bắt buộc. Để đây cho ai có nhu cầu xem quan điểm của bạn pipidn về Forex.

thì cái bọn IB lùa gà nó cắn nên gọi admin khóa chứ đâu , đi lừa bị vạch mặt nên cay cú lắm

Preyira

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Mình cũng nghĩ rằng các nhà giao dịch thành công là những người hiểu rất rõ về thị trường này. Họ chắc chắn không phải chịu bất kỳ áp lực nào. Họ không giao dịch chỉ để giao dịch, mà họ giao dịch khi họ phát hiện ra cơ hội tốt. Bạn có đồng ý không với mình về điều này không?

Qinis

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình nghĩ rằng lập kế hoạch là yêu cầu tối thiểu để có được thành công trên thị trường Forex. Lập kế hoạch mang lại lợi ích rất lớn vì nó giúp bạn có thể đi đúng hướng. Nó cũng giúp bạn kiểm soát cảm xúc và lòng tham của mình. Bạn phải cư xử giống nhau trong mọi điều kiện để có được thành công. Bạn có đồng ý với mình về điều này không?

bác chơi chắc mất nhiều lắm nhỉ. mất niềm tin kinh vậy. mình đang chơi với 1 số người đang sống bằng nghề trader đấy.
tui ngộ ra thôi chứ k mất gì cả , tui cảm thấy nó có nhìu cái vô lý , đã viết 1 bài frorex con đường sáng xóa đói giảm nghèo , bạn có thể tìm lại mà đọc nhé

bác chơi chắc mất nhiều lắm nhỉ. mất niềm tin kinh vậy. mình đang chơi với 1 số người đang sống bằng nghề trader đấy.
bọn đang sống bằng trade đa số là IB , nhân viên sàn , dụ gà , bán khóa học, chứ có cc mà sống bằng trade , như thằng chủ topic này nó sống bằng lừa đảo dụ gà đó

@wemercy27 cho mình hỏi thông thường mọi người hay nghiên cứu thị trường bằng cách nào vậy ?

Xin chào Verify. Mọi người có thế nghiên cứu thị trường bằng nhiều cách khác nhau như phân tích cơ bản, phân tích kỹ thuật, hoặc cả 2. Mình nghĩ nó sẽ tùy vào trường phái trading phù hợp với tính cách của bạn. Ví dụ: nếu bạn là người kiên nhẫn, bạn có thể theo trường phái phân tích cơ bản và đầu tư trong dài hạn, còn nếu bạn ưa lướt sóng thì có thể giao dịch thuần kỹ thuật :D. Nhưng cá nhân mình thấy các trader pro họ thường kết hợp cả 2 để đưa ra các phân tích toàn diện. :D

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,383
MR
1,223.822
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
bọn đang sống bằng trade đa số là IB , nhân viên sàn , dụ gà , bán khóa học, chứ có cc mà sống bằng trade , như thằng chủ topic này nó sống bằng lừa đảo dụ gà đó
Comment này là xúc phạm rồi, mình gửi bạn 3 warn cảnh cáo. Biết là bạn đang giúp đỡ mọi người tránh SCAM nhưng không nên thái quá. Lần sau bạn cẩn thận hơn trong câu từ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week