Những trang capcha mình biết

Đại ca ơi Thằng Có goodaerner và fasttyper đó vẫn trả tiền mà:D Rate cao hơn pix đó:D nhưng nó ko soft thôi:D Pay thì wa Paypal:D....2 dự án này ko khả thi đối với các Pr0 thì tình trạng load:D

---------- Post added at 03:00 AM ---------- Previous post was at 02:58 AM ----------

Zứ Án : FastTypers vs GoodEarners ( 2 nó hình Như là 1:D )
Địa Chỉ : FastTypers.org vs GoodEarners.info
Làm Tại Web Ko Soft .....
Load Giờ Khuya...( cũng chưa rỏ lém nhé:D )
1$==>1.15$/1k code---Có thể tăng Thêm
Pay QUa Pay Pal

Còn Nhiều lắm Nhưng em làm biếng Post:(( Ik Chơi cái Đã:((

PM Chữ Ký Bik Thêm Nhé:(
:binhsua02:New đc Ưu Tiên^^

đi chơi giờ này hả:l
thôi đi ngủ lun

chuyển qua mega đi bác ơi .. dễ kiếm cơm hơn

đang cạp đỡ mega nè :x

---------- Post added at 04:49 AM ---------- Previous post was at 04:48 AM ----------

captchabucks.com cái này có tính k?

những cái mình liệt kê ra đều xài đc soft hết :)

2 tháng nữa e có 1 chân đi làm lễ tân ở khách sạn rồi ( làm khuya ) , tranh thủ làm dịp nghỉ hè :x khách sạn người quen đang chuyển người qua cơ sở khác để e vào làm :D chứ còn bt thì ko đủ tuổi ko ai nhận cả . nó lại gần nhà e nữa , đi xe đạp điện vài phút là tới nơi he he . Tối ở đó đóng cửa ngồi sofa lăn ra online cạp cạp he he có 2 ông bảo vệ nữa . Tối khách về thì mình ra bấm nút mở cửa 2 ông bảo vệ xuống dắt xe thôi vừa nhàn vừa làm mmo đc :D he he
tìm dc chỗ rùi hả em:binhsua07:
đại ka mà làm trong khách sạn , chắc ăn ngủ rồi nằm lì ở ks ko về nhà nữa lun quá , máy lạnh ngủ sướng quên đất trời mây

5tin có làm captchatypers ko nhỉ,mình tính làm mà chưa biết nó ntn nè

ko cậu :D he he :D mình đang chơi pix với mega thôi :D bữa mới chơi lại kolo cheat nó 3k code/h he he xong quên mất giờ linh và lạm dụng quá nên bị ban acc mất tiêu rồi :D

2 tháng nữa e có 1 chân đi làm lễ tân ở khách sạn rồi ( làm khuya ) , tranh thủ làm dịp nghỉ hè :x khách sạn người quen đang chuyển người qua cơ sở khác để e vào làm :D chứ còn bt thì ko đủ tuổi ko ai nhận cả . nó lại gần nhà e nữa , đi xe đạp điện vài phút là tới nơi he he . Tối ở đó đóng cửa ngồi sofa lăn ra online cạp cạp he he có 2 ông bảo vệ nữa . Tối khách về thì mình ra bấm nút mở cửa 2 ông bảo vệ xuống dắt xe thôi vừa nhàn vừa làm mmo đc :D he he

thix nha... cho địa chỉ khách sạn ta đi làm tay trong báo có người chưa đủ tuổi đi làm việc chui kiếm ít xiềng boa cái nào ;)) ;))

5tin có làm captchatypers ko nhỉ,mình tính làm mà chưa biết nó ntn nè

mình đang làm captchatypers nè
làm tầm đêm có soft add nhiều acc load nhanh lắm

fasttypers
captchaocr
goodearner
remotecaptcha
Humanocr.
PIXPROFIT
KOLOTIBABLO
KIBUP
KOLOTEAM