Announce Những vấn đề BQT cần biết

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
4
Reactions
17,423
MR
49.880
$240.00
Chào các bạn,

Hiện tại Forum đã dần đi tới hoàn thiện. Và chắc chắn rằng BQT còn rất nhiều thiếu sót. Đây là Topic dùng để xin ý kiến các bạn về những thiếu sót đó. Hy vọng các bạn cho BQT một số ý kiến về sự thiếu sót này để BQT cố gắng thay đổi sao cho Forum có thể phát triển tốt hơn sao cho tất cả các bạn có thể kiểm được nhiều tiền hơn.

Vì thế nếu bạn cảm thấy Forum đang còn thiều những vấn đề gì, hy vọng các bạn cho BQT cùng biết và hiểu với nha. Cám ơn các bạn đã ủng hộ Forum.

BQT MMO4VN
Thân

ông nhanh thật tui mà pót bài của tui :)) chắc mem lăm ra cười nửa đêm 2 3 giờ vẩn còn thấy shin thức trăn trở chuyện của 4rom ;))
Các bạn cứ tự nhiên góp ý nha dạo này thấy 4rom đang có chiều hướng im lặng hẳng đi ko còn sôi đội như trước ! Các bạn thấy BQL cần làm gì để 4rom phát triển , tạo sân chơi vui vẻ cho anh em thì cứ góp ý và cả những thế lực thù địch bên ngoài mún gây khó khăn cho 4rom !!!

Last edited by a moderator:
Forum trầm lắng xuống hay không thì chắc BQT biết chứ dạo này không xem được số lượng thành viên online nên mình cũng không rõ.Thế giới mmo luôn luôn tiếp nhận những newbie, nhưng số lượng bài viết dành riêng cho newbie thì hơi ít( các bài mang tính chất hướng dẫn), chủ yếu là cho thành viên cũ. Bên cạnh đó có nhiều thành viên clone nick, thành viên newbie vào scam dạo này xuất hiện ngày càng nhiều lên so với các tháng trước, nên các topic nghi ngờ scam đề nghị mod phát hiện sớm, cảnh báo cho mọi người.
Vụ ban nick gugu thể hiện rule nhiều lúc không thể đi vào các tình huống cụ thể, nhưng Shin luôn có mặt để can thiệp sớm. Rấy hoan nghênh và tiếp tục phát huy.
Cùng chung tay xây dựng mmo4vn.com thành diễn đàn mmo mở tốt nhất VN.

:))
đăng ký mod không được một lời nào đoái hoài, ngoài cái click thank.
Ngược lại đã đủ tiêu chuẩn cũng chưa được xem qua. Còn những đơn khác ngẫu nhiên lên T mod.
Reply with quote là văn hóa tôn trọng khi xem xét một cái gì đó.
Ý kiến hết. Còn chưa có vấn đề gì với mod nào cả .

Ngược lại đã đủ tiêu chuẩn cũng chưa được xem qua. Còn những đơn khác ngẫu nhiên lên T mod.

Của chú nhằm nhò gì
Anh đây đăng ký MOD Shin đi ngang qua không thèm đoái hoài gì chứ đừng nói tiếng thanks trong khi ai cũng đc thanks kekeke

Của chú nhằm nhò gì
Anh đây đăng ký MOD Shin đi ngang qua không thèm đoái hoài gì chứ đừng nói tiếng thanks trong khi ai cũng đc thanks kekeke

Nhưng tiêu chuẩn ban quảng lí đưa ra đó chỉ là điều kiện để bạn có thể đăng kí , còn việc sét duyệt thì nó nằm ở những tiêu chuẩn khác vì rất nhìu người đạt dc nhưng tiêu chuẩn cơ bản 4rom đưa ra ,nhưng vẩn có 1 số yếu tố khác vd như : sét lại thời gian hoạt động của ông , kiểm tra chất lượng các comment hay chỉ spam lên post , rồi quan hệ giửa ông với các mem 4rom có ai bít ông ko ,...... sao khỉ đủ các yếu tố admin sẽ là người pm người đăng kí phỏng vấn (với 1 điều quang trọng các mod trong 4rom để tránh gây ảnh hưởng cho ban quảng lí sẽ ưu tiên cho nhưng mem hem có nhưng dịch vụ mua bán , hoặc các toppic làm ăn trong 4rom vì lở có sao thì khó nói :) Đợi chờ là hạnh phúc :">

Last edited by a moderator:
Mình nghĩ Forum cần thêm mục về SEO Discussion, Methods of SEO ( BH and WH), Tools and Tricks,... Mình rất quan tâm về SEO và đây cũng là một phần quan trọng liên quan đến việc lợi nhuận cho webmasters, affiliate marketing,... Có thể thành lập club SEO để thảo luận về chiến thuật và chia sẻ kinh nghiệm.

Chào các bạn,

Đầu tiên cho mình gửi lời cám ơn những ý kiến đóng góp của các bạn.

Của chú nhằm nhò gì

Chào bạn,

2 bạn đang đăng kí BOX hiện tại chưa cần thêm MOD nên mình mới không hồi âm lại, hy vọng 2 bạn thông cảm nha.

Và đầy là quy trình tuyển MOD, nếu được các bạn tham khảo thêm để nắm rõ tình hình hơn nha: http://mmo4vn.com/showthread.php?26238-Quy-trinh-tuyen-MOD-cua-Forum

Thân

Mình nghĩ Forum cần thêm mục về SEO Discussion, Methods of SEO ( BH and WH), Tools and Tricks,... Mình rất quan tâm về SEO và đây cũng là một phần quan trọng liên quan đến việc lợi nhuận cho webmasters, affiliate marketing,... Có thể thành lập club SEO để thảo luận về chiến thuật và chia sẻ kinh nghiệm.

Chào bạn,

Về các BOX thể loại này mình có nghĩ đến khá lâu rồi, nhưng dường như Forum không có nhiều người quan tâm lắm, nên chưa thể tạo thêm được.

Nếu được hy vọng bạn tạo một Topic riêng trong BOX Suggestion - Feedbacks để thăm dò xem tình hình các Members thế nào nha. Nếu nhiều người muốn mình sẽ tạo thêm BOX đó liền.

Thân

Chào bạn Admin thân mến mình thấy dạo này hình như MMO4VN của chúng ta đang chỉnh sửa thì phải < mất insert a smiley, với mấy chữ MEMBER > cũng không thấy luôn !!! Mong Admin sớm hoàn thiện dần để anh em trong forum tám được vuj và nhộn nhịp hơn nữa ! Thân

Chào bạn Admin thân mến mình thấy dạo này hình như MMO4VN của chúng ta đang chỉnh sửa thì phải < mất insert a smiley, với mấy chữ MEMBER > cũng không thấy luôn !!! Mong Admin sớm hoàn thiện dần để anh em trong forum tám được vuj và nhộn nhịp hơn nữa ! Thân

Ở chỗ nào vậy bạn? Mình thấy ở Chatbox và Reply có đủ smiley mà :D

Đây nè bạn bạn Untitled.jpgUntitled2.jpg

Của mình vẫn đủ nè, có thể do mạng chậm hoặc trình duyệt không hỗ trợ, bạn xem lại nhé.

Thanks.

Cái vụ này mình cũng đang bị đấy shin. Ko thấy dc các emi :|
Dù đã dùng các loại trình duyệt: IE, Chrome, FF _ _!
Mạng thì vẫn chạy phà phà... _ _!

Hiện tại mình đang để Smiles bên Google nên lâu lâu nó bị vấn đề, mà thấy nhiều quá nên nản không muốn đưa về lại Forum đó mà.

Để bữa nào mình rảnh hơn mình sẽ cố gắng đưa về Server của Forum cho ổn định hơn nha. Các bạn thông cảm nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week