Nick 4r nhock3n có cm làm giảm uy tín người khác.

Bạn có nick nhock3n có cm này ám chỉ mình là người bị report dính tới vụ scam gì đó.
http://mmo4me.com/showthread.php?97...mmer-Mrthinh&p=2076416&viewfull=1#post2076416

sau khi được cảnh báo thì lại cm thế này:

http://mmo4me.com/showthread.php?97...mmer-Mrthinh&p=2078160&viewfull=1#post2078160

Mời bạn nhock3n đưa ra bằng chứng cụ thể, ít nhất là về việc mình có dùng nick yahoo mrthinhmoney.
Mình lập 2pic này vì có pm cho bạn ấy đề nghị edit các cm gây hiểu lầm nêu trên nhưng bạn ấy ko chịu.

À, còn lý do làm sao mình quen với nick nhock3n thì do hồi trước có xin mình làm group pix, chị chị e e này khác.Nói chung quan hệ trước giờ cũng ko tệ.

Chả hiểu sao lại có vấn đề thế này.

PS: nhock3n đã edit 1 tấm ảnh thể hiện mình hỏi mượn bạn ấy 5lr, chắc cũng nhìn rõ cái YH, ko biết vì mục đích gì lại thêm chữ r vào thành "mrthinhmoney"?:binhsua23:
Vậy đề nghị bạn nhock3n vào giải thích và đính chính lại thông tin sai mà bạn đã dùng. Vì việc này làm ảnh hưởng ít nhiều đến uy tín cá nhân của mình.

Cho là bạn mắt kém nhìn nhầm thì mình còn thông cảm, nhưng lại cố cãi cho được và thái độ quá cố chấp nên mình đành report bạn vậy.

Phần còn lại nhờ các Mod xử lý.:binhsua25:

Last edited by a moderator:

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.343
Nhưng mình hiểu ý của bạn :D đúng là vụ này mình thấy có phần giống nhiều vụ mình tham gia nên làm cho rõ ràng tránh 2 bên khó chịu lẫn nhau. Vì muốn giải quyết chỉ cần vào đúng trọng tâm thôi mà :D
LÀm 1 cái vị dụ thui: Bạn đang chạy xe trên đường thì bị 2 người ép vào lề, họ móc thẻ HIỆP SĨ ĐƯỜNG PHỐ ra và nó có thông tin người điều khiển xe giống bạn và mặc áo gần giống bạn mới cướp giật, đề nghị bạn về CA để giải quyết.... Chắc bạn rất thoải mái theo họ đi về CA àh hay là có những phản ứng khác?
Riêng bạn nhock3n thì chỉ mong bạn đặt vị trí vào chủ top để có cái nhìn khách quan hơn
[h=3]"Nhiệt tình cộng ngu dốt thành phá hoại"[/h]

Upvote 0
Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype

Chuyện ko có gì ghê gớm nếu đừng nói vu vơ ko bằng chứng + khi bị nhắc ngoài yahoo thì nói ngược lại bảo người ta trẻ con chấp mấy chuyện ảo còn bản thân mình thanh cao vào 4rum lo kiếm $ ko quan tâm nick ai bị nói gì nói đúng hay sai.
Chúa ghét mấy thằng cha ngồi gõ gõ phân tích ra vẻ am hiểu. Bị ném đá nhiều lần mà ko khôn ra vẫn giữ thói quen thích suy diễn.
Ai cũng hiểu chỉ người "am hiểu" là ko thể hiểu :m038:

Upvote 0

investment

Banned
Reactions
91
MR
0.000
LÀm 1 cái vị dụ thui: Bạn đang chạy xe trên đường thì bị 2 người ép vào lề, họ móc thẻ HIỆP SĨ ĐƯỜNG PHỐ ra và nó có thông tin người điều khiển xe giống bạn và mặc áo gần giống bạn mới cướp giật, đề nghị bạn về CA để giải quyết.... Chắc bạn rất thoải mái theo họ đi về CA àh hay là có những phản ứng khác?
Riêng bạn nhock3n thì chỉ mong bạn đặt vị trí vào chủ top để có cái nhìn khách quan hơn
"Nhiệt tình cộng ngu dốt thành phá hoại"
bạn có nhầm lẫn rồi. HSDP ko có quyền gì mà đòi áp tải người ta về nha bạn. Tuy nhiên muốn áp tải người ta về đồn bạn phải có bằng chứng (tang vật) còn ko thì bạn chỉ có thể giữ giấy tờ của người ta trong vòng 24h để người ta tự sắp xếp lên đồn giải quyết sau. Nếu bạn là người đàng hoàng, dù là công an mà ko có giấy triệu tập thì ko thể gọi bạn lên. Và dù có giấy triệu tập thì thời gian trong vòng 3 ngày bạn phải săp xếp thời gian lên giải quyết chứ ko phải ngay lập tức lên.
(kiến thức của mình nghĩ là vậy, còn ai thấy sai đúng thì có thể sửa vì chỉ là giả dụ ko đúng với hiện thực nên còn tùy vào trường hợp)

Còn qua comment của bạn nhock3n mình thấy bạn ấy nói yenly có chơi ***, có vay mượn dẫn đến nhock3n mới nghi ngờ chứ ko phải có ý dìm hàng.
Còn chủ topic thì ko làm thì ko cần phải sợ, nên nói ra lỗi sai của nhock3n về việc yahoo. Rồi sau đó lập topci tố cáo ngược nhock3n (và sai về việc vu khống nhock3n fake ảnh)
Mình nghĩ là: CÂY NGAY KO SỢ CHẾT ĐỨNG (ko chỉ tự chứng minh mà những người quen biết sẽ chứng minh hộ bạn)

chứng minh người tố cáo sai qua bằng chứng chứ ko phải tiểu nhân bàn phím vào hùa nha các đại ca

Upvote 0

nhock3n

Hero
Reactions
361
MR
0.083
thôi chịu vote banned vậy adua nhiều qá có 2 trường hợp
1: nếu mình dúng thì mấy bạn adua theo ban kia mất mặt vì dã cmt ăn theo ...
2: mình sai thì chứng tỏ cmt mấy bạn đúng
tất nhiên là mấy bạn sẽ cãi mặc dù chả biết gì là gì cho dến khi mình baned
thôi mod ơi mình chấp nhận baned nè :)
hỏi thật chứ có bạn nào dã gặp yenly và biết yenly ntn chỉ có bạn dó mới hiểu dc thôi

Upvote 0

Chuyện ko có gì ghê gớm nếu đừng nói vu vơ ko bằng chứng + khi bị nhắc ngoài yahoo thì nói ngược lại bảo người ta trẻ con chấp mấy chuyện ảo còn bản thân mình thanh cao vào 4rum lo kiếm $ ko quan tâm nick ai bị nói gì nói đúng hay sai.
Chúa ghét mấy thằng cha ngồi gõ gõ phân tích ra vẻ am hiểu. Bị ném đá nhiều lần mà ko khôn ra vẫn giữ thói quen thích suy diễn.
Ai cũng hiểu chỉ người "am hiểu" là ko thể hiểu :m038:
bạn tự ném gạch vào mặt bạn à? hay thấy mình nói đúng ko nói đc câu gì rồi nói theo kiểu sách mé

Mình cười vào mặt những thể loại như vậy

Người ta có cái đầu người ta phải dùng để phân tích giải quyết, mình ko có thì đổ là người ta chỉ là anh hùng bàn phím
thế những thằng ko nói đc gì là tiểu nhân bàn phím hả bạn

Có những thằng ngu, luôn ko chịu hiểu là mình ngu

Thôi ko nói nữa, việc đã có thể giải quyết êm thấm
Em xin đi ra, ko thì chốc lại có chiến trường với các thành phần "VÀO HÙA" bị chột dạ vì em nói ở trên

Upvote 0
Đến bao giờ mi mới bỏ được cái ảo tưởng mình là công lý rồi rên rỉ lên tiếng vậy?
Ko có lý lẽ nào khác ngoài cái lý luận là đối phương "chột dạ" nữa à?
Ta nói thẳng mi chỉ là thằng nhóc mới lớn vào 4rum thích thể hiện cái tôi của mình bằng mấy cái topic hot thôi, dùng cái đầu đọc cho kỹ trước rồi hãy phân với chả tích.
Em xin phép đi ra. Đàn bà nhiều lời.

Upvote 0

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
k phải kô sửa mà nhiều bạn k cminh dc cmt của mình là sai cứ y như nhảy vào dể binh yenly:) mà trong khi dó chả khẳng định dc diều gì sao luke biet mthinh = maithinh mà ko phải là mrsthinh hay mrthinh dó là do bạn suy diễn thôi mình cũng ngộ nhận là mình cũng suy diễn nhưng kô ai chứng minh dc mình sai mà toàn hùa theo yenly thôi mình cmt có khẳng dịnh bạn dó scam hay gì à ???????
Tên maithinh xuất phát từ đây , cũng là bạn của yenly nên mình biết yenly mang họ Mai

Lớn cả rồi , làm việc j thì nên dựa trên nói có sách , mách có chứng , trên là thiên văn dưới có địa lý . Chỉ suy diễn thôi ko hành xử tốt dc việc đâu nhock3n . Do bạn nhầm lẫn yh trc , kì thật việc fake rồi check yh này đã có rất nhiều topic report scamer nhắc nhở , ko hiểu sao vẫn có người nhầm lẫn cho dc . Nếu ko nhầm lẫn thì chỉ có thể do nhock3n đang cạp nên mắt quáng gà nhìn từ mthinh thành mrthinh thôi . Vì những từ "scam , ***" rất dễ gây hiểu lầm dẫn đến hậu quả nghiêm trọng danh dự của 1 con ng , bạn ko thể trách bằng hữu của yenly bức xúc dc , đã là bạn thì ko thể trơ mắt nhìn bạn mình bị oan ức , chắc bạn cũng thông cảm

Upvote 0
Tên maithinh xuất phát từ đây , cũng là bạn của yenly nên mình biết yenly mang họ Mai

Lớn cả rồi , làm việc j thì nên dựa trên nói có sách , mách có chứng , trên là thiên văn dưới có địa lý . Chỉ suy diễn thôi ko hành xử tốt dc việc đâu nhock3n . Do bạn nhầm lẫn yh trc , kì thật việc fake rồi check yh này đã có rất nhiều topic report scamer nhắc nhở , ko hiểu sao vẫn có người nhầm lẫn cho dc . Nếu ko nhầm lẫn thì chỉ có thể do nhock3n đang cạp nên mắt quáng gà nhìn từ mthinh thành mrthinh thôi . Vì những từ "scam , ***" rất dễ gây hiểu lầm dẫn đến hậu quả nghiêm trọng đến danh dự của 1 con ng , bạn ko thể trách bằng hữu của yenly bức xúc dc , đã là bạn thì ko thể trơ mắt nhìn bạn mình bị oan ức , chắc bạn cũng thông cảm
mình dã edit lâu rôi mà chấp nhận mình ghi yahoo sai thôi còn mình kô phủ dịnh hay khẳng dịnh mrthinh là yenly hay gì dó thì vẫn vậy tại nhiều bạn gạch dá quá chịu trận thôi baned cho hết chuyện di h` kô bên nào chịu lỗi thì 1 trong 2 bị baned thôi ..1 mình mình baned dể trả sự thanh cao cho yenly vậy cho song dể mấy bạn kia nói lời cay dắng wá bùn từ sáng h` kô làm việc dược... ít khi nào mà mình rãnh dể dọc các topic report hay này kia mà do bữa dó 10h rôi cao hứng nên up ảnh vậy thôi .

Upvote 0
Đến bao giờ mi mới bỏ được cái ảo tưởng mình là công lý rồi rên rỉ lên tiếng vậy?
Ko có lý lẽ nào khác ngoài cái lý luận là đối phương "chột dạ" nữa à?
Ta nói thẳng mi chỉ là thằng nhóc mới lớn vào 4rum thích thể hiện cái tôi của mình bằng mấy cái topic hot thôi, dùng cái đầu đọc cho kỹ trước rồi hãy phân với chả tích.
Em xin phép đi ra. Đàn bà nhiều lời.
với cái thể loại em nói ở trên thì luôn chém gió kiểu ngu mà lì
, commetn kiểu chung chung ko nói lên đc cái gì
Các bác nào đầu óc cao siêu nhìn hộ em comment này có giá trị gì ko
em chẳng hiểu cái comment này nó chứng minh đc cái gì cả

Đến bao giờ mi mới bỏ được cái ảo tưởng mình là công lý rồi rên rỉ lên tiếng vậy? : Xin hãy chứng minh mình sai nếu bạn có thể

Ko có lý lẽ nào khác ngoài cái lý luận là đối phương "chột dạ" nữa à?: Phân tích dài dằng dặc ở các comment trên ko vào đầu bạn 1 chữ nào sao

Ta nói thẳng mi chỉ là thằng nhóc mới lớn vào 4rum thích thể hiện cái tôi của mình bằng mấy cái topic hot thôi, dùng cái đầu đọc cho kỹ trước rồi hãy phân với chả tích: Vâng em là thằng nhóc nhưng em nói chuyện có bằng chứng, có lí luận còn ko như thể loại nào đó nói chuyện ngu mà lì , vô lý và ... ko còn gì để nói như "ai đó"

Em xin phép đi ra. Đàn bà nhiều lời : Theo khoa hoc phân tích đàn ông có có khả năng nói và phân tích tốt hơn đàn bà nhưng họ chỉ xử dụng trong công việc và điều này khiến họ nói ít hơn đàn bà vì đàn bà có nhiều thời gian dành cho bạn bè và tâm sư hơn. Còn đây là em đang nói về công việc report của topic . Và em đánh máy tính bằng tay, và dụng bộ óc để phân tích, còn em nói nhiêu hay ko thì có người bên cạnh mới biết, ok

Và giờ bình đẳng giới nên con trai nói nhiều ko có gì lạ, vì họ là con người, họ cũng cần xả stress. Nếu có thể hãy lên nhà thờ đức bà xem các bạn trai nói chuyện nhiều hay ít. Và ko có bằng chứng nào nói, con trai nói nhiều thì bất tài hay là trở thành đàn bà hết

P/S:
nhock3n: tùy cậu thôi, nhưng là thành viên BQT thì mình nghĩ sẽ hiểu phải xử lý thế nào là đúng.

Em ko muốn comment thêm, nên sau comment này các bạn có comment gì em cũng ko trả lời nữa. Trãnh loãng topic và tranh cãi nhiều ngứa mắt mod lại ra đảo tập thể. Còn thích comment gì, đọc lại các comment cũ của em trong topic này rồi hãy nói tiếp.
Em chỉ tiếp người biết nhìn vấn đề, nói chuyện bằng lí luận và bằng chứng, còn tiểu nhân bàn phím thì em thua, xin 2 chữ "BÌNH YÊN"

YH: voianh.emmaila_tatca

Upvote 0
Sao mi cứ trả treo ta hoài vậy. Cái câu đàn bà nhiều lời là ta tự nói ta mà :m021:
Đơn giản vậy mà cũng ko hiểu. Con người như mi chỉ có thể nghĩ là bản thân luôn đúng, ai ngược ý mi thì thằng đó là scammer hoặc vào hùa thôi phải ko?
Ta bất lực với mi rùi đó, ko phải vì mi là đàn ông, mà vì mi bảo thủ và ảo tưởng về bản thân quá đi.
Cái tật vào mấy topic thọt thọt suy diễn này nọ mãi vẫn ko chừa. Dù cho mi có vạch mặt đc scam 1 số lần nhưng những cm khác ko thuyết phục thì cũng vẫn bị ném đá như thường thui. Ko ai ăn hiếp mi mà la bải hoải bảo người tốt bị dồn ép.
Hix ko cãi nhau nữa kẻo Mod cho cái thẻ quấy rối tình dục

Upvote 0

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,892
MR
1.316
$75.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Heloo mọi người.
nhock3n has been baned. Reson: Mất bình tĩnh - Report nhầm lẫn! DateLiftBanned 2013-2-3 17:15
Chủ topic đã hơi mất bình tĩnh trong việc report nhầm lẫn, gây hiểu lầm cho nit yenly. Baned 7day là ý kiến tự nguyện của nhock3n. mỌI người cũng nên bỏ qua cho bạn ấy.
Ps: Topic report đó Đờ men có thể Delete đễ tránh hiểu lầm cho yenly. Chị yenly có ý kiến gì thì inbox Đờ men nhe!

Upvote 0
Heloo mọi người.
nhock3n has been baned. Reson: Mất bình tĩnh - Report nhầm lẫn! DateLiftBanned 2013-2-3 17:15
Chủ topic đã hơi mất bình tĩnh trong việc report nhầm lẫn, gây hiểu lầm cho nit yenly. Baned 7day là ý kiến tự nguyện của nhock3n. mỌI người cũng nên bỏ qua cho bạn ấy.
Ps: Topic report đó Đờ men có thể Delete đễ tránh hiểu lầm cho yenly. Chị yenly có ý kiến gì thì inbox Đờ men nhe!
Đây là hướng giải quyết êm đẹp theo chiều hướng hòa bình (nhock3n đã comment ở trên vì cậu ấy ko muốn căng thẳng thêm)

Còn theo mình nghĩ thì sẽ vẫn ban nick nhock3n theo yêu cầu tuy nhiên
1. topic nhock3n nghi vấn yenly : nhock3n đã edit lại đúng yahoo và như vậy thì ko có gì là sai
(vì vậy ko thể xóa , ngoại trừ nhock3n tự dùng nick mình edit comment)
2. Việc topic report này thì chỉ có thể closed: kết luận cho thấy chỉ là sự nghi ngờ, ko có bằng chứng nói yenly và mrthinh là 1.
yenly cũng đã report ở #1, và yenly cũng sai khi vu khống nhock3n fake ảnh để vu oan cho yenly (yenly nên edit cái này)

3. Là mod cậu xử lý việc nên theo rule và theo điều cậu cảm thấy là đúng. Nếu cậu làm theo ý mem thì cho thấy cậu ko quyết đóan và hành xử thiếu chuyên nghiệp (dù là đc lòng mem)
Và các topic đều có ý kiến thành viên khác, ko phải cứ thích là xóa topic.
Và cách cậu nói chuyện thì xưng : chị - em thì nên là qua yahoo. Còn đứng trong 1 thành viên BQT thì nên xưng theo bạn - tôi, mình - cậu.
Để tránh mem thấy cậu có quen biết và xử lý thiên vị với người quen.

P/S: và cậu có vẻ ko đọc việc này nên ko hiểu. Nhock3n chỉ sai duy nhất là nhầm 1 kí tự yahoo, còn việc cậu ấy post là ko có gì sai cả. Nên ko cần ai bỏ qua hết.
Và cậu ấy chỉ nói là yenly giống yahoo và nick yenly có chơi ***, vay tiền (có bằng chứng) chứ ko có tính khẳng định mà nói cậu ấy vu khống
Như nhock3n nói: nếu cậu ấy ko nhận sai thì khác gì nói các người khác là sai. Và cậu ấy ko muốn căng thẳng nên chấp nhận banned cho hòa bình

Upvote 0
Đây là hướng giải quyết êm đẹp theo chiều hướng hòa bình (nhock3n đã comment ở trên vì cậu ấy ko muốn căng thẳng thêm)

1. topic nhock3n nghi vấn yenly : nhock3n đã edit lại đúng yahoo và như vậy thì ko có gì là sai
2. Việc topic report này thì chỉ có thể closed: kết luận cho thấy chỉ là sự nghi ngờ, ko có bằng chứng nói yenly và mrthinh là 1.
yenly cũng đã report ở #1, và yenly cũng sai khi vu khống nhock3n fake ảnh để vu oan cho yenly (yenly nên edit cái này)

3. Là mod cậu xử lý việc nên theo rule và theo điều cậu cảm thấy là đúng. Nếu cậu làm theo ý mem thì cho thấy cậu ko quyết đóan và hành xử thiếu chuyên nghiệp (dù là đc lòng mem)
Và cách cậu nói chuyện thì xưng : chị - em thì nên là qua yahoo. Còn đứng trong 1 thành viên BQT thì nên xưng theo bạn - tôi, mình - cậu.

P/S: và cậu có vẻ ko đọc việc này nên ko hiểu. Nhock3n chỉ sai duy nhất là nhầm 1 kí tự yahoo, còn việc cậu ấy post là ko có gì sai cả. Nên ko cần ai bỏ qua hết.
Và cậu ấy chỉ nói là yenly giống yahoo và nick yenly có chơi ***, vay tiền (có bằng chứng) chứ ko có tính khẳng định mà nói cậu ấy vu khống
Chân thành cám ơn góp ý của bạn! Các xưng hô thì ai lớn hơn mình mình kêu = a, = chị...
MOD cũng là con người bình thường thui, ko phải thần thánh gì đâu mà phải @@.
Ps:
---> Ôi...bạn có thể xem lại topic Report binbin28 ấy..cũng là một topic giống như thế này.mình cũng đã xử lí ổn thỏa. Những topic dạng như thế này nếu canh theo Rules mà làm việc thì áp dụng cứng ngắt rules quá.. Phải biết luân chuyển hoán đổi đựa trên rule mà xử lí từng trường hơp. Để giải quyết ổn thỏa ko tranh chấp

Upvote 0
Chân thành cám ơn góp ý của bạn! Các xưng hô thì ai lớn hơn mình mình kêu = a, = chị...
MOD cũng là con người bình thường thui, ko phải thần thánh gì đâu mà phải @@.
Ps:
---> Ôi...bạn có thể xem lại topic Report binbin28 ấy..cũng là một topic giống như thế này.mình cũng đã xử lí ổn thỏa. Những topic dạng như thế này nếu canh theo Rules mà làm việc thì áp dụng cứng ngắt rules quá.. Phải biết luân chuyển hoán đổi đựa trên rule mà xử lí từng trường hơp.
1. thế mình mới nói, tránh xưng hô quen biết khi xử lý sự việc có liên quan (như cậu nói thì cậu biết giới tính, tuổi.... thì là người quen rồi)
Việc forum mình ngày càng có sự liên kết giữa mem và BQT dẫn đến ko có sự rõ ràng và từ đó xảy ra nhiều việc ko đáng có giữa mem và mem, mem và MOD

2. Mình ko biết topic khác, cái mình đang nói là topic này.
Thì tất nhiên nếu mình ko comment thì chắc ko ai comment làm gì vì họ ko liên quan, họ ko quan tâm, họ ngại đụng chạm....

Và như mình phân tích ở trên. Cậu nói hỏi ý kiến yenly để XÓA TOPIC là quá vô lý. Bài học vụ xóa topic report, cảnh báo scammer MagicKaitokid để đến khi xử việc xảy ra thì mem lại ý kiến này nọ
Mình ko nói yenly là scam vì mình có biết cậu ấy , nhưng làm việc thì nên công bằng. Mình thì ko bao giờ bênh ai , dù là bạn bè. Mà chỉ commetn theo bằng chứng.

- - - Updated - - -

nhắc lại 1 lần nữa. nhock3n ko khẳng định mà chỉ nghi ngờ trong comment đã edit đúng và ghi rõ
topic có sự tham gia của nhiều người khác. Là ý kiến đóng góp nên ko phải cứ thích là xóa (ngoại trừ vu khống theo hướng khẳng định mà ko đủ bằng chứng)

Còn nếu nói mình vì số post thì có thể xóa post chỉ để cho mình 20 post là đủ.

Upvote 0

yenly

Hero
Reactions
1,245
MR
0.001

Như nhock3n nói: nếu cậu ấy ko nhận sai thì khác gì nói các người khác là sai. Và cậu ấy ko muốn căng thẳng nên chấp nhận banned cho hòa bình

gửi bạn: có lẽ 2pic report của mình đã đi quá xa so với mục đích vốn có của nó. Mình chỉ cm thêm 1 ý nữa:

PS: nhock3n đã edit 1 tấm ảnh thể hiện mình hỏi mượn bạn ấy 5lr, chắc cũng nhìn rõ cái YH, ko biết vì mục đích gì lại thêm chữ r vào thành "mrthinhmoney"?

việc edit ảnh mình nói đến là việc nhock3n bôi yh của bạn ấy, để lại yh của mình, chứ mình ko hề đề cập đến việc bạn ấy thay đổi thông tin gì ở yh của mình. okie?

tiếp theo,
1.nếu bỏ đi chữ "r" (yh mình là mthinhmoney), thì không hiểu có liên quan gì đến cái nick đang bị nghi ngờ là scam nhỉ?
2.mình chơi *** thì ai quen mình cũng biết, chả có vấn đề gì với chuyện đó.
3.thỉnh thoảng mình có mượn $ để giải quyết 1 số chuyện cần thiết (thường thì sẽ hẹn trả và trả đúng hẹn, nếu có trục trặc mình cũng luôn nhắn lại) và mình thấy đó là việc bình thường. như hiện tại mình cũng đang nợ 1-2 người và cũng có 1 số người khác đang nợ mình, mình bán hàng nên việc đó là bình thường lắm.

rồi, dựa vào 3 yếu tố đó, nghi ngờ mình là mrthinh? bạn có thấy vấn đề gì không? hay chủ yếu nhock3n thêm chữ "r" vào để cũng cố thêm niềm tin về chữ "mr" trong "mrthinh"?:binhsua166:
còn mục đích bạn nhock3n nói là để "giúp người bị hại lấy tiền bảo hiểm": xin thưa nick mrthinh đóng bảo hiểm thì liên quan gì đến mình mà lôi mình vào để lấy? mình cũng có đóng bảo hiểm, nhưng là đóng cho mod box cap và dành riêng cho 2pic tuyển mem của mình thôi, ko có khả năng xơ múi được gì đâu.:binhsua57:

nói thật mình hoàn toàn không có ác ý gì với bạn, chỉ muốn làm rõ vài việc bạn hiểu lầm. Nhất là chuyện mình đề cập đến "edit ảnh" nói trên.
Thân.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week