Nick 4rom thietnguu yahoo songhaychet00 có ý định Scam nhưng k thành :P

tự tay mềnh đi add yahoo của người trung gian thì nó có cam vào mắt ;)), để bị add yahoo là mất cái cán rồi :))

Sao nick nó chưa bị band vậy trời. CÔng sức cả buổi sáng tớ UP link ảnh report ý :binhsua85:. Ai thương tớ thì tks phát cũng đc . hehe :binhsua95:

này thì thank. Đưa thằng này ra đảo được rồi. tuyển ref làm mấy bé newbie bị gạ gẫm vì số tiền lớn hứa bonus. rồi tính xù đây mà

#1 Penny Auction Site

thằng này songhaychet00 hôm wa cũng định cam .may mà mình tình,ban nó đi bà con..........................

Kon mẹ mấy thằng scam tụi bây
Muốn scam thì ăn *** nhé

hihi

Anh Dương đây

Hok biết tại sao mới chửi scam có mấy câu mà tự dưng cái nick duongnd1980 của anh nó ra màu đó đó
Mà ko cho anh vào diễn đàn cũng không bình luận dc
Hok biết chửi scam cũng có tội hay sao

Ai đang cấm mình thì làm ơn cho cái lý do dùm

Anh Dương đây

Hok biết tại sao mới chửi scam có mấy câu mà tự dưng cái nick duongnd1980 của anh nó ra màu đó đó
Mà ko cho anh vào diễn đàn cũng không bình luận dc
Hok biết chửi scam cũng có tội hay sao

Ai đang cấm mình thì làm ơn cho cái lý do dùm

Hĩ đã hiểu lý do vì sao chuyển màu nick
vì mình change pass và mail nên phải vào mail xác minh lại
Mà mail nó chuyển vào thư rác nên tìm hoài không thấy
giờ đã verry mail xong nên nick trở lại màu bình thường

Tự hỏi tự trả lời luôn

oài mới thấy cậu em thông báo cho biết có người mạo danh yh của mình đi scam. các bạn lưu ý nhé muốn được bảo hiểm phải có post xác nhận tại topic bảo hiểm của tớ.

oài mới thấy cậu em thông báo cho biết có người mạo danh yh của mình đi scam. các bạn lưu ý nhé muốn được bảo hiểm phải có post xác nhận tại topic bảo hiểm của tớ.
May mà mình check kĩ k thì hôm nay cậu đc lên báo rồi :binhsua07:. Up cho ae cảnh giác nè

quanh quẩn chắc chỉ có vài thằng scam, nó bị ban rồi đổi nick mới, lại tiếp tục việc đi lừa đảo, bọn này phải dò đến địa chỉ nó chém vài thằng, dằn mặt, sau những đứa nào có ý định mới sợ ! bọn khốn nạn thật !

Sao nick scam trên :binhsua116:vẫn chưa bị banned trên diễn đàn này nhỉ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week