Nick 4rum luongxuancong7 ( scam tiền ref)

Status
Not open for further replies.
Ống đó chuột bạch site đó rồi giới thiệu cho mọi người đổi sang wmz lời thế còn gì, mấy đồng rb bn dc nhiu đâu haizzzz kiện cáo gì cho mệt :binhsua01:

Cái gì ra cái đó, vài $ lẻ cũng là tiền vậy ?

tính vào đọc cho biết thế nào thôi
ai dè cậu làm nhiều trò vui ghê

cậu bảo ko RBC ko BN đúng ko

này thì ko có rcb với bn

cậu ko có làm gì gian dối thì tại sao phải edit :))

vãi cái đăng ngày 16/7 ngày này cụ cố cũng quên mất rôi.

Ống đó chuột bạch site đó rồi giới thiệu cho mọi người đổi sang wmz lời thế còn gì, mấy đồng rb bn dc nhiu đâu haizzzz kiện cáo gì cho mệt :binhsua01:

CẬU này hiểu ý.BẮT mihf support mất bao nhiêu time không kiếm được đồng nào.bỏ thoi gian đó đi kiếm tiền còn hơn.giờ lại bắt bẻ 2 xu lẻ

hoangduis ơi tính thử xem ô bị scam rb bao nhiêu?
để xem vài xu lẻ của 2 ông này là bao nhiêu :m195: đại gia quá đi mà ;))

CẬU này hiểu ý.BẮT mihf support mất bao nhiêu time không kiếm được đồng nào.bỏ thoi gian đó đi kiếm tiền còn hơn.giờ lại bắt bẻ 2 xu lẻ

thế thì ban đầu đừng hứa bonus........ mấy xu lẻ cũng là tiền, quan trọng là chữ TÍN

Nói chung là proof đã đầy đủ, trả tiền hoặc closed topic, ban nick
Chọn cho lẹ, nói nhiều mất thời gian

thì 1k là 5$ tầm 7$ thì phải, mà thôi, cha này ko bonus đâu. Anh e cứ tránh xa topic tuyển ref của ông là dc.

ủa thế tại sao cậu edit làm gì vậy
cụ cố đã quên thế mà còn quay về edit :m131:

toàn lý sự cùn :))
uk.may mà lúc đó chiplove có quote lại bài của nó.nãy nó edit cũng bằng thừa =))

vài $ lẻ cũng là tiền, thử bị bể lốp giữa đường xem vài $ lẻ có quan trọng ko:binhsua76:

ÔI 1 mình luongxuancong làm sao mà chống lại 1 bầy sói được :binhsua76:

vote ban thẳng tay , cha này bẩn tính quá , chắc chết thì đem dc tiền đó xuống âm phủ xài nhỉ :binhsua146::binhsua146: , hoặc là ăn bớt tiền của anh em để cho gái ăn :m190::m190:

ÔI 1 mình luongxuancong làm sao mà chống lại 1 bầy sói được :binhsua76:

hồi vụ hack nick còn chống lại cả đội tăng - thiết - giáp ấy chứ........sói, ma cà rồng thấm béo đâu ;))

nói chung là luongxuancong bẩn tính tiền vào túi rồi ko muốn trả lại. Còn lí do này nọ thì ko đáng để nghe
Vote ban :D

Vote banned chuẩn, uy tín đánh đổi = vài đồng lẻ :D
Giới thiệu site đến ae để ăn tiền ref đương nhiên support là điều phải làm, nếu nói đó là vài đồng lẻ thì trả cho ngta đi, tuy ko có bnhiu nhưng rất ghét mấy vụ ref bị quịt :))

Mình thử ex 55pz thì tiền ref được 0.69..Vậy 1k5 thì bằng bao nhiêu ta:binhsua72:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week