Nick 4rum luongxuancong7 ( scam tiền ref)

Status
Not open for further replies.
Tình hình là bác này tuyển ref site Ex PZ - WMZ và hứa ai ref theo link thì ref 50% + bonus.
Mình đã ex gần 1k5$ mà ông thớt ko ref bach + bonus.
viết lên cho Anh em cẩn thận dừng ref cho bác này nhé. Mod đi qua xử lý những topic tuyển ref của bác này.

http://mmo4me.com/showthread.php?67...oi-cac-ban-EX-qua-WMZ-rui-tha-ho-ma-ban/page6

Chủ theard yên tâm ,, tớ đòi công bằng cho cậu... nó nuốt không trôi vụ này đâu

Từng làm ref cho bác này lúc đó ex đc 100$ bảo bác ấy bonus nhưng bác ấy bảo 0.25$ chắc ko lấy làm gì,mình nghĩ thôi kệ dù sao cũng có công up site,mình tự tạo acc khác ref acc chủ tự ăn bonus :)

dù nói gì nói bác kia sai rồi. Còn xử lí tnao thì đợi mod thôi :|

chak refback cũng chưa đến 20$ đâu nhỉ. 1 sr.member lại thà chịu ban chứ không trả, bó tay tình đời

Mong bác sẽ làm ra ngô ra khoai để mấy tên scam hết còn ngoi lên đc

+ Tối nay cho nó 4 triêu lá email... nếu nó không vào giải quyét .. chút tiền vặt mà bỏ yahoo coi bộ không xứng đáng .. mình cho bạn tối nay..
Ghét nhất scammer , mặc dù không pro nhưng cũng cho nó chết

+ Tối nay cho nó 4 triêu lá email... nếu nó không vào giải quyét .. chút tiền vặt mà bỏ yahoo coi bộ không xứng đáng .. mình cho bạn tối nay..
Ghét nhất scammer

bộ yahoo nó có gì hay lắm ah?

Chán nhỉ, bạn luongxuancong ý cũng đã thông báo vào topic rồi, ai k đọc thì chịu, mà người ex 3.5k$ đó ex trước hay sau khi luongxuancong edit lại dòng chữ không bonus nữa.

Mà thớt cũng thiển cận ghê, phải nhìn topic người ta viết gì đã chứ, rồi mới làm.

Last edited by a moderator:
Tội nghiệp bác Công, bị "kick" nhìu quá ha, mong bác sớm tìm ra cách giải quyết thỏa đáng.

Haiz, lung tung quá, sáng nay mới đọc 1 bài của luongxuancong7 về trang ex mới, thấy lão này ghi link ref là liệt và hơi "thô thiển" cứ như sợ ng ta k ref cho mình ấy, nên mình k ref, phía dưới còn ghi " mình k có pz để ex nên các cậu ex đi", thế hóa ra lập acc để ăn không tiền ref à? :binhsua27:
Lại thấy mấy lần trong topic cũ cứ giục mọi người ex đi tớ BN, nhưng khi mọi người ex xong luôn nói " có mấy đồng các cậu lấy làm gì", có lần vô tình đọc thấy có bác nói mới ex 1k xong thì ông này reply lại ngay " cậu ex bao giờ, sao không làm ref của tớ?" .... Nói buồn cười, người ta thích làm ref hay k kệ ng ta chứ... nói chung là ghét kiểu nc của ông này nên vote Banned :binhsua52::binhsua52:

Haiz, lung tung quá, sáng nay mới đọc 1 bài của luongxuancong7 về trang ex mới, thấy lão này ghi link ref là liệt và hơi "thô thiển" cứ như sợ ng ta k ref cho mình ấy, nên mình k ref, phía dưới còn ghi " mình k có pz để ex nên các cậu ex đi", thế hóa ra lập acc để ăn không tiền ref à? :binhsua27:
Lại thấy mấy lần trong topic cũ cứ giục mọi người ex đi tớ BN, nhưng khi mọi người ex xong luôn nói " có mấy đồng các cậu lấy làm gì", có lần vô tình đọc thấy có bác nói mới ex 1k xong thì ông này reply lại ngay " cậu ex bao giờ, sao không làm ref của tớ?" .... Nói buồn cười, người ta thích làm ref hay k kệ ng ta chứ... nói chung là ghét kiểu nc của ông này nên vote Banned :binhsua52::binhsua52:

+ Đồng ý với bạn.. tẩy chây thể loại này ra mmo4vn.com .. có chút tiền uống cà fe cũng scam .. ói tiền ra đi:binhsua07:

edit không bonus khi ex topic lâp ra sau khi bị report nhé... giở trò rồi. thằng này hết thuốc chữa ... giết nó không thương tiềcc .

Last edited by a moderator:
cho ra đảo luôn cho vui nào
hùa hùa hùa :m190:

+ Đồng ý với bạn.. tẩy chây thể loại này ra mmo4vn.com .. có chút tiền uống cà fe cũng scam .. ói tiền ra đi:binhsua07:

edit không bonus khi ex topic lâp ra sau khi bị report nhé... giở trò rồi. thằng này hết thuốc chữa ... giết nó không thương tiềcc .

Đếch liên quan :m131:
Nhưng đọc hết Topic cũng thấy ghét.+1 tỷ cho ý kiến sút những thằng như này khỏi MMO

đê:binhsua76:

đã đọc hết 16 trang và thấy rằng bạn này có vẻ rất trẻ con, xin lỗi nếu có xúc phạm đến bạn

Mình toàn support free cho mọi người, chết thật. Phải vin vào cớ đó để scam mới đc :-ss

CHỦ THEARD LÀ MỘT CHEATER CHÍNH HIỆU LOG CHAT ĐÂY yahoo theard là volong66

- - - Updated - - -

nếu mình gét nó cheat làm ZEEK ra đi. làm mih hết hi vọng . không còn tiền. đề nghị ban cheater

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week