SCAM nick canawan scam của mình 50 PM

Status
Not open for further replies.
Xin lỗi anh em cho nói phát !
mình trung gian thằng nào cũng được nhưng sẽ không bao giờ là canawan ! ( chỉ nói vậy anh em tự hiểu )
anh em là dân mạng , éo dế mà hack được tài khoản của 1 pro đâu !

cau nay 1 tip nguoi kieu ech ngoi day gieng day ma. nhu the nao goi la pro, cu pro la ko bi hack a.bo tay

cau nay 1 tip nguoi kieu ech ngoi day gieng day ma. nhu the nao goi la pro, cu pro la ko bi hack a.bo tay
ech ngồi đáy giếng cũng được éo quan trọng nhưng tao chỉ nhớ 1 điều ngày hôm tao bị scam ( hôm đó mày là người trung gian và chưa cần tao giải thich gì mày đã band tào rồi )
thồi ngủ, éo quan trọng mấy chuyện này vì éo lấy lại được tiền ! hi !

về vấn đề hack thì khó nói lắm, dân lão làng lâu năm cũng như newbie mà chủ quan là cũng bị hack như thường. so sánh gmail với yahoo thì hiện giờ cả 2 đều có 2 steps confirm nhưng với yahoo thì khi truy cập qua ứng dụng điện thoại di động mà ko có pass phụ là vẫn qua được như thường, với gmail thì ko thể :D

về trường hợp này, quan điểm cá nhân thì mod @canawan ko ngốc đến mức bán cái nick của mình chỉ với 50PM :D

Chúc 2 bạn mau chóng giải quyết xong khúc mắc để còn quay lại làm ăn :D

Xin lỗi anh em cho nói phát !
mình trung gian thằng nào cũng được nhưng sẽ không bao giờ là canawan ! ( chỉ nói vậy anh em tự hiểu )
anh em là dân mạng , éo dế mà hack được tài khoản của 1 pro đâu !
Thằng cu Huân này pro gì hả trời . Máy tính khéo còn chưa b iết sử dụng hết . Ha ha . Có chơi sâu thì mới hiểu hết người khác . Đừng nhìn việc người ta kiếm tiền nhiều hoặc biết nhiều trò mà nghĩ pro này pro nọ .

Các cụ có nói : Ko biết thì dựa cột mà nghe

ban onl di

Bác sao lúc ẩn lúc hiện vậy, gọi đt thì bác nói 1-2h mới online được. Có gì bác cứ gửi PM lại vào TK giúp mình nhé. 49 PM nha bác.

PM: U3580826(trust)

Khi nhận được tớ sẽ lên đây report và nhờ mode đóng topic này lại.

Thanks bạn!

Mình cũng chờ 24h rồi mà bác Canawan chưa giải quyết giúp mình. Mong các mode hỗ trợ giúp nhé. Đâu đó rõ ràng nguyên tắc thì forum mới trật tự được các bác ah. Mình cũng nghèo khó và cần tiền. Phải chi giàu có thì ko đáng gì.

Mong bác Canawan vào giải quyết giúp mình nhé

@canawan cho ngày hẹn cụ thể giải quyết với chủ thớt nhé !

Mod như này thì chán cảnh lắm cơ có vài đồng bạc mà khó khăn thế.
Thôi thì chủ topic cứ coi như bố thí cho ăn xin đi chẳng hạn nghĩ nthe cho nó thoáng cảnh

Mod như này thì chán cảnh lắm cơ có vài đồng bạc mà khó khăn thế.
Thôi thì chủ topic cứ coi như bố thí cho ăn xin đi chẳng hạn nghĩ nthe cho nó thoáng cảnh

Đang nghèo bác ah, cày mãi moi đuoc nhieu do $

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week