Nick Chilvas, yahoo: fly.b_1997 scam tiền hợp tác chiến coingeneration

Status
Not open for further replies.
Mày sinh năm bao nhiêu hả , tao thấy cách nói chuyện của mày ngông thí có , mày ngoài đời chắc ko ra gì đâu nhỉ .

bác ấy đang nói ông chivas ấy có nói bác ngông đâu. bác chắc ko theo dõi topic. haizzz.
topic bên kia của bác đã bỏ qua cho người ta nên tiện vào đây bảo bỏ qua luôn, hay nhỉ. cái nào ra cái đấy chứ :(

Last edited by a moderator:
Phù.....đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh kẻ chạy lại bao giờ.
Ai cũng có lổi lầm, biết lỗi sữa lổi thì mới thành công được.
Chủ thớt nên nhận lại số tiền 50% đấy và bỏ qua cho ông bạn kia.
Dĩ hòa di quý.

Phù.....đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh kẻ chạy lại bao giờ.
Ai cũng có lổi lầm, biết lỗi sữa lổi thì mới thành công được.
Chủ thớt nên nhận lại số tiền 50% đấy và bỏ qua cho ông bạn kia.
Dĩ hòa di quý.

bạn ko biết rồi thằng bị reporf nó mạnh mồm bên topic reporf của saobien kìa rồi qua đây còn thế này thế nọ, thỏa thuận 50-50 mà nói chỉ send 3$ tiền phone, 1 lát sau thì hẹn rf 50-50, với cái cách ăn nói chuyện bố láo nữa. thread này hình như ko muốn reporf đâu nhưng chắc tại ức quá bên topic kia nên qua đây reporf đó

bạn ko biết rồi thằng bị reporf nó mạnh mồm bên topic reporf của saobien kìa rồi qua đây còn thế này thế nọ, thỏa thuận 50-50 mà nói chỉ send 3$ tiền phone, 1 lát sau thì hẹn rf 50-50, với cái cách ăn nói chuyện bố láo nữa. thread này hình như ko muốn reporf đâu nhưng chắc tại ức quá bên topic kia nên qua đây reporf đó
Bác này nói chuẩn nè. Mình cũng chả muốn report nó làm gì đâu, nhưng mà bên topic kia nó xl quá. Lại còn nhận là UG rồi chửi người khác. Nhìn ngứa mắt nên mình mới report. H nó muốn rf thì đúng 12h trưa mai phải rf vào PM của mình. Còn không thì mod cứ thực hiện theo luật forum. Mấy bác ở trên bảo bỏ qua thế mấy bác có dám bảo lãnh cho nó không.

Mod nào đi ngang qua giải quyết giùm sao để scamer nhởn nhơ không xem ai ra gì vậy.

Chilvas banned!

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod