SCAM Nick MMO chien311 - Yahoo ch4_dt scam strellar

Status
Not open for further replies.
Sau vụ này, mình thấy hok lẽ bảo mật của forum không tốt lắm nhỉ, cứ hack acc liên miên rồi đi cam người khác, nếu đúng là như vậy :eek:

Nói nhảm à, cái Two-Factor Authentication
Để làm gì thế ???? Tình trạng tự hack rất nhiều =)).
Còn ngoài ra pass đặt kiểu 12345678 hoặc down virus về tự bop trym ở mấy tool mmo đó.

Làm gì có chuyện Acc 4room bị hack tận 2 lần rồi thêm cả cái Yahoo cũng bị hack luôn là sao ?!

Nói nhảm à, cái Two-Factor Authentication
Để làm gì thế ???? Tình trạng tự hack rất nhiều =)).
Còn ngoài ra pass đặt kiểu 12345678 hoặc down virus về tự bop trym ở mấy tool mmo đó.
Phải mồi nhử vậy mới có người nói cho mình biết sự thật chớ, thanks cậu ^^!

^^! Xin ip + thông tin của hắn nào. Mình ở ngay gần trường của hắn đây. Scam số tiền ko lớn nhưng mình ghét nhất bọn scam.

Đọc topic này xong, tự nhiên thầy buồn quá !!! Buồn cho những bạn bị Scam và buồn cho những người vì số tiền không phải là lớn, nhưng vẫn bất chấp tất cả đạo đức, để trở thành Scammer. Để có được một Acc Verified đâu phải đơn giản, như chúng tôi làm exchanger, thực sự làm ăn chân chính khao khát có được 1account Verified như thế, thậm chí xin đóng bảo hiểm cũng không được. Vậy mà...chỉ vì một ít tiền, bán rẻ tất cả, thật không đáng...
Qua sự việc này, cảm thấy có một chút hoang mang không hề nhẹ về niềm tin ở cộng đồng mmo, thật giả lẫn lộn. Chỉ biết nhắc mình từ này giao dịch bất cứ ai phải luôn cẩn thận. Chúc các bạn bị ăn "Cam" sớm vui trở lại, của đi thay người các bác nhé.

Đọc topic này xong, tự nhiên thầy buồn quá !!! Buồn cho những bạn bị Scam và buồn cho những người vì số tiền không phải là lớn, nhưng vẫn bất chấp tất cả đạo đức, để trở thành Scammer. Để có được một Acc Verified đâu phải đơn giản, như chúng tôi làm exchanger, thực sự làm ăn chân chính khao khát có được 1account Verified như thế, thậm chí xin đóng bảo hiểm cũng không được. Vậy mà...chỉ vì một ít tiền, bán rẻ tất cả, thật không đáng...
Qua sự việc này, cảm thấy có một chút hoang mang không hề nhẹ về niềm tin ở cộng đồng mmo, thật giả lẫn lộn. Chỉ biết nhắc mình từ này giao dịch bất cứ ai phải luôn cẩn thận. Chúc các bạn bị ăn "Cam" sớm vui trở lại, của đi thay người các bác nhé.
thank bác! lúc đầu em còn thông cản cho bác @chien311 vì bác ấy nói bị hack acc. nhưng sau tìm hiểu kĩ

=> kết luận bác này học xong đại học rồi làm liều phát đây mà . Từ đâu tháng post link virus nhằm mục đích ăn cắp thông tin. ăn cắp tiền. Sau đó lập lợi dụng nick veri để scam.
1 số hình ảnh của bác ấy

Thông tin về TUẤN

Địa chỉ FB : https://www.facebook.com/nhattuan.tran.1
Số ĐT : 0167 568 1811
Email: [email protected]
VCB: 0011004022939 TRAN NHAT TUAN

Attachments

102.4 KB · Views: 77
    140 KB · Views: 71
    121.6 KB · Views: 65
acc veri thì có giá trị với chủ thật chứ với thằng hacker nó có giá trị gì ?

acc veri thì có giá trị với chủ thật chứ với thằng hacker nó có giá trị gì ?
uh cũng thấy tội vì tí tiền lợi dụng nick veri

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,705
Latest member
dientichhinhthoi

Most viewed of week