Nick mmo là thienthantuyet scam

Thằng này hôm nọ mới chửi 3yêu cơ mà ,lại còn có hẳn một topic chửi animax nữa , đúng là loại chó thật đấy ,mấy ông newbie chẳng hiểu trí khôn để đi đâu nữa không biết ,giao tiền cho người khác dễ như chơi ấy ,không biết bên trong có nội tình gì uẩn khúc không ,

Thằng này hôm nọ mới chửi 3yêu cơ mà ,lại còn có hẳn một topic chửi animax nữa , đúng là loại chó thật đấy ,mấy ông newbie chẳng hiểu trí khôn để đi đâu nữa không biết ,giao tiền cho người khác dễ như chơi ấy ,không biết bên trong có nội tình gì uẩn khúc không ,

anh vũ onl yahoo đi @@ em chờ anh onl mãi @@

cái nick thienthantuyet nick cùi bắp vậy mà bác không cảnh giác ! 5 triệu công an ko ai giải quyết đâu , 20 củ còn chưa thấy động tĩnh gì chứ 5 củ :( . . CHia buồn cùng bác thôi

trò này sưa rồi lập cái theard chửi scam để lấy le sau đó đi scam người # lạ *** gì :m020:
P/s: Mọi người giao dịch tốt nhất nên nhờ mod or exe trung gian nhé :m020:

Last edited by a moderator:
sao càng ngày càng lắm scam, cảnh báo mãi ko tránh đc thế

Cùng 1 kiểu với nick uytinlagi =)). Mở thớt tố cáo người khác sau đó lại chính mình đi scam người khác.

lắm cam tươi ngon thế nầy hèn chi các newbie thích mua cam để ăn đây mà.
chia buồn cùng nạn nhân và 100% bạn k lấy lại được tiền đâu
hình như banned theo địa chỉ MAC được thì phải? nếu được mới mong những người bán cam ít xuất hiện tại diễn đàn :D

MK Dạo này scam điên cuồng thế. Tốt nhất các bác đi mua bán kô nên GD với nick đen. nhờ những bác uy tín đứng ra trung gian. Tìm hiểu rõ rồi hãy làm. :(( 5tr chứ có phải củ tỏi đâu :((

bạn cần gửi ít một cho no rồi bảo nó chuyển

Sao mình thấy vụ này nó ảo kiểu gì ấy nhỉ ,có nội tình gì chăng ,môt ông nich mới toanh đi giao dịch giao tiền trước => ăn cam ,sao đơn giản vậy nhỉ

5tr để rùi 1 cái acc bị ban, lời vãi nhỉ =.="
mà bọn scam thì biết tình người là j, thử xem cái bọn đấy bị lừa 1 lần xem, chắc cũng la làng la xóm cả lên :binhsua21:

lắm cam tươi ngon thế nầy hèn chi các newbie thích mua cam để ăn đây mà.
chia buồn cùng nạn nhân và 100% bạn k lấy lại được tiền đâu
hình như banned theo địa chỉ MAC được thì phải? nếu được mới mong những người bán cam ít xuất hiện tại diễn đàn :D

địa chỉ mac cũng có thể đổi đc đó bác :|

Ban nick cũng chẳng giải quyết được gì nữa.Trừ khi biết Info thật của nó rùi đòi tiền thôi.Sao số tiền lớn vậy mà hok giao dịch từng ít một.

thuê đòi nợ thuê thôi, chia cho bọn nó 7 phần mình lấy 3 phần,
bọn này thì k thương tiếc làm gì, đúng là cướp giữa ban ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week