Nick newk45 đang cố tình phá hoại thread và bôi nhọ danh dự của mình

Status
Not open for further replies.

mkcvnvn

Senior
Reactions
907
MR
0.000
Dear all

Mình có cái dịch vụ cho thuê bank us, nội dung thì như ở đây https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Cậu newk45 đã vào thuê của mình bank, sau khi nc, cậu ấy nói PP của cậu ấy bị limit, đã có email cho rút + thêm add được bank. Mình đã tiến hành lấy cọc và tạo bank cho cậu ấy

Sự việc xảy ra khi info của cậu ấy ko có đủ, mình nói cậu ấy đưa $10 chi phí để search info. Cậu ấy đã đồng ý và mình tiến hành làm các bước.

Tuy nhiên acc của cậu ấy ko thể add được bank và mình đã yêu cầu refund cho cậu ấy. Cậu ấy đã đồng ý, tuy nhiên sau khi lấy tiền xong cậu ấy đem dịch vụ bên mình ra để nói lung tung, gây hiểu nhầm.

Nội dung log chat mình đã post ở https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Và mình biết là cậu ấy có dịch vụ Sell Thẻ Payoneer Đã active US payment Giá 1m2 Y!M : duytan.netvn;) Phone : 0917100836:D

Do vậy mình nghĩ đây là 1 trò hèn hạ nhằm hạ uy tín dịch vụ của tớ do tớ đã lấy khách của cậu ý

Mong mod và admin vào kiểm tra sau đó phân xử hộ mình.

Thanx

THớt là cái thằng rất vớ va vớ vẩn.. Trong cái vụ việc này Việc tôi bán thẻ PO thỳ có liên quan gì. Ông kêu nick tôi cũ ko phải là Gà, Nick ng ta cũ hơn ông Kêu Vớ vẩn
Không ai bảo Ông Scam mà ông cứ tự nhận. Rồi tự nhiên ông khoe Poof này nọ rồi youtube nó có liên quan gì đến việc ông đang report tôi ko. Hay chỉ là khoe mẽ

Cậu đã nhận refund chưa ?

Upvote 0
Tớ chỉ thắc mắc mod vào yêu cầu thớt show cái info bank xem trùng với info chủ pp ko thôi, tại trình mình kém, thời gian dài làm bank prepaid card with bank chưa thấy vụ trùng tên mới with được, admin vào làm rõ cho mình học hỏi thêm với....
học hỏi thêm chắc ko pgải là cái tội thớt nhỉ, đừng chửi mình tội nghiệp

Upvote 0
Tớ chỉ thắc mắc mod vào yêu cầu thớt show cái info bank xem trùng với info chủ pp ko thôi, tại trình mình kém, thời gian dài làm bank prepaid card with bank chưa thấy vụ trùng tên mới with được, admin vào làm rõ cho mình học hỏi thêm với....

Cậu lượn đê, show cậu cũng ko được xem đâu, ngồi đấy mà hóng

Upvote 0

Ông này lại vào rình mò TUT của thớt hả :))

Upvote 0
Cậu đã nhận tiền rồi thì sao ko lượn đi ?

Sao cậu ngu thế.. Cậu report tôi, Tôi sao mà để yên đc. Đuối lý rồi im à.. Cậu vẫn muốn các MOD vào xử lý cho cậu mà... Cái tit Giật gân thế cơ mà

Upvote 0
Tôi sai thỳ tôi chịu... Tôi đang muốn trả lại sự "sạch sẽ" cho cậu mà :))

Upvote 0
Haha tếu vãi, làm phải có bằng chứng rõ ràng mới mạnh miệng được, nếu ko show dc cho mọi người coi thi....@newk45 cậu mở case report dc rồi, hoặc cậu là người mua hàng thì có quyền yêu cầu thớt show ra cái info bank mà thớt lấy 10 usd của cậu để reg, thớt show ko dc cậu cho vào mục report scammer nhé, vì nhận tiền reg bank mà reg ko đúng yêu cầu, làm luôn đi cậu

Upvote 0
Haha tếu vãi, làm phải có bằng chứng rõ ràng mới mạnh miệng được, nếu ko show dc cho mọi người coi thi....@newk45 cậu mở case report dc rồi, hoặc cậu là người mua hàng thì có quyền yêu cầu thớt show ra cái info bank mà thớt lấy 10 usd của cậu để reg, thớt show ko dc cậu cho vào mục report scammer nhé, vì nhận tiền reg bank mà reg ko đúng yêu cầu, làm luôn đi cậu

Giờ mà report nhỡ đâu nó reg bank luôn giờ thỳ sao. Với tớ chỉ muốn trả lại sự trong sạch cho THớt thôi. Ko lại mang tiếng

Upvote 0
Tôi sai thỳ tôi chịu... Tôi đang muốn trả lại sự "sạch sẽ" cho cậu mà :))

Vãi cả lồng cậu, cậu nhận tiền rồi, info với bank cũng cầm rồi. Vậy cậu đòi cái gì mới được .

Log chat của cậu tớ đã show hết rồi, rõ ràng cậu muốn lôi tớ vào tròng mà, làm sao cậu có thể ăn ko nói có như thế ?

Upvote 0
Vãi cả lồng cậu, cậu nhận tiền rồi, info với bank cũng cầm rồi. Vậy cậu đòi cái gì mới được .

Log chat của cậu tớ đã show hết rồi, rõ ràng cậu muốn lôi tớ vào tròng mà, làm sao cậu có thể ăn ko nói có như thế ?

Ơ cái Toppic này là toppic report tôi mà có report cậu đâu mà cậu cứ sồn sồn lên thế. cậu lôi tôi lên cái toppic này giờ cậu lại nói là tôi lôi cậu.. Thật k thể hiểu đc 1 ng như cậu

Upvote 0

Khỉ hoàn cốt khỉ nhỉ. Muốn học gì nào ?

Upvote 0
Ối, sợ qué, bank thì ông cầm rồi lại còn ta đây. Vãi cả lồng

Người ta mua hàng Ông âm thầm đưa hàng mà k báo cho ng ta biết.. Đến khi xảy ra cãi vã rồi ông mới nói là để hàng chỗ này chỗ nọ.. Có thằng nào nó bán hàng vớ vẩn như ông ko?

Upvote 0
Ơ cái Toppic này là toppic report tôi mà có report cậu đâu mà cậu cứ sồn sồn lên thế. cậu lôi tôi lên cái toppic này giờ cậu lại nói là tôi lôi cậu.. Thật k thể hiểu đc 1 ng như cậu

Cậu ra Trâu Quỳ khám xem bệnh tật nó ở giai đoạn nào rồi ? Thread này lập ra nhằm warning cậu ko được vào thread cho thuê bank của tớ làm loạn lên, cậu có hiểu ko ? Chứ còn ý đồ xấu xa của cậu thì ai mà chẳng biết.

Upvote 0
Người ta mua hàng Ông âm thầm đưa hàng mà k báo cho ng ta biết.. Đến khi xảy ra cãi vã rồi ông mới nói là để hàng chỗ này chỗ nọ.. Có thằng nào nó bán hàng vớ vẩn như ông ko?

Cậu nói ở comment phía trên là cậu xóa rồi, chứng tỏ cậu hoàn toàn biết về mấy cái đó, sao lại nói âm thầm nhể ?

Upvote 0
Cậu nói ở comment phía trên là cậu xóa rồi, chứng tỏ cậu hoàn toàn biết về mấy cái đó, sao lại nói âm thầm nhể ?
Không xảy ra cái vụ cãi vã này.. Cậu ko cmt là để ở trong VPS thỳ tôi có biết đc không. Ngoan cố nó vừa thôi

Upvote 0
Cậu ra Trâu Quỳ khám xem bệnh tật nó ở giai đoạn nào rồi ? Thread này lập ra nhằm warning cậu ko được vào thread cho thuê bank của tớ làm loạn lên, cậu có hiểu ko ? Chứ còn ý đồ xấu xa của cậu thì ai mà chẳng biết.
Cậu Sống bẩn tính nên đi đâu cũng nhìn ra là kẻ thù hết. Ý đồ của tôi mỗi cậu biết có ai biết... Ai biết nữa thỳ lên tiếng đi

Upvote 0
Đã đọc qua 10 page và xem hết log chat, ảnh.
Kết luận cá nhân mình : thớt yếu kém nghiệp vụ + tham tiền.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week