• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Nick nheoonheoo yahoo( offersviet2012 ) scam 2,5$ paypal

Status
Not open for further replies.

hongduongusd

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Anh em cẩn thận ngừng giao dịch bất cứ thứ gì với thằng dog này nhé,hôm wa mình có giao dịch exchange 2,5$ pp để lấy 2$PM nhưng vì pp không sent được tiền nên mình và nó đông ý giao dịch bằng cách mình pay 2,5$ từ cashpirate vào pp của nó xong rồi chờ nó sent minh 2$pm vậy mà khi nhận 2,5$ pp xong cả ngày hôm nay nó ẩn nick suốt cả ngày và không sent 2$pm cho mình,mọi ngày nó đều online suốt,xong mới vừa hồi nãy nó gửi tin nhắn cho mình đã sent pm cho cậu rồi tiếp tục ẩn nick mình ngay lập tức vào PM kiểm tra nhưng không nhận được xu nào,thằng này đúng là một thằng láo xược mình lẽ ra cho nó thêm thời gian đến trưa mai mới report nhưng không ngờ nó hiện nguyên hình là một con quỷ đội lốt người,anh em hết sức cẩn thận với con c hó này vì mình dùng điện thoaih nên không post được log chat có gì mai mình ra tiệm net post lên cho anh em xem,xem như làm từ thiện bố thí 50k cho thằng đói rách này.

Last edited:

vipprotrumanxin

Verified
Reactions
376
MR
0.020
Chat with me via Skype
Anh em cẩn thận ngừng giao dịch bất cứ thứ gì với thằng dog này nhé,hôm wa mình có giao dịch exchange 2,5$ pp để lấy 2$PM nhưng vì pp không sent được tiền nên mình và nó đông ý giao dịch bằng cách mình pay 2,5$ vào pp của nó xong rồi nó sent minh 2$pm vậy mà khi nhận 2,5$ pp xong cả ngày hôm nay nó ẩn nick suốt cả ngày và không sent 2$pm cho mình,mọi ngày nó đều online suốt,xong mới vừa hồi nãy nó gửi tin nhắn cho mình đã sent pm cho cậu rồi tiếp tục ẩn nick mình ngay lập tức vào PM kiểm tra nhưng không nhận được xu nào,thằng này đúng là một thằng láo xược mình lẽ ra cho nó thêm thời gian đến trưa mai mới report nhưng không ngờ nó hiện nguyên hình là một con quỷ đội lốt người,anh em hết sức cẩn thận với con c hó này vì mình dùng điện thoaih nên không post được log chat có gì mai mình ra tiệm net post lên cho anh em xem,xem như làm từ thiện bố thí 50k cho thằng đói rách này.
@windtran Có người bị giống m kìa :D :D

Lần sau nhớ đời nhờ trung gian mẹ nó số đã nghèo còn có 2,5pp cũng bị thằng chó chết này scam,nhờ mod banned thằng chó này giùm,đã chó scam rồi còn láo xược

NVHoa

Junior
Reactions
57
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đọc bài của bác mà em buồn cười quá.
dù sao cũng chia buồn với bác :(

boluclac

Senior
Reactions
174
MR
0.001
Chat with me via Skype
up proof lên đi bạn, cho mod xử thèn này. đang bùn vô đây xem có gì hay không :(

tuankuul

Senior
Solutions
1
Reactions
103
MR
0.454
Đói quá làm liều à.2,5$~50K cũng Scam.Vãi chưởng:mad::mad:

Proof đã send 2,5$ vào mail pp nó đây anh em ai biết cách gì hack cho limit pp cmn đi
Congratulations, your payout request has been placed successfully and is being processed.

Your $2.50 PayPal payout will be sent to the following PayPal address:

[email protected]

You should receive a PayPal confirmation shortly.

Thanks, Your CashPirate Team

Minh dùng đt nên chưa thể post log chat lên đc nếu nó không scam thì nó có thể vào biện minh còn im chứng tỏ nó đã chấp nhận mình scam,anh em chú ý nhé mấy hôm trước yahoo nó để link tuyển mem làm offer,mọi người hết sức cẩn thận với thằng nham hiểm đói rách này nhé,ko là bị nó lừa cày đã đời xong rồi ăn cám

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week