Waiting for Answer nick "pearlyour" tuyển mem chiến offer có mỗi 220k k paid cho mem

đã bảo nghi ngờ cheat, thôi thanh toán nốt lần này, rồi stop, thế mà vẫn cheat thêm mà vẫn còn láo......quá láo lếu
bảo cheat gì bác. bác team qua bạn mình. bảo là nó k cheat. IP nó yếu nên cài lâu quá.
rồi bảo uk. k sao. a bảo mấy mem a tuyển chứ có nói em đâu. thích thì t chụp logchat lên

Em vớ vẩn lắm, anh bảo thanh toán xong là thôi, em cố cheat lại còn đòi tiền, không chấp nhận đc, láo quá... ai cũng như em thì a bán nhà ko đủ trả nợ !
tô icheat hồi nào. a đừng cố bịa ra nhé. tôi còn logchat nhé.

Lúc đó nghi ngờ cheat, bảo là stop đi, đợi net pay làm tiếp, nó vẫn làm, nó cheat cố giờ nó gào ầm lên !
a có nói t cheat đâu. mà mem trong group t a team qua xem rôi. 2 người bên a team. có cần đưa người đối chứng k.

admin này k được rồi. đã teamview và xem mem làm. admin cho thêm 1 người team nữa. bảo k có vấn đề gì. hehe. úp logchat cho sự xấu xa thôi. teng tèng

tô icheat hồi nào. a đừng cố bịa ra nhé. tôi còn logchat nhé.
bạn này nói đúng nè mình đọc log chat thấy bạn kia nói là ko phải lo bạn này mà lo mem do ông ta tuyển mà, có 220k thôi admin off mà dai dẳng nhỉ nếu ko bị banned hay gì thì pay cho người ta đi

để t úp hết ảnh lên. 220k k đáng để band nick đâu. t đã bỏ tiền túi ra trả cho mem làm. vì uy tín của tôi. còn admin này suốt đời k lên nổi đâu.

Mong các cậu xem xét và cho admin offer này ra đi. Mình nghĩ admin có 220k. k đáng làm như vậy
mà có như vậy mới biết dc con người của thằng đó.

Mong các cậu xem xét và cho admin offer này ra đi. Mình nghĩ admin có 220k. k đáng làm như vậy
mà có như vậy mới biết dc con người của thằng đó.

1. Anh đã check 1 mem của em xong và đã thanh toán. Nhưng sau khi thanh toán xong, anh vẫn còn nghi ngờ nhiều mem khác cheat và anh báo em stop ngay.

2. Em không dừng mà cố tình làm, rồi lên đây lảm nhảm.

Hôm sau anh đóng web cả ngày, mở có đúng 15 phút, em hoặc mem của em vẫn tranh thủ cheat được 15$. Rồi em yêu cầu anh paid.

15$ = 345k ( 1$=23k ), sau đó em bảo trả em 1/2 cũng được. Nó không phải là khoản tiền lớn, nhưng anh không bao giờ trả khi em hoặc mem của em cheat.

15$ chứ thậm chí 15.000$ cũng là vô nghĩa khi cheat.

Đọc qua log chat thì thấy admin đã bảo dừng, chủ thớt thân làm Sub thì phải báo lại cho mem nó dừng. Cậu cố tình hay là quên không thông báo cho mem, nó làm thì cậu phải chịu trách nhiệm chứ la làng gì nữa.

Cậu nghĩ 5 triệu admin nó còn paid thì 200k của cậu có cái nghĩa lý gì so với nó vậy??

Nhiều khi bỏ tiền ra cả chục triệu cũng không tiếc,vì nó có ích. nhưng đôi khi rút 100k ra khỏi bóp cũng phải nhăn mặt, vì không cam tâm.

Nhưng tối đã nói là mem làm trước đó. vì Họ đi làm về online trễ. sao a cố chấp vậy nhỉ. ói 220k ra để lấy lại sự uy tín k được à.
Còn nói t cheat. cheat cái gì. Ô đã team qua mem tôi, bạn ô cũng team qua. bảo k cheat. làm theo đúng trình tự. giờ nói này nọ. mod xem xét dùm em

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back