• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM nick skype : gift.active hack 2k từ bank US

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Anh e cho thuê bank cẩn thận, hình thức scam mới. Cho thằng này thuê bank US. Mình cũng ko hiểu nó làm cách nào, chỉ đưa cho nó số tài khoản bank và router, xong nó báo đã send 2k thì vô kiểm tra thấy bị rút mất 2k.
Mình đã báo bank US, tiền thì sẽ lấy lại dc, nhưng cảnh báo anh e có bank US ko nên để lộ số tài khoản.

info scam :
Nick skype : gìft.active
So dt : 0963331878

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.484
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
Trừ khi bank chặn còn không thì ACH nó là 2 chiều mà, tức là có thể gửi vào và rút ra. Như hình trên là họ add bank (mượn của bạn) vào Discover, sau đó load tiền từ bank đó lên acc (card) Discover của họ.

Last edited:
Trừ khi bank chặn còn không thì ACH nó là 2 chiều mà, tức là có thể gửi vào và rút ra. Như hình trên là họ add bank (mượn của bạn) vào Discover, sau đó load tiền từ bank đó lên acc (card) Discover của họ.
thank bác, chạy ra bank trình báo xong 24h sau là nhận lại dc tiền, mất 50$ phí.
Anh e cho thuê bank US cẩn thận tụi scam.

diedk038

Hero
Verified
Reactions
338
MR
3.041
$500.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Anh e cho thuê bank cẩn thận, hình thức scam mới. Cho thằng này thuê bank US. Mình cũng ko hiểu nó làm cách nào, chỉ đưa cho nó số tài khoản bank và router, xong nó báo đã send 2k thì vô kiểm tra thấy bị rút mất 2k.
Mình đã báo bank US, tiền thì sẽ lấy lại dc, nhưng cảnh báo anh e có bank US ko nên để lộ số tài khoản.

info scam :
Nick skype : gìft.active
So dt : 0963331878

Mình quen người này, đối với mình anh ấy thực sự là một người tốt, giúp đỡ nhiệt tình không cần báo đáp .

minhsonpro

Junior
Reactions
51
MR
0.000
Follow me on Facebook
có nhìu dịch vụ ( ko tiện nói ra) chỉ cần account number và wire bank là lấy dc tiền trong bank, nếu tiền trong thẻ nhìu quá thằng chủ thẻ ko bjk bị trừ thì quá lí tưởng nuôn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week