nick socold2014 và trung gian cuipap1984 vào cho mình lời giải thích

mấy con cờ hó tự dưng add nick yahoo mình là mình chửi k thương tiếc:D tư dưng nó add là sớm muộn gì cũng gạ mình mua cam thôi:D. Hum bữa rao bán paypal tự dưng cờ hó đâu add liên tọi mấy nick toàn fake:D
Bữa có thằng fake nick cuipap tự add mình mua ACC GA xong lặn mất tiêu giờ vẫn còn cay. Móa bọn c hó

B làm ơn đừng giả tạo nữa.m xin b đấy.m ở nhà làm mmo ko có nhiều tiền đâu b ơi.làm ơn trả m.
Mình kg có nhận tiền của bạn. Mình nói đàng hoàng có gì mà giả tạo !?. Như sáng nay mình có cmt ở đây và check lại nick mmo là do 1 ai đó có tài khoản của mình và chat với bạn. Còn cái yahoo mình đã update ở profile nó rành rành thế kia mà.

nick cuipab fake rỏ ràng mà bạn hic sao bất cẩn thế :(
ông @socold2014 tên phong số điện thoại là 0948977627 lão này ở sài gòn đấy
m cám ơn 2 bạn nha.thật tình là mình mới giao dịch ở đây lần đầu mà tại nó tinh vi m rõ ràng chat với nick yahoo cuipap1984 và cũng vào xem topic trung gian rõ ràng là yahoo này nhưng ko thể ngờ là bị fake lừa.m sẽ liên lạc qua số đt bạn kia đưa cho.hy vọng là b kia trả lại tiền cho m.

Mình kg có nhận tiền của bạn. Mình nói đàng hoàng có gì mà giả tạo !?. Như sáng nay mình có cmt ở đây và check lại nick mmo là do 1 ai đó có tài khoản của mình và chat với bạn. Còn cái yahoo mình đã update ở profile nó rành rành thế kia mà.
nick của b mà ai lấy là sao vậy b?

ông mua amz có để YH ở dưới mà ta. VS lại gd cả nghìn $ trực típ vs ổng có j đâu @@@ thớt mới giao dịch ở đây lần đầu mà rành về trung gian nhỉ :) chắc cố gài ng khác đây :v

Chỗ bôi đỏ có vấn đề @@. Còn nói chung do mấy bạn non kinh nghiệm trong giao dịch nên vẫn dính đi dính lại mấy trò này @@. Khổ thân bạn thớt non quá, thôi sau lần này chắc là sẽ khôn hơn, còn người còn của :v

Chỗ bôi đỏ có vấn đề @@. Còn nói chung do mấy bạn non kinh nghiệm trong giao dịch nên vẫn dính đi dính lại mấy trò này @@. Khổ thân bạn thớt non quá, thôi sau lần này chắc là sẽ khôn hơn, còn người còn của :v
m cũng có đọc qua mấy topic giao dịch nhưng m cũng để ý khi tìm cái topic trung gian của cuipap1984 rồi và m thấy yahoo đang chat trùng trên topic nên m mới dám gd chứ.lần này m mới biết được kiểu fake yahoo này.

sau khi xem lại thì mình thấy yahoo fake là cuipab1984 nhưng mình không hiểu sao add nick mình xong thì mình rõ ràng đang chat với yahoo cuipap1984.mọi người giải thích giúp mình với
Nick ảo mà bạn đã ảo rồi là ảo thôi
Cái id nó là cuipab1984 không phải id cuipap1984 hiểu chưa nhể

Mình có nói chuyện qua điện thoại với bạn và đã nói rất rõ.
B nói b ko gd với m thì m hỏi b nick của b rồi email của b thì b trả lời sao?m mất tiền bởi cái email và nick forum của b mà b nói ko biết ai gd

B trả lời m đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week