nick thật của scammer s2_lhe0 trong forum này

Status
Not open for further replies.
Mấy bợn thông củm chứ e nó là gay nên nhìu chiện tí ấy mà :binhsua157:Ko fải vc của mình nên đi ra thôi :binhsua146:

Nói thiệt chứ! Box captcha nhiều người cùng 1 phe lắm! NÓI THẲNG RA TÊN MOD BAO CÔNG cũng chung phe với đám đó thôi!
Vụ 22LR của tui đã nói lên tất cả rồi! bè phái ko phân biệt trắng đen là gì!
Nếu muốn công bằng thì SHIN lập ra 1 Rule Auto đi! Vi phạm là xử! Thế mới công bằng!
Việc gì đúng sẽ được nhiều người ủng hộ! Sai sẽ bi nhiều người ném đá!

Last edited by a moderator:
Nói thiệt chứ! Box captcha nhiều người cùng 1 phe lắm! NÓI THẲNG RA TÊN MOD BAO CÔNG cũng chung phe với đám đó thôi!
Vụ 22LR của tui đã nói lên tất cả rồi! bè phái ko phân biệt trắng đen là gì!
Nếu muốn công bằng thì SHIN lập ra 1 Rule Auto đi! Vi phạm là xử! Thế mới công bằng!
Việc gì đúng sẽ được nhiều người ủng hộ! Sai sẽ bi nhiều người ném đá!
bỏ đi kiệt =)) đôi co chi mấy thằng não phẳng này =)) chúng nó ngu lắm nói nữa cũng ko khôn ra nổi đâu :D
chúng nó chỉ thích bè cánh bênh vực nịnh nọt lẫn nhau thôi :D chứ tài càn và đầu óc thì NGU ko đỡ đc, mới đầu mình cũng bực nhưng nghe riết chỉ thấy mắc cười thôi :D

ba mẹ đẻ ra cũng có đầu mà ko biết xài chỉ biết để mọc tóc =))

dạo này toàn chiến tranh :binhsua160:

Theo mình, chủ topic lập topic ra là để cung cấp thông tin scammer. Còn về việc bạn ấy còn mục đích gì khác hay ko thì các bạn tự suy nghĩ. Sao lại đôi co với nhau vừa mất time vừa để người khác đánh giá văn hóa ứng xử của bản thân vậy. Ai tốt ai xấu các bạn là người lớn thì tự có nhận định mà

Ôi toàn nik mới lập vào gây war . Cư tưởng new biu không ngờ toàn pro vào chuyện gì cũng biết :binhsua157::binhsua157: ;))

đi vào rồi lại đi ra
hòa bình và lo kiếm tiền đi các pác

Thì mỗi ng nói nhẹ nhẹ thôi toàn phát ngôn ghê gớm mỗi ng lại có 1 phe nữa thì chả có war

MOD Cho cái xử đi nào,đọc suốt từ chiều đến giờ mà chả biết đường đâu mà lần chung quy lại để nghị các MOD phán cho 1 câu rồi close topic ngoài ra bé heo kia scam thì các anh đó bên police xử lí ,ở ngoài đời thế này cảnh sát phải can thiệp ,chấm hết.

Đề nghị làm rõ để anh em còn yên tâm cày tiền

MOD Cho cái xử đi nào,đọc suốt từ chiều đến giờ mà chả biết đường đâu mà lần chung quy lại để nghị các MOD phán cho 1 câu rồi close topic ngoài ra bé heo kia scam thì các anh đó bên police xử lí ,ở ngoài đời thế này cảnh sát phải can thiệp ,chấm hết.

Đề nghị làm rõ để anh em còn yên tâm cày tiền
Giống ý anh này ban mẹ cái nick của thằng thớt đi sao cứ clone nick tố cáo người khác thế :m070:

Giống ý anh này ban mẹ cái nick của thằng thớt đi sao cứ clone nick tố cáo người khác thế :m070:
đa ngu thì ngậm họng lại bạn nhé :)) nhịn bạn nhiều quá rồi
nick tôi là tuonglaimmo vì tố cáo con chó scam s2_lhe0 nên đụng chạm bạn bè nó bị ban nick đang đợi admin xử lý đây ,cờ với chả lon :))

đa ngu thì ngậm họng lại bạn nhé :)) nhịn bạn nhiều quá rồi
nick tôi là tuonglaimmo vì tố cáo con chó scam s2_lhe0 nên đụng chạm bạn bè nó bị ban nick đang đợi admin xử lý đây ,cờ với chả lon :))
Haiz tụi nó bợ đít ăn shjt mà sống ak mà,chấp cm gì:binhsua159:

CaptchaGuru van proof bình thường

Mình nhờ bác admin proof thử và thấy proof vẫn bình thường, mà cũng nhanh. Chứ đâu như tên s2_lhe0 nói đâu. Không hề thấy hiện tượng cam quít từ guru.
Anh em cứ yên tâm mà cạp nó không phải xoắn :binhsua168:

Em nói thật các bác bơ nó đi như bơ con ... là nó khác tự chán , còn trong topic của nó cũng có cái đúng thì các bác nên công nhận , đừng vì ghét nó mà phủ nhận những cái đúng khác

người ta nói trọn mặt gửi vàng, mấy bác này hay bị scam thế nhỉ :binhsua27:

xin lỗi chó *** có quyền đc nói :m131:
P/s: Còn heo là giống đực hay cái thì kệ cm nhà người ta lo cái thân chó má của m đi UTLG :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week