Niewbie-Thời 2014

Mình còn gặp trường hợp pm nói muốn học, nói tới nói lui mình cũng dạy cho làm Pix, mà ngày nào cũng chat cả tiếng đồng hồ support. Sau đó khi mình ko còn làm capt, nên chả biết kiểu làm Pix mới nó chuyển tab với thế nào nữa, pm mình nói chịu

Rồi mình đưa GGS Day cho gõ, free hoàn toàn luôn ko lấy 1 xu, payment là về thẳng Z nó mình chỉ confirm hộ. làm ko đc vì over load lại đòi mình chỉ HYIP với offer, ko đc chửi mình luôn. Còn mấy mem vay tiền mình mua soft xong ko trả dù mình pm hỏi thì chắc tầm chục đứa giờ chả nhớ hết

Thật sự làm mình nản với những người sống ko có trước có sau, riết rồi thấy thờ ơ với newbie. Nghĩ cũng tội nhưng sợ cái cách người ta đối xử với mình

Chuẩn. Mình từng phải capt kiếm từng đồng, off kiếm từng point 1. Xem video mà có 1 point. Lead dc 1 con 5 point là mừng chảy máu mũi :D. h newbie thời nay chỉ muốn dọn sẵn cho ăn thôi, ít khi chịu tìm hiểu :D. ủng hộ cậu 1 vé!
cùng cảnh ngộ nhưng khác thể loại chiến :D

em cũng vậy, chứ làm ít tiền ai làm chi :D ai hỏi e có nên gõ captcha để làm giàu k thì e chỉ biết cười :D

Mình còn gặp trường hợp pm nói muốn học, nói tới nói lui mình cũng dạy cho làm Pix, mà ngày nào cũng chat cả tiếng đồng hồ support. Sau đó khi mình ko còn làm capt, nên chả biết kiểu làm Pix mới nó chuyển tab với thế nào nữa, pm mình nói chịu

Rồi mình đưa GGS Day cho gõ, free hoàn toàn luôn ko lấy 1 xu, payment là về thẳng Z nó mình chỉ confirm hộ. làm ko đc vì over load lại đòi mình chỉ HYIP với offer, ko đc chửi mình luôn. Còn mấy mem vay tiền mình mua soft xong ko trả dù mình pm hỏi thì chắc tầm chục đứa giờ chả nhớ hết

Thật sự làm mình nản với những người sống ko có trước có sau, riết rồi thấy thờ ơ với newbie. Nghĩ cũng tội nhưng sợ cái cách người ta đối xử với mình
Toàn ăn xong quay ra đá đểu thôi.Nghĩ mà nản :(

Thật sự mà nói Niewbie bây giờ k nhiều thì ít mà k ít thì nhiều chúng nó chỉ thích vừa học cái là có $ nhiều ngay :mad:
Mình làm offer cũng được 2 năm nay có con bạn thân mình dậy nó cho làm cùng
Lúc nó nhờ mình dậy cho người yêu nó làm off.mình đã k muốn dậy rồi bời vì mình chả siêu cao gì mà dậy cũng chán . :D
Nhưng vì nể nan mà đi dậy nó.
Mới đầu mình dậy những con 15-30 point. đc vài ngày nó bảo dậy những con cao Point
Nó k làm những con ít Point.Nghe câu đấy đã muốn vả cho phát vào mồm nó cmnr.
Ngày trước làm còn phải húp cả những con 1 Point mở 15-20 tab nhặt từng đồng 1. :(
Niewbie bây giờ thích tiền nhiều-Làm những con Point cao :p:p:p
Thấp chê k thèm :oops::oops::oops::oops::oops:
Nói thật Niewbie bây giờ đòi hỏi cao thật các bác à :D:D:D

:mad::mad: toàn là những ng đòi việc nhẹ lương cao :oops: nhớ khi trước vào MMO ngồi gõ cạp thấy bà tuần dc có 200-300k là mừng r

mình đi capt nhiều khi rate 0.25 mình cũng phải gáng mà làm. Không làm thì chỉ có nước hốt *** mà ăn. Sợ là không có để ăn nữa. :))

:mad::mad: toàn là những ng đòi việc nhẹ lương cao :oops: nhớ khi trước vào MMO ngồi gõ cạp thấy bà tuần dc có 200-300k là mừng r
Mình cũng chỉ đủ $ lo vớ vẩn có dư ít để phòng thân
mà dậy nó như thế.
May là chưa dậy những mánh khóe cho nó
k thì tức ói máu :mad:

mình đi capt nhiều khi rate 0.25 mình cũng phải gáng mà làm. Không làm thì chỉ có nước hốt *** mà ăn. Sợ là không có để ăn nữa. :))
K phải ai cũng vậy.nhưng giờ đa phần muốn dọn chiếu cho ngồi bạn à.
cũng may chưa dậy gì nhiều
k tức chết :)

em còn không biết cạp nè , làm gì để có ngày 1$ ún cà phê đây :)

trước có lần dạy cho newbie làm, cho luôn 1 site, cho cả net. xong bảo làm mấy con chắc ăn thôi. thời đấy cũng 0.5$ 1 con mà làm 2p được 1 con rồi :cool:. chê ít :confused: băm mấy con cao tổ bố vào, ngày làm đúng 1h thôi còn lại đi chơi:confused: 1h cũng được cmn 40 50$ rồi. xong ngồi đợi tiền về được vài bữa block acc. Quay ra chửi mình tđn mà lại block acc của nó, rồi còn chửi mình scam :eek:. chả lấy 1 xu nào, mất thời gian chỉ lại còn bị chửi scam:eek: từ đấy về sau là em xin miễn :rolleyes: có bố bỏ 10tr ra mình dạy cho từ đầu tới đít nhọn, ngồi chịu khó phang từng con be bé 1, cũng có pay, mà được pay tháng đầu có mỗi hơn 50$ cũng quay sang ríu rít cám ơn:oops:. Xong mình thấy tội mình chỉ cho thêm ít tut nữa giờ cũng kiếm dư được cái vốn rồi:p

Toàn ăn xong quay ra đá đểu thôi.Nghĩ mà nản :(
Chuẩn, chưa kể mình còn bị họ clone chửi cho mọi lúc mọi nơi là chảnh chó, ngạo mạn ngông cuồng...bla bla bla....

Dường như họ quên là họ đã đc giúp đỡ như thế nào, có người trước thiếu mình hơn 1 triệu, pm đòi mãi trả đc 1 nửa tới giờ vẫn thiếu mình vài trăm ngàn, đòi ko đc luôn, trước cũng từng đc mình giúp, nhưng cũng quay ra chỉ trích mình ko ra sao, haizzz

Nghĩ sao mà ko sợ, ngay cả mấy pro mình quen, họ cũng từng chỉ dạy newbie hết mức rồi nó tách ra solo, nó scam lại cho, chả trách đc mấy pro cứ ăn mảnh vì thói đời lấy oán báo ân

Last edited:

Ké chút thông tin Tuyển Dụng Nhân Sự :D

1. Lương 100 triệu/tháng: làm ở Quốc Tử Giám: Sáng bê rùa đá ra phơi, tối bê vào.

2. Lương 200 triệu/tháng, làm ở bảo tàng: Sáng kéo xe tăng ra cho khách thăm quan, tối đẩy vào.

3. Lương 300 triệu/tháng, làm ở công ty bia: Đứng làm bia cho bộ đội tập bắn đạn thật

4. Lương 400 triệu/tháng, BH y tế đầy đủ, làm tại sở thú: Sáng đánh răng cho sư tử, trưa tắm cho hổ, chiều lùa cá mập ra biển, tối lùa cá mập về.

5. Lương 500 triệu/tháng: Thử thuốc trừ sâu cho công ty sản xuất thuốc trừ sâu, thử xong không có phản ứng không được lãnh lương.

6. Lương 1 tỷ/tháng, công việc đơn giản dễ làm, làm tại xưởng cơ khí: Cưa bom hạt nhân, lấy urani, mỗi ngày một quả, xong sớm nghỉ sớm, không quản thời gian.

Ps: Thanh toán bằng Zippcoin nha :D

gặp newbie h thì em chỉ ném cho nó 1 cái link : neobux.com. Sau đó kêu nó mỗi ngày click đều 4 cái :rolleyes: hẹn nó "đến năm sau mày còn click thì tao dạy mày cái mới" :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back