Niewbie-Thời 2014

có mà! bác xem lại nào! đêm nay mình cũng thông nhau sướng nhé :D
có phải thông như thế này không bác.
:D

Mình còn gặp trường hợp pm nói muốn học, nói tới nói lui mình cũng dạy cho làm Pix, mà ngày nào cũng chat cả tiếng đồng hồ support. Sau đó khi mình ko còn làm capt, nên chả biết kiểu làm Pix mới nó chuyển tab với thế nào nữa, pm mình nói chịu

Rồi mình đưa GGS Day cho gõ, free hoàn toàn luôn ko lấy 1 xu, payment là về thẳng Z nó mình chỉ confirm hộ. làm ko đc vì over load lại đòi mình chỉ HYIP với offer, ko đc chửi mình luôn. Còn mấy mem vay tiền mình mua soft xong ko trả dù mình pm hỏi thì chắc tầm chục đứa giờ chả nhớ hết

Thật sự làm mình nản với những người sống ko có trước có sau, riết rồi thấy thờ ơ với newbie. Nghĩ cũng tội nhưng sợ cái cách người ta đối xử với mình
Dạy mình làm offer với nè :D
Mình theo suốt, mà làm lâu lâu mới lead 1 acc, mà cao lắm đc 0.3$ @_@
Cho mình theo bưng trà đi :p

em sẽ ngồi làm từng con 1point nếu bác chịu nhận và dạy ........:oops:
Bấy lâu nay tìm sư phụ không có ra+ toàn 1 đống inbox xong kêu thê này thế kia or không thèm really lại.... buồn rười rượi:(:(

Tức muốn đạp cho thằng đấy phát bác à :mad:
Thôi vì là thằng đổ vỏ cho con bạn
Lên đây tâm sự cho vơi cơn tức :D
nhưng húp được miếng nào chưa mà đổ với chẳng vỏ. Mình thì thấy ngay từ đầu 2013 trở đi, chơi PTC mỗi lần giới thiệu trang câu đầu tiên chúng nó hỏi là: có tool không. nghĩ bọn trẻ bây giờ cái gì cũng thích ăn sẵn, mình ngày trước click tay toàn những quảng cáo 0.001$ một , đến lúc được pay vài cent là đã mừng lắm rồi. chơi lâu mới tích lũy dc kinh nghiệm, nhưng giờ họ không thích thế

LUẬT NHÂN QUẢ, hãy nhớ lấy trước khi làm điều gì đó ;)
p/s: DISSSSSSSS MẸ TỤI ĂN CHÁO CẦM LUÔN CÁI BÁT CỦA TAOOOOOOO :mad::mad::mad::oops::oops::oops:
:D tốt nhất là bán cháo phải bán luôn tiền bát bác ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week