Niewbie-Thời 2014

nhưng húp được miếng nào chưa mà đổ với chẳng vỏ. Mình thì thấy ngay từ đầu 2013 trở đi, chơi PTC mỗi lần giới thiệu trang câu đầu tiên chúng nó hỏi là: có tool không. nghĩ bọn trẻ bây giờ cái gì cũng thích ăn sẵn, mình ngày trước click tay toàn những quảng cáo 0.001$ một , đến lúc được pay vài cent là đã mừng lắm rồi. chơi lâu mới tích lũy dc kinh nghiệm, nhưng giờ họ không thích thế
đứa kia là bạn thân mình
ý là đổ cho thằng #
k phải mình nhé bạn
còn húp thì m đâu có đc húp :D:D

vòng đời mmo của e :D
PTC ( probux, banned) --> Captcha (kolo -->megatype--> C2C--> ggs--> pix)... nản ---> crowdflower ( elite, goldtasks) nản --> Captcha ( pix- banned acc --> ggs) nản --> *** sports - cháy acc ---> crowdflower --> crowdflower -> crowdflower forever ... :D
hehe .phải đăng nhập để like bác :D

vòng đời mmo của e :D
PTC ( probux, banned) --> Captcha (kolo -->megatype--> C2C--> ggs--> pix)... nản ---> crowdflower ( elite, goldtasks) nản --> Captcha ( pix- banned acc --> ggs) nản --> *** sports - cháy acc ---> crowdflower --> crowdflower -> crowdflower forever ... :D
em thì đến cái cap rồi STR --> matrix ( vốn từ STR ) --> AFF ( product launch ) --> CF ( pic của anh ) --> *** ( cháy acc ) --> giờ lang thang kiếm việc làm :confused:
p/s: anh tthớ có nhận làm off không vậy, biết dùng các phần mềm off, có HMA ...

em thì đến cái cap rồi STR --> matrix ( vốn từ STR ) --> AFF ( product launch ) --> CF ( pic của anh ) --> *** ( cháy acc ) --> giờ lang thang kiếm việc làm :confused:
p/s: anh tthớ có nhận làm off không vậy, biết dùng các phần mềm off, có HMA ...

Vòng đời của em là : PTU (Cả tháng éo đc 1 sale, tới lúc có sale thì site bị c50 hỏi thăm) - > Tiếp tục cố gắng PTU trong vô vọng :D:D -> PTU Image (Ăn ngon vãi thì bị banned , thằng imgmega ăn của nó cả mấy trăm $ thì bằng bằng ) -> Làm site chiến adfly ( Thất bại thảm cmn hại ) -> Chuẩn bị đi xin việc o_O:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

thể nào "thằng đổ vỏ" kia cũng đọc dc topic này

cùng chung 1 cảm nghĩ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week