★★ NiftyClick ★ [ Tuyển Ref ] ★ Chính sách hấp dẫn - Hợp tác lâu dài ★ Proofs Cập Nhật ★★

Tiếp tục tuyển Refs nào !!!

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 08:46 PM ----------

id :cucsat01
pp :[email protected]
yh deptraihp5000

Thảo Nguyên đã Bonnus cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

---------- Post added at 10:39 PM ---------- Previous post was at 10:31 PM ----------

đã ref
id: nghiaphancm
pp: chữ ký
Thảo Nguyên đã Bonnus cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

---------- Post added at 10:42 PM ---------- Previous post was at 10:39 PM ----------

Hi Nguyên,

Đã ref cho bạn (NiftyClick.com)
ID: longhiltek
PP: [email protected]
Mình không dùng Yahoo, vui lòng gửi mail hoặc chat qua Skype: long.hltek
Tks

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

4site nhé ThaoNguyen
MoneyBux
NifTyClick
BuxDel
Xeobux
id: kiemsy192
AP: [email protected]
PP: [email protected]

Last edited by a moderator:
đã nhận BN, thanks bạn.

Đã nhận được Bonus

Dear Nguyên,

Mình đã nhận được Bonus đăng ký NiftyClicks.com của bạn. Tks!!

Tuy nhiên, mình cũng có 1 số ý kiến về trang web này, mình nhận thấy những Standard Ads (0.01$/click) đều là quảng cáo của chính trang web,đây được xem là 1 dấu hiệu của scam vì Admin sẽ không có thu nhập từ việc quảng cáo mà còn trả phí cho việc click ads (thậm chí là giá cao) !!!

Mình không biết bạn đã nhận được payment từ trang web này mấy lần rồi. Nhưng thôi, vẫn ủng hộ bạn, hy vọng nó sẽ không scam quá sớm...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week