★★ NiftyClick ★ [ Tuyển Ref ] ★ Chính sách hấp dẫn - Hợp tác lâu dài ★ Proofs Cập Nhật ★★

blackcatx13x

Banned
Reactions
64
MR
0.000
Top nữa nè ! Thanks các bạn đã ủng hộ !!!

---------- Post added at 10:11 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

Do bạn đấy.PayPal bạn lần đầu tiên nhận tiền.Bạn vào Account chỗ phần thông báo và Accept Payment thì mới thấy tiền trong tài khoản của bạn !

Chào bạn !
Uhm.Chắc do pp mình bị gì sao vào Account không thấy bạn gửi nên không có chỗ accept :(

Reactions
92
MR
0.000
Uhm.Chắc do pp mình bị gì sao vào Account không thấy bạn gửi nên không có chỗ accept :(

Bạn kiểm tra mail.Nếu đã có mail có nghĩa mình đã gửi cho bạn.Còn làm thế nào để tiền xuất hiện khi mình chuyển cho bạn là lần đầu tiên bạn nhận tiền từ PP thì bạn tự tìm hiểu thêm nhé ! Nhiệm vụ của mình đã xong.hihihi ^^

Bạn kiểm tra mail.Nếu đã có mail có nghĩa mình đã gửi cho bạn.Còn làm thế nào để tiền xuất hiện khi mình chuyển cho bạn là lần đầu tiên bạn nhận tiền từ PP thì bạn tự tìm hiểu thêm nhé ! Nhiệm vụ của mình đã xong.hihihi ^^
Uhm.Chỉ có 1 người bn gửi đến mình nhận được àh

Sent by:
Super Love (The sender of this payment is Non-U.S. - Unverified)
Buyer email:
------------------------
Payment sent to:

[email protected]

Bạn kiểm tra lại xem phải gửi mail này ko? mail mình ko nhận được.

Sao bữa bạn gửi cho mình PP là : [email protected]

Đây là Proof đã gửi cho bạn nè !

Payment Sent (Unique Transaction ID # 99B745372X902154J)

Sent to:
[email protected] (The recipient of this payment is Unregistered)
Email:
[email protected]

Amount sent:
-$0.02 USD
Fee amount:
$0.00 USD
Net amount:
-$0.02 USD

Date:
Jul 15, 2011
Time:
15:40:10 GMT+07:00
Status:
Unclaimed

Subject:

Bonnus đăng ký Site NiftyClick [ ThaoNguyen.rmit mmo4vn ]
Note:

Bonnus đăng ký ref NiftyClick.com Cảm ơn bạn đã ủng hộ Thảo Nguyên nhé ! Reply trên Topic giúp Nguyên
Funding Type:
PayPal Balance
Funding Source:
$0.02 USD - PayPal Account

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:35 AM ----------

Phát hiện ra rằng - Nguyên đã già.huhu ...Nguyên Bonnus Refback nhiều quá và toàn chuyển cho Yahoo mail.Trong khi 2 bạn đăng ký ref để lại PP là gmail.Sorry bạn vì mình vừa kiểm tra lại do mình nhầm.

Top nữa nè !!!!!

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

Sao mình chưa có BN :/
id: Nam3T9x
PP: [email protected]

Hi bạn !

1.Tất cả tiền Bonnus mình sẽ gửi cho bạn trong 24 tiếng từ lúc Reg
2.Đã làm ref của mình thì bạn sẽ biết cách làm việc của mình
3.Hợp tác lâu dài và vui vẻ nhé !

Sao mình chưa có BN :/
id: Nam3T9x
PP: [email protected]

Thảo Nguyên đã Bonnus cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

---------- Post added at 10:11 AM ---------- Previous post was at 10:10 AM ----------

đã reg niftyclick
id: piggold052
pp: [email protected]
YM: hltd724vn

Thảo Nguyên đã Bonnus cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

Tiếp tục tuyển ref nào.Tối nay sẽ gửi Bonnus cho các bạn mà Nguyên chưa Bonnus.Sorry các bạn vì chậm trễ do tài khoản PayPal Nguyên gặp sự cố ngoài ý muốn.
Bị Scam tiền == >> Scammer trả lại == >> Rồi Scammer vào PayPal đòi tiền ...haiz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week