HYIP NileTrust - Niletrust.com

PAYING

PAYING

My next payment received instantly :

Date: 2012-25-06 04:17:32
Batch: 100809515
From Account: U9422272
Amount: $1.75
Memo: Withdrawal

Thank you.

Pending hơn 1 giờ rồi, k biết thế nào đây :m150:

mình cũng pending hơn 1h rồi. đợi 24h xem nó ntn đã, site investforia.com trước cũng bị lỗi pending mất vài giờ sau lại bình thường trở lại. hy vọng thằng này cũng thế

mới đầu tư 1 ít, định làm ăn lâu dài mà đã pending sớm thế :m150: mong đây chỉ là lỗi như investforia

Payment proof:

Date: 2012-25-06 03:19:46
Batch: 100805907
From Account: U9422272
Amount: $3.00
Memo: Withdrawal

Thank admin

Lâu rồi mới thấy 1 site HYIP làm cho mình cảm thấy yên tâm về tất cả mọi thứ như vậy :) Mình biết nó sẽ ko scam sớm vậy đâu mà :). Niletrust có gửi thư rồi đó, ko thấy trong Hộp thư đến thì vào Hộp thư spam mà check nhé ^^

We are extremely sorry for the pending payments. This is due to the server problem, and will be resolved soon.
All pending withdrawals will be paid within 24 business hours.
Thank you.
Admin

http://www.niletrust.com

nó sẽ xử lý payment trong 24h, mọi người yên tâm nha :D

site nào chả vậy
lúc đâu ins sau chuyển sang manu
1 là tiếp tục hoạt động
2 là scam
tỉ lệ 50 / 50
uống thuốc trợ tim đi
:binhsua06:

Site dài ngày thỉnh thoảng manual là bình thường cậu ạ, k như site ngắn ngày.

Qua 24h mà vẫn pending chắc hẳn là ngỏm củ tỏi rồi !!! đến tối nay mà không về là vào thùng rác thêm 1 em!!:)|

mà ai ngờ thằng này die sớm vậy đâu. người đầu tư sớm nhất cũng chưa hoàn đc vốn, ko biết buồn hay vui đây:))

mà ai ngờ thằng này die sớm vậy đâu. người đầu tư sớm nhất cũng chưa hoàn đc vốn, ko biết buồn hay vui đây:))
Hyip là vậy mà! nó quyết định nhiều hơn mình linh cảm! lại kiếm site khác chơi để lấy lại thôi!!:binhsua36::D

mà thế đếch nào ae mất tiền nhưng thằng nào cũng cười như địa chủ đc màu thế nhỉ:)):m122:
Đưa cho nó 10 đồng mai nó trả lại 1 đồng cười phớ lớ, ngày kia nó trả lại càng cười to ngày thứ 3 nó đếch trả nữa!, lại hết cười. Được cái thấy anh em trong 4rum dạo này quan tâm và chơi nhiều cũng vui! Mà cái thằng nào nó nghĩ ra cái trò này cũng quái nhỉ??? cứ làm anh em như bị nghiện, mất vẫn cứ thích lao đầu vào!:m048:

Đưa cho nó 10 đồng mai nó trả lại 1 đồng cười phớ lớ, ngày kia nó trả lại càng cười to ngày thứ 3 nó đếch trả nữa!, lại hết cười. Được cái thấy anh em trong 4rum dạo này quan tâm và chơi nhiều cũng vui! Mà cái thằng nào nó nghĩ ra cái trò này cũng quái nhỉ??? cứ làm anh em như bị nghiện, mất vẫn cứ thích lao đầu vào!:m048:

trừ khi vào site nào scam site đấy mới cai đc thôi, còn ko thì.....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week