Referrer Nơi bạn kiếm được nhiều $ nhất với PTU---->Zô nào!!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.
Cung cấp Vps hay acc pre thì đơn giản. Nếu các mình cung cấp cho các bạn thì sẽ không có reback từ reg nữa. Khi bạn kiếm được nhiều $ thì số tiền reg là không nhỏ.

@thachpham92: các bạn đâu phải reg tất cả các host cho 1 chủ hội đâu.Các chủ hội cũng chỉ cần reg theo 1 host là đủ

---------- Post added at 01:35 PM ---------- Previous post was at 01:31 PM ----------

@quangtuan_231189: bạn nghĩ thế nào mà nói như vậy.Hiện tại thì mình cũng đang chơi PTU mình cũng mong mọi người cùng kiếm được nhiều $ thôi.

kiếm đến 35-50$ là có hội cấp Đeicate sever rồi, ko thì lại có chính sách refback rồi :D
nói chung đã là newbie phải có giúp đỡ từ chủ hội, các chủ hội bây giờ cũng tốt lắm :)
mà bạn hiểu tính người VN rồi ko dưng mà kiếm tiền cho người khác, mà xét trên các điều kiện thì họ phải tự mua vps tự mua hostleech các công cụ hỗ trợ, bù lại thì là refback cảu bạn nhưng trong tư tưởng thì đó chỉ là sự trả công cho các khoản cực nhọc thêm vào, còn bạn ko dưng giúp gì lại ăn thêm tiền từ họ, đương nhiên là 1 người có suy nghĩ thì không ai đồng ý với bạn rồi

Mình chỉ góp ý :làm sao kiếm được nhiều $ nhất nếu chỉ nhận refback 80%(80% ở đây chỉ là số tiền họ nhận lại theo công sức mình bỏ ra)
Ở các hội cho dù không có trả refback nhưng có thể được sự support cua các chủ hội, được cấp công cụ (thay vì phải bỏ tiền ra mua, VPS mua không phải dễ đặc biệt là đối với newbie)
Còn ref theo bạn chỉ nhận được refback là 80%, không có công cụ vậy các newbie phải tự đi mua. Số tiền không nhỏ đối với newbie như vậy cần rất nhiều thời gian để lấy lại số tiền bỏ ra mua công cụ.

thay vì nhận 20% của ref thì bạn nên bỏ ra 1 số tiền đầu tư cho ref vps , tool . sau này có ko refback thì cũng ko ai trách bạn đâu . vì nếu là newbie thì mới cần hỗ trợ lúc ban đầu, chứ đã thuần thục rồi họ có thể tự ref cho mình ăn dc 100%. cái cách tuyển ref của bạn cũng dc coi là tay không bắt giặc, đã là chủ hội thì phải bỏ ra thời gian để giúp đỡ ref,ít nhiều thì cũng phải đầu tư ban đầu, chứ cứ đem con bỏ chợ thì chả làm dc gì đâu , đó là mình góp ý thế thôi chứ ko có ý gì đâu .

Bạn này hài quá! ko cung cấp mà reback! Vậy ng ta lấy gì mà upload file, leech file! chắc cả tháng ko đc 1 xu! :)) Khôn như bạn bao giờ mới chết!

Bạn thông minh quá đem cách này cho mấy nghề ko cần cung cụ, hd gì như ptc, ptr... thì được chứ ptu thì quả là

Nhiêu đây là quá đủ cho bạn chủ topic hiểu vấn đề rồi nhé , closed topic tránh tranh cãi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week