Help Nỗi buồn còn lại sau bão tố

vodanhlata

Hero
Reactions
457
MR
0.501
Chat with me via Skype
(MONG MỌI NGƯỜI ĐỪNG CHÉM- LÀ TÂM SỰ CỦA MÌNH)

Thật buồn, cách đây vài tháng vẫn ôm cái hi vọng làm giàu chân ướt chân ráo bước vào cái thế giới mà mấy bậc anh chị trong giới MMO nói là
"mỏ vàng". Cứ ngỡ sẽ k lâu cuộc sống sẽ khấm khá lên. Thế rồi sau 1 vài lần thua lỗ, kinh nghiệm cũng học được nhiều. cũng đã già dặn hơn. Và Đúng vào cái lúc đã chọn ra phương pháp kiếm tiền có thể đi thì cũng đúng lúc ông lớn LR tử nạn. Vậy là hết. mọi thứ tan biến....với 2k còn nợ vốn....

Hôm nay 10/06 là sinh nhật của mình, khi ấy cứ ngỡ năm nay sẽ tổ chức cái event nho nhỏ mời bạn bè cho vui. 22 năm rồi. nhưng thấy cái đó xa xỉ quá...và rồi không nói trước được...

Có cái buồn lớn hơn của ngày sinh nhật đó là "CON THẤY CÓ LỖI VỚI MẸ". nhìn mẹ đau mà không làm gì được, cả tuần rồi chỉ biết nhìn mẹ như vậy, con không có tiền để dẫn mẹ đi khám bệnh, con bất hiếu với mẹ. chỉ biết nhìn mẹ đau mà k làm gì được. Giá như con đã làm được cái ước mơ kiếm được tiền để phụ ba mẹ như con đã từng nghĩ....thì ngày hôm nay....

Con sẽ cố mẹ ak. Con nhất định sẽ làm được.

CON XIN LỖI MẸ ! CON NỢ MẸ QUÁ NHIỀU !

Bữa h captcha là đã có tiền rồi :>
Capt liền cho nó nhanh, hyip chi cho nguy hiểm

ngaythangnam

Senior
Reactions
230
MR
0.000
đường đời ko nói trước được điều gì:binhsua156::binhsua85::m096::m096::m096::m096::m096::m096::m096::m096::m096:
mà bão lần này thiệt hại nhiều quá :binhsua26::binhsua22::binhsua22::binhsua18:

bidunkare

Banned
Reactions
32
MR
0.000
Chả biết nói gì hơn :binhsua32:.Cảm động trước tấm lòng hiểu thảo của thớt quá
Chúc thớt sinh nhật hạnh phúc và vui vẻ bên mọi người.Mong cho mẹ của thớt mau hết bệnh và khỏe mạnh !
Mình cũng chung cảnh ngộ với thớt từ A-Z :binhsua21:

winhyip

Banned
Reactions
111
MR
0.000
Nghe câu này chưa bạn :" Đừng bao giờ từ bỏ khát vọng"

tớ vẫn đang cố gắng làm tất cả những gì có thể

- - - Updated - - -

tại sao lại post vào other nhỉ, dù sao cũng chúc mừng sn

mình không biết post ở đâu cả nên...............

lalala

Hero
Reactions
262
MR
0.004
Thật là buồn, dù sao đi nữa thì mình vẫn còn sống mà. nói đi nói lại mình chỉ biết trách là trách mình thôi chứ k0 trách được thằng LR, tại mình k0 tìm hiểu kỹ. giờ thì có kinh nhiệm hơn rồi bạn, vậy thì cố gắng cho lần sau nhé. bài học này sẽ mãi mãi không quen và nó sẽ giúp bạn đứng vững hơn. có thể làm bạn k0? inbox cho mình nhé mình tặng bạn 1 câu nói này.

Thật là buồn, dù sao đi nữa thì mình vẫn còn sống mà. nói đi nói lại mình chỉ biết trách là trách mình thôi chứ k0 trách được thằng LR, tại mình k0 tìm hiểu kỹ. giờ thì có kinh nhiệm hơn rồi bạn, vậy thì cố gắng cho lần sau nhé. bài học này sẽ mãi mãi không quen và nó sẽ giúp bạn đứng vững hơn. có thể làm bạn k0? inbox cho mình nhé mình tặng bạn 1 câu nói này.

...........da inbox cho cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,734
177,294
Latest member
betffnmbaby

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week