nỗi buồn newbie

pro cứ chém, atm ko có, pp, pm ko có nốt, thế nhận tiền thế shi.t nào từ mmo đc?
e cạp theo nhóm. ad của nhóm thanh toán = baokim rồi mượn cái VCB của ông zà pay về. xog lấy tiền từ ổng mà sài thôi bác à :( và đa phần là bán card cho gia đình + vài người xung quanh

e cạp theo nhóm. ad của nhóm thanh toán = baokim rồi mượn cái VCB của ông zà pay về. xog lấy tiền từ ổng mà sài thôi bác à :( và đa phần là bán card cho gia đình + vài người xung quanh
thấy dân cạp toàn đại gia, ngày kiếm vài chục $ dễ như chơi, đang tính theo nghề.

:p kiếm đơn giản nhất mua ps4 về chơi rồi up lên youtube ấy!
nó có bản quyền luôn, hok ai sao chép đc :D
đó cách kiếm của mình, thấy tội mấy bác chơi youtube để kiếm tiền sao chép chỉnh sưa lung tung, được 1 thời gian thì die kênh, làm lại từ đâu. Với lại đa phần chơi youtube việt nên tiền hok nhiều.
Dù mình chẳng có biết gì về CPM, CTR là gì nhưng mỗi tháng cũng đc hơn 500$ tiền từ youtube!
:D mình hok dám share kênh vì sợ gato
Bác nào chịu khó mân mê thì bán hàng cho bọn Amazon, Clickbank... :p
ps4 là j vậy bác
bác share cho e với, kênh của bácý
[email protected]

lạy hồn. thôi chắc e lại cạp tiếp đây. ns trắng ra là e cũng làm đc nếu có ai chỉ dạy. còn ngồi mò lội mấy cái topic e chịu thôi.
=)) nói như kiểu tôi đây cũng pro như ai, chỉ có điều mâm cỗ đã dọn sẵn ra rồi, chỉ có điều sợ có món nào đó chế biến ko đảm bảo vệ sinh nên muốn ai đó bày cách nên gắp món nào trước, ăn món nào sau? =))

Chịu khó vào link chữ ký nghiên cứu nhe thớt :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back