[ nỗi buồn nhân 2] Valentin em đi lấy chồng !!!!! :((

đến uống và hát ngay bài "thà giết chết người tôi đã yêu " nhé bạn..Chúc bạn may mắn...:binhsua129:

Nếu biết ngày mai em lấy chồng
Đừng tưỡng như thế đã là xong
Anh về ra chợ mua dao nhọn
Đứng chặn xe hoa xin tí lòng
:binhsua146:

Nếu biết ngày mai em lấy chồng
Đừng tưỡng như thế đã là xong
Anh về ra chợ mua dao nhọn
Đứng chặn xe hoa xin tí lòng
:binhsua146:
nghe mà khíp quá !! mình ko đến nỗi phải thế .

cái này bớt khiếp nè :binhsua146:
Nếu biết ngày mai em có chồng
Anh về lấy vợ thế là xong
Hai mươi năm nữa con anh lớn
Phụ bạc con em trả nợ lòng...
hay hay !! thế mới đúng chứ !!!

thì thôi thớt cho em đi về nơi 4 năm bắt đầu. nơi mà năm trước chia tay thớt thấy e vui hơn nhiều

thôi thì để âm nhạc thay lời nói
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8xMi8xNi80L2EvInagaMENGE5ZDEyNDNjY2Q3NmZjODQzMjlhNzE5NTk1ZThkNjIdUngWeBXAzfFTDrG0gTOG6oWkgQdUngG6p3UgVHLhdUng51pfFR14WeBqlWeBiBIxrBdUngZ3x8Mg[/FLASH]

bonus tao 20 xu. mai tao mang súng ống, pháo đi theo, nghe nói thằng chồng con người yêu tuanmobile lái xe, đúng không nhỉ,tỉnh lại đi em,dĩ vãng chỉ là dĩ vãng.chỉ để ta hoài niệm và suy ngẫm.ngẩng mặt lên, nhìn về phía trước và tự hào, anh đây vô đối, e cứ lấy chồng đi. anh đang bận kiếm tiền.

bonus tao 20 xu. mai tao mang súng ống, pháo đi theo, nghe nói thằng chồng con người yêu tuanmobile lái xe, đúng không nhỉ,tỉnh lại đi em,dĩ vãng chỉ là dĩ vãng.chỉ để ta hoài niệm và suy ngẫm.ngẩng mặt lên, nhìn về phía trước và tự hào, anh đây vô đối, e cứ lấy chồng đi. anh đang bận kiếm tiền.
nói hay !! đưa LR đây cho 2$ !!!

A xin lỗi , vì đã cướp mất 10 nghìn của e, nhưng có người sẽ cho e lại 1 chục nghìn :)

what? vừa được bonus cái card viettel 50k. thôi để 2 LR xài chơi nhé,mai nhớ say khướt vào,lên hát bài "sao em nỡ vội lấy chồng" hik

Có lẽ cậu và người ấy co duyên nên mới được gặp nhau! Nhung người ấy và cậu chỉ nợ nhau 4 năm thôi! Bi giờ người ấy đã trả hết nợ cho cậu rồi! Âu cũng là số phận thôi! Cậu thật can đảm khi đi dự lễ cưới đó! :binhsua140:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week