Nơi cập nhật tình hình soft ASIAN PIX, KOLO,...

Qua Xd mà dùng... Chơi 3 miền nên login ok

chán vãi, asian up date vẫn vậy ...

soft xuan duc k vao dc, bac nao bi giong em k nhi?

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:33 PM ----------

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:33 PM ----------

down phiên bản mới đi..rất là ok hàng việt nam chất lượng cao

Tinh hinh soft asian the nao rui ba kon oi, mminh cha lam viec dc voi no @@!

chán thật, soft vẫn chưa update, ai làm vic đc chưa?

Hồi sáng nay (24/01/2012) mình down và làm thử với Asian trên web của nó (bản đã chuyển lại về server Pixprofit chứ ko phải Pixandprofit) --> Kết quả trong quá trình làm sub nhẹ nhưng đánh được cỡ 7xx code là bị out soft (3 lần đều như vậy). Ko biết hiện tại ra sao, để vào làm thử rồi update thông tin.
Kết quả: mới test lại (2h45', 25/01/2012 kết quả vẫn như cũ: đánh được 723 code bị out soft) và 1 em đã bị lên pri (chắc do sub và out soft) :binhsua04:
(4h45', 25/01/2012: đánh được 802 code thì bị sub nặng văng 1ID, còn lại đứng cứng ngắc...chờ nó ra code đánh xong mình tự thoát soft)
Update (7h38' 25/01/2012: trong quá trình làm bị sub > 12s 2 lần --> đã lên pri thêm ID nữa, làm được 724 code bị out soft --> Chưa ổn định gì hết :binhsua04:)

Last edited by a moderator:
Nghe mọi người nói Asia dạo này hay gặp lỗi lắm. m đnag định mua 1 panel về cho bọn bạn làm mà nghe chừng chờn :D

Nghe mọi người nói Asia dạo này hay gặp lỗi lắm. m đnag định mua 1 panel về cho bọn bạn làm mà nghe chừng chờn :D

uhm soft asian dao này nản vãi, chả làm đc gì

Update (1h41', 26/01/2012): Asian vẫn chưa tiến triển gì trên web chưa có bản mới, bản hiện tại trong quá trình làm sẽ gặp sub > 10s, làm được 718 code bị out soft :binhsua04:
Update

Last edited by a moderator:
tình hình này đóng băng công việc anh em rùi @@!

Soft Asian đã update hôm qua, sáng nay mới down làm thấy ổn định: Windows 7+ Soft Asian+ Dcom 3G Viettel (Sử dụng gói MAX của Vinaphone đã bị bóp băng thông)+ 2 ID (Pri 1)= Load không nhanh nhưng cũng vừa gõ khoảng 900 code/h!
Chú ý: mới chỉ làm thử khoảng 1h thôi, không biết qua 1h có bị gì không! Chúc ae làm việc vui vẻ!
Link: http://www.mediafire.com/?djklewa47lkv6vc

bạn lấy soft update ở đâu vậy nhỉ? mọi ng chờ bjnbjn trả lời rùi down nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week