Nơi cập nhật tình hình soft ASIAN PIX, KOLO,...

soft asian oki ! rồi.. soft kolo asian update mới nhất cũng làm oki :superman:binhsua07:

ok đâu mà ok, chỉ phán bừa, mấy đứa em mình bảo là toàn lặp code, cả chế độ TEAM hay ngoài TEAM đều bị, soft 17/1/2012 mà

ok nhe bạn,có lẽ asian đã trở lại và lợi hại hơn gấp 2:)

oki men... vào đá thử liền đây... lát ra báo cáo... :binhsua08:

---------- Post added at 09:31 AM ---------- Previous post was at 09:24 AM ----------

sax... nãy giờ log vào chưa được... nó cứ loading hoài.... hic... :sleep

híc mình dow bản mới về rồi mà cứ ấn vào soft để làm thì lại bị soft.exe has stop working là bị sao nhể mấy bác???

híc mình dow bản mới về rồi mà cứ ấn vào soft để làm thì lại bị soft.exe has stop working là bị sao nhể mấy bác???
sao thế nhỉ, mình mở soft lên thì nó bắt đầu update, nhanh thôi mà
à, trên soft asian thì mình gõ đc 592 code, nhưng vào id chủ thì chỉ được cộng 559 code thôi, chẳng lẽ gõ sai nhiều đến thế
còn làm trên soft xd, gõ gần 30 code, nhưng vào id chủ thì đc cộng khoảng 3 code, k hiểu nổi
mình k có ý nói gì nhưng như thế thì thiệt là

mình bật lên thì chả thấy update gì cả chỉ thấy nó ghi là check network connection thôi chả lẽ 3G k làm đc à.

Bạn vào folder 12.2.2.4 mới chạy được chứ... :binhsua08:

Làm 18 phút bị submitting 1 lần khoảng 15s... còn lại oki hết... chẳng biết có bị can't connect ko vì nó ko hiện ca'nt connect như của XD :binhsua07:

Asian trên Win7 của mình thì chạy biểu tượng bên ngoài được, còn Asian trên Virtual PC thì phải vào folder 12.2.2.4 click vào biểu tượng. Mà sao mình làm trên Virtua PC-XP mode thì thấy nó vẫn bị lỗi hay out soft với lại lâu lâu bị báo thiếu bộ nhớ gì đó (biểu tượng tam giác màu vàng trên thanh taskbar) nên phải dùng soft XD thay thế (chưa thử dùng Asian lần update mới trên Win7 nên ko biết có lỗi hay out soft ko).

Last edited by a moderator:
soft asian đang dùng tốt mà . đều phải vào cái folder 12.2.2.4 mới chạy đc mình thử dùng mấy ngày nay rồi vẫn OK chỉ tội một cái bây giờ hay bị tam giác thuj

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week