Nơi trao đổi các hình capchar khó !

dạng đó không phân biệt hoa thường nhé.

UlKIL (lờ thường I hoa)
còn lại đúng hết nhé

U1KIL...số 1 chứ l gì vậy

Anh em giải quyết giúp mình với.
Hình 1
Hình 2
hình 3

U1KIL...số 1 chứ l gì vậy

lờ nhé :)

LLLLLLLLLL

---------- Post added at 11:53 PM ---------- Previous post was at 11:52 PM ----------

thang kolo nó điên thật, mà nó ko khó như pix, cậu cứ gõ bậy nó cũng tính đúng thôi :), mình chỉ giải đáp mấy hình bên pix

theo kinh nghiệm cạp của em thì đó là U1KlL - chữ i có mẫu chữ i hoa khác mà - với lại nếu bác nói chữ đứng bên trái chữ K là l thì mí bác ngó thử xem 2 chữ đó có cùng font không?

---------- Post added at 07:27 AM ---------- Previous post was at 07:18 AM ----------

Mấy cái hình dạng này thì sao, gõ hết hoa hay gõ hết thường nhỉ :binhsua18:, vì nhiều chữ rất khó phân biệt hoa thường, kích cỡ chữ thì tum lum cả >.<

chữ y ẹo thế mà mí bác xúi gõ chữ hoa sao? 2 chữ X khác wa'c mà hoa ??? DXNVyxcT

bác nào nghi ngờ j thì vào control panel > font >> mò <<< được thế 2pic đóng cửa lun hehe

theo kinh nghiệm cạp của em thì đó là U1KlL - chữ i có mẫu chữ i hoa khác mà - với lại nếu bác nói chữ đứng bên trái chữ K là l thì mí bác ngó thử xem 2 chữ đó có cùng font không?

---------- Post added at 07:27 AM ---------- Previous post was at 07:18 AM ----------

chữ y ẹo thế mà mí bác xúi gõ chữ hoa sao? 2 chữ X khác wa'c mà hoa ??? DXNVyxcT

bác nào nghi ngờ j thì vào control panel > font >> mò <<< được thế 2pic đóng cửa lun hehe
Nhưng hình đó theo mình lại là hoa hết :)

loại đó ko phân biệt hoa thường nhé, khẳng định lun

Em xin mạn phép hỏi là captcha loại nào phải phân biệt hoa thường loại nào thì không ạ? em gõ ko thấy sai nhiều mà nó tính sai quá trời

em gõ lâu lâu nó hiện cái code là
Combien font
2 + 2 ?
code đó gõ thế nào nhỉ, nếu có dấu "=" thì gõ 4 còn đây ko có dấu "=" nên bó tay :(

Combien font
2 + 2 ?
code đó gõ thế nào nhỉ, nếu có dấu "=" thì gõ 4 còn đây ko có dấu "=" nên bó tay :(
m cũng gặp code đó. m thì cứ nhìn thấy tn gõ thế ấy, hi, Combien font 4.:binhsua03: Lúc nào nản nản, mỏi tay thì esc luôn cho đỡ mệt:binhsua07:

Combien font
2 + 2 ?

mình gõ 4 nhé, có hình con mèo thì gõ cat :)

Hình có 1 thằng người mà dạng giống tự vẽ trên panit gõ sao? man hay men ^^!

Hình có 1 thằng người mà dạng giống tự vẽ trên panit gõ sao? man hay men ^^!
esc luôn cho nhanh.:binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week