Referrer Non Ref. 30k token chuyển về ví liền sau 1p30s. Nhanh ko hết các bác

giá thấp nhất là 100sts nhé các bác (MANKIND[MK] deposit/withdrawal Type: Semi-Automatic system,It takes instant to upto 12 hours for deposit and withdrawal.Min Price for sell/buy is 100 satoshi(0.00000100))
còn về việc ai mua hay không mình xin nói đơn giản là NGƯỜI TA KHÔNG RẢNH BỎ $ RA ĐỂ VỨT ĐI NHÉ, TẤT CẢ ĐỀU CÓ MỤC ĐÍCH VÀ KHI ĐÃ CÓ MỤC ĐÍCH THÌ CHẮC CHẮN NÓ SẼ CÓ GIÁ TRỊ KHI ĐÃ CÓ GIÁ TRỊ THÌ SẼ CÓ NGƯỜI MUA ae chuẩn bị ăn mừng đi là vừa. bác 9m ít nhất có 72k$ rồi chúc mừng trc nhé :p

giá thấp nhất là 100sts nhé các bác (MANKIND[MK] deposit/withdrawal Type: Semi-Automatic system,It takes instant to upto 12 hours for deposit and withdrawal.Min Price for sell/buy is 100 satoshi(0.00000100))
còn về việc ai mua hay không mình xin nói đơn giản là NGƯỜI TA KHÔNG RẢNH BỎ $ RA ĐỂ VỨT ĐI NHÉ, TẤT CẢ ĐỀU CÓ MỤC ĐÍCH VÀ KHI ĐÃ CÓ MỤC ĐÍCH THÌ CHẮC CHẮN NÓ SẼ CÓ GIÁ TRỊ KHI ĐÃ CÓ GIÁ TRỊ THÌ SẼ CÓ NGƯỜI MUA ae chuẩn bị ăn mừng đi là vừa. bác 9m ít nhất có 72k$ rồi chúc mừng trc nhé :p
Giá này ở đâu vậy . Có ai mua chưa

vì lợi ích chung mấy cái vote mọi người vote hết đi :D lên sàn lớn chút sẽ có người mua.

đang hóng có người mua sau chuỗi ngày đợi lên sàn :eek:

Chờ đợi là hanh phuc :D
Muốn có giá chắc phải đợi tháng sau

con này nó làm rầm rộ ghê. các bác sắp giàu hết rôi nhé

We applied for Yobit (paid) Bibox, CoinFalcon, FatBtc, HitBtc (free of charge request)
Hóng nào ae ơi. Đm 6m của mình gom 1 acc h nó cho có 120k. Nể mấy bác mỗi acc 1 ví vl

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week