Matrix [Nông Trại] fermandia.ru - đầu tư lâu dài, lãi suất vĩnh viễn

Status
Not open for further replies.
Điểm thanh toán Tôi dựa rút tiền từ dự án.
1 điểm thanh toán = 1 RUB. Để lấy được các hệ thống $ 100 nên được trên cán cân thanh toán 100 điểm.

Trong tài khoản của bạn (tín chỉ): 15.05

Điểm thanh toán sẽ được tặng:
- Bổ sung giấy giới thiệu của cấp 1, 30% đi đến các điểm;
- Đang cập nhật mức độ giới thiệu 2, 10% đi đến các điểm;
- Đang cập nhật giới thiệu của cấp 3, 5% đi đến các điểm;
- khi tài trợ sự cân bằng của bất kỳ thành viên 5% lệ phí cất lại được chia sẻ giữa tất cả những người tham gia đã hoạt động trong 24 giờ tới,

giá trị mời chỉ 8-10 người tham gia hoạt động và sự cần thiết phải điểm là hoàn toàn vắng mặt.
cái này là sao vậy thớt, dc 38rub mà nó chỉ cho rut 15 rub

Đây là kiểm tính điểm giới hạn thanh toán để tăng tính bền vững của chương trình nhưng nó là quá sớm để đc đưa ra. Mình đã gửi thư cho adm để bảo nó bỏ chương trình này :)
Đợi tin nha các bạn

Nó mà đưa ra cái này thì ae khỏi rút được nữa trừ khi kiếm đc ref và đc hưởng theo tỷ lệ như trên. 30% của ref cấp 1 nạp, 10% của ref cấp 2 nạp và 5% của ref cấp 3. :mad:

Nó mà đưa ra cái này thì ae khỏi rút được nữa trừ khi kiếm đc ref và đc hưởng theo tỷ lệ như trên. 30% của ref cấp 1 nạp, 10% của ref cấp 2 nạp và 5% của ref cấp 3. :mad:
cái 5% cuối cùng là số tiền người dep vào sau chia thành điểm cho tất cả . VD có người đập 10000 vào thì 500 sẽ chia đều cho 70000 rúp => 1 rub = 1/140 . Bạn đầu tư 140 rúp thì đc thêm 1 điểm. Kiểu giống vậy đó nhưng thằng adm khôn vãi lọ, làm gì có ai ngu đầu tư vào chương trình mà ko rút đc đủ tiền vốn chưa chưa nói đến lãi . Mình đã gửi thư cho nó rồi đợi nó trả lời xem sao :)
Vừa khuyên nó 1 là bỏ thay đổi vì là quá sớm, 2 là nếu muốn thì ít nhất cũng phải đc rút 110% (hoặc dep thêm để rút 110%) chưa tính đến ref thì chương trình còn phát triển chứ khôn như kiểu adm hóa ra là mem đi lừa người khác chơi để đc % rút à .

Hết life-farm đến thằng này dở chứng, hơi bị mệt >.<

Mọi người cùng dừng đầu tư vào thằng này nhé, xem tình hình nó thay đổi thế nào

mọi người dừng đầu tư thêm vào site này nhé, đợi tình hình xem sao :)

nhầm, hjc, định chiến mà tự nhiên thấy rule thế nản, mới rút từ seosprint 1000 rub, thớt cho cái site ngon ngon chơi với
có cái site life-farm đó mà có chút trục trặc về vấn đề ver fone điện thoải của ref làm adm nghi mình clone nên đang support giải quyết :) Chắc là sắp xong rồi >.<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week