Tutorial novatube.ru- trả tiền cho xem video

các bạn vote cho ai thì like vào commetn có link ref của người đó cho dễ nhìn nhé :)

nhiều bạn post link lên mình vote cho mà sao ko thấy vote lại nhỉ? Đề nghị các thanh niên 2013 trung thực nhá :D

có ai biết cách nào kiểm tra xem ai vote k..mà vote có phải góc bên phải trên cùng hai bên có dấu - + không...mình mới vào lại mấy cái trên hình như vẫn có thể vote n lần

Last edited:
có ai biết cách nào kiểm tra xem ai vote k..mà vote có phải góc bên phải trên cùng hai bên có dấu - + không...mình mới vào lại mấy cái trên hình như vẫn có thể vote n lần
vote 1 lần thôi bạn :)

2 file tool dung cia nao vay @@
nhiều file lắm, vì forum đang bị lỗi nên mình chưa edit để tổng hợp thêm. Do imacros có hạn nên phải chia nhỏ file ra để auto :)
Mai sẽ update thêm file :)

sac. @@ vậy làm như thế nào hướng dẫn mọi ng đi bác.

toàn lỗi này RuntimeError: element DIV specified by TXT:00:00<SP>00:00<SP>00:00<SP>Paste<SP>this<SP>HTML<SP>code* was not found, line: 4

toàn lỗi này RuntimeError: element DIV specified by TXT:00:00<SP>00:00<SP>00:00<SP>Paste<SP>this<SP>HTML<SP>code* was not found, line: 4
thời gian chờ đợi lâu đó mà, time out :)
Cậu click chạy lại là đc

cái này hình như là tùy bản macro hay sao ấy. đoạn macro của anh khác 1 tí, e chạy bị lỗi, tự rec đoạn khác thì nó khác. ai không được thì thử đoạn này
TAG POS=2 TYPE=DIV ATTR=TXT:1x<SP>00:00<SP>00:00<SP>00:00<SP>Paste<SP>this<SP>HTML<SP>co*
vote cho mình với
http://novatube.ru/user/mvchien92/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week