Tutorial novatube.ru- trả tiền cho xem video

Các bạn ơi cho hỏi !

Mình xem hết video nó hiện nút Play rồi mình bấm Play cho nó tự động xem tiếp à ? hay cần chỉnh gì không ?

À mà hình như nó xem lại các video mình đã xem - > vậy mình có xoá những video mình đã xem trước đó không ?

Ngày hôm qua xem rồi giờ hôm nay vào xem thì nó lại xem lại những video cũ vậy mỗi ngày vào là xoá những video cũ hay là cứ vào rồi bấm play nó tự cập nhật những video chưa xem ??

Vài điều thắc mắc mong các bạn và các pro giải đáp ! thanks all !

Các bạn ơi cho hỏi !

Mình xem hết video nó hiện nút Play rồi mình bấm Play cho nó tự động xem tiếp à ? hay cần chỉnh gì không ?

À mà hình như nó xem lại các video mình đã xem - > vậy mình có xoá những video mình đã xem trước đó không ?

Ngày hôm qua xem rồi giờ hôm nay vào xem thì nó lại xem lại những video cũ vậy mỗi ngày vào là xoá những video cũ hay là cứ vào rồi bấm play nó tự cập nhật những video chưa xem ??

Vài điều thắc mắc mong các bạn và các pro giải đáp ! thanks all !
auto ko tự động cập nhật đâu , bạn xem rồi thì xóa đi.
1 tuần mình gửi file auto mới 1 lần :)

@captchater khi nào có tool mới thì gửi mail cho mình với nhé. Mail [email protected] ... hì hì
mình auto miết mà mới có khoảng 800 link thôi. Ko biết thớt có tổng cộng bao nhiêu link r ?
Mình đc khoảng hơn 1k link , bạn có những link nào rồi gửi mail cho mình xem có link nào mình chưa có ko update thêm :D

• Последний визит:29 ноября 2013, 14:37
        • Просмотренных видео:Сутки: 3, Неделя: 12, Всего: 12
        • Количество рефералов:0 (1 уровень), 0 (2 уровень)
        • Заработал денег сам:0.210 WMR
        • Заработали рефералы 1 уровня:0.000 WMR
        • Заработали рефералы 2 уровня:0.000 WMR
        • Итого заработал:0.210 WMR

Внимание! Минимальная сумма для выведения — 10 WMR
sao copy qua đây thấy mà trong trang web lại không thấy ta , hay là khi nào đủ nóa sẽ hiện

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back