SCAM NovelProfit - novelprofit.com

Status
Not open for further replies.

perfwill

Senior
Reactions
86
MR
0.001
site này còn ngon ko .. biết dep này :D
nó sống được 1 tuần rùi, mình cũng ko bik thế nào nữa :). Xét về lí thuyết, nó ko kém gì avfunds cả: license valid, có SSL, dedicated server, ngon hơn avfunds ở chỗ whois nó public bình thường, còn thằng avfunds thì private; nó chỉ kém avfunds mỗi chỗ ko có DDos protection.
Trên thực tế thì nó sống lâu bao nhiêu mình cũng chả biết được, tùy vào độ tham lam của thằng admin, nó càng tham thì site sống càng lâu :)). Nếu cũng tham như thằng admin của avfunds thì site này cũng sống lâu như vậy ;)

bạn cứ tưởng tượng ra là thế này nhé, HYIP như một cuộc thử sức giữa các invester và lão admin. Ai biết kiểm soát đc lòng tham của mình thì sẽ thắng, thế thui :)
với 5%/ngày thì chắc chắn nó sẽ scam, site lại còn hay bị ddos nữa, nên phải quyết định dứt khoát xem dep mấy ngày, ko thì đẹp zai khoai to cũng phải lo chết đói tất

bạn cứ tưởng tượng ra là thế này nhé, HYIP như một cuộc thử sức giữa các invester và lão admin. Ai biết kiểm soát đc lòng tham của mình thì sẽ thắng, thế thui :)
với 5%/ngày thì chắc chắn nó sẽ scam, site lại còn hay bị ddos nữa, nên phải quyết định dứt khoát xem dep mấy ngày, ko thì đẹp zai khoai to cũng phải lo chết đói tất
Hì, mình muốn hỏi tại sao bạn lại viết "hạn sử dụng là giữa tuần sau"? Phân tích như thế nào để ra kq đó :).
Can you share?

a vào đc rùi nè :d

---------- Post added at 06:29 PM ---------- Previous post was at 05:59 PM ----------

10/07/2011 11:04 72796150 U6205636 (Novel Profit) + $5.56 $0.06 $5.61 Hide
Merchant Reference: Memo: Withdraw to leemynhyo from novelprofit.com

khi nào nó đạt https thì dep típ :d

a vào đc rùi nè :d

---------- Post added at 06:29 PM ---------- Previous post was at 05:59 PM ----------

10/07/2011 11:04 72796150 U6205636 (Novel Profit) + $5.56 $0.06 $5.61 Hide
Merchant Reference: Memo: Withdraw to leemynhyo from novelprofit.com

khi nào nó đạt https thì dep típ :d
Nó bị down nhiều quá nhỉ ;)
Có vẻ như thằng admin có hiềm khích với hacker nào đó, bị tấn công hoài :)). May mà nó bảo mật cũng tốt ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,238
176,743
Latest member
khactrieunguyen1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week