Ô tô bớt hót mới nhất hiện nay

mình cũng đem xài của bác mmo4vn nè....
nhưng mà có cái bắt phải gõ capt mới vô được....nên cũng phải ngồi canh chừng
bác biết cách nào giup em ko?
và 10 tôls đó là gì

nhầm, ko phải 10 tool, mà mở tool đó lên 10 cái, cho chạy cùng lúc, chia list site ra nhiều nhóm tầm 8-10 site, để 1 dòng trống cách giữa các nhóm, vậy cho nó chạy 10 cửa sổ 1 lúc, mỗi cửa sổ click 1 nhóm, xong thì tắt cửa sổ đó đi, để đỡ nhầm lẫn ấy mà :binhsua44:

nếu ip ko thay đổi và cookie của ie chưa bị xóa thì nó tự và bên trong mà ko cần login, chú ý sau khi click xong thì ko logout nhé

Last edited by a moderator:
cái này thank thật hậu nè...
để mình áp dụng xem sao?
nhầm, ko phải 10 tool, mà mở tool đó lên 10 cái, cho chạy cùng lúc, chia list site ra nhiều nhóm tầm 8-10 site, để 1 dòng trống cách giữa các nhóm, vậy cho nó chạy 10 cửa sổ 1 lúc, mỗi cửa sổ click 1 nhóm, xong thì tắt cửa sổ đó đi, để đỡ nhầm lẫn ấy mà :binhsua44:

nếu ip ko thay đổi và cookie của ie chưa bị xóa thì nó tự và bên trong mà ko cần login

biết là bác cũng tốt, nhưng nên thực tế nhé, tool của bac mmo84 nhìu vấn đề lắm

hình như trên topic nào đó cậu nói cậu crack đựoc hả. nếu crack được thì share cho mọi người, còn nếu muốn bán key thì ko ai mua đâu, ptc giờ toàn scam... mua tool có khi lỗ ấy nhỉ :binhsua31:

hình như trên topic nào đó cậu nói cậu crack đựoc hả. nếu crack được thì share cho mọi người, còn nếu muốn bán key thì ko ai mua đâu, ptc giờ toàn scam... mua tool có khi lỗ ấy nhỉ :binhsua31:

crack chứ ko bán...vì mua cũng chẳng bao nhiêu.....share trên này thì mình cũng thấy ko nên...vì tool của ngta mà...:D

cái này thank thật hậu nè...
để mình áp dụng xem sao?

quên chưa nói, ko được logout nhé

cái này ko sao đâu mình làm thế mấy tháng rồi, khi người khác login trên máy khác ( khác cookie hoặc ip ) là nó bắt login mới vào dc

---------- Post added at 01:49 PM ---------- Previous post was at 01:47 PM ----------

crack chứ ko bán...vì mua cũng chẳng bao nhiêu.....share trên này thì mình cũng thấy ko nên...vì tool của ngta mà...:D

được share crack tool kìa, anh em vào nhận đi, mình ko thích nó lên ko đùng

tất nhiên là minh ko bao giờ logoff cả và chỉ xài một máy thui vậy mà có trang vẫn bắt login gõ capt...đây là điểm bất tiện nhất...có cách nào ko bác
quên chưa nói, ko được logout nhé

cái này ko sao đâu mình làm thế mấy tháng rồi, khi người khác login trên máy khác ( khác cookie hoặc ip ) là nó bắt login mới vào dc

---------- Post added at 01:49 PM ---------- Previous post was at 01:47 PM ----------

được share crack tool kìa, anh em vào nhận đi, mình ko thích nó lên ko đùng

---------- Post added at 01:55 PM ---------- Previous post was at 01:54 PM ----------

share free đi bạn kiếm thanks..hihi

bản này và bản của mmo84 cùng từ 1 code phải không bạn :| . Code gốc lấy đâu thế :binhsua20:
Khác hoàn toàn bác ơi...Code này nhìu tính năng..nói chung là hoàn hảo hơn nhìu...chỉ có điều bác viết code này giấu nghề quá :-|

Thời gian tiết kiệm tại vì tool có tích hợp code rút ngắn thời gian click buxhost dùng cũng hơi bị quá hãi! Mà bản bên đó có bản mới rồi, khong còn là bản này nữa thì phải!

bản mới nhất của nó đó bác....:D...link down của đó luôn..ko phải e up lên đâu

---------- Post added at 01:14 AM ---------- Previous post was at 12:34 AM ----------

Mình khuyên các bạn nên xài cái này...thấy mấy bạn xài của mmo84 tội nghiệp quá...xài cái này rồi mới thấy click 100 site dễ dàng ntn...:D

trên trang đầu có nói là chưa auto read messenger được, anh em coi lại mà read messenger bằng tay nhé :binhsua159:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week