ở trọ sống bằng nghề captcha -có ai như mềnh ko nhỉ :">

huyhuy0093

Junior
Reactions
143
MR
0.003
ai nói với bạn vậy. Mình xài dcom 3g gói cước 120k nè. bóp băng thông về 2G vẫn load full.
Captcha ko quan trọng quá về mạng tốt hay yếu, chỉ quan trọng là có ổn định ko hay là rớt nhiều.

thì theo dõi trong box captcha :tình hình load của pix cập nhật số 56.thấy nhiều người add 1 đống id pix mới chịu load full đó.

ThuKem

Banned
Reactions
113
MR
0.000
thì theo dõi trong box captcha :tình hình load của pix cập nhật số 56.thấy nhiều người add 1 đống id pix mới chịu load full đó.
tùy lúc nó load nhanh hay chậm và cũng tùy vào proxy hay sock thôi
Ko liên quan đến captcha nha bạn :D
Thôi làm việc đã. Làm captcha thì nên vận động nhiều, tham gia thể thao hoặc bỏ 30' ->1h 1 ngày tập thể dục ,chạy bộ nếu ko muốn sức khỏe bị ảnh hưởng :D

rongbay

Hero
Reactions
493
MR
0.000
chuyện đâu có đơn giản đâu.bà chị tính toán ghê lắm.bả ở với ông kia chứ ko phải là quan hệ 3 chị em đâu.hix.mình nhường người ta mà người ta bắt nạt mình,thôi thì ra riêng ở cho khỏi đụng chạm.mình ko thích cãi nhau cho người ta cười chê.yêu thương ko được thì tránh đi chứ ko nên gây ra thù
uhm xui cho bạn, sắp có ông anh rể ko biết mua lòng của thằng em......
thế mà vẫn tán được chị mới tài
thôi vậy ở riêng đi đỡ mất lòng...

tiendat1204

Senior
Reactions
542
MR
0.000
captcha : pix: 10->20$ ngày trung bình 15$
Ai nói gì kệ họ, làm pix thì sắm >10 acc chủ, gõ quen tay 1h >1k5 làm việc 3 tiếng nghỉ 10' 1 ngày phân ra làm 4 ca: sáng, trưa, tối, đêm .
Làm quen bạn sẽ thấy captcha là 1 nghề thật sự mà ko phải ai cũng kiếm đc nhiều tiền từ nó
Nếu ko phải chủ group, chỉ đánh solo mà 1 ngày trung bình 15$ thì số tiền mua thuốc thang còn nhiều hơn số tiền kiếm được.;))

Còn nếu bạn vừa captcha vừa tập thể dục, tán gái mà bạn vẫn được 15$/ngày thì bạn là thánh rồi ;))

uhm xui cho bạn, sắp có ông anh rể ko biết mua lòng của thằng em......
thế mà vẫn tán được chị mới tài
thôi vậy ở riêng đi đỡ mất lòng...

lúc khó khăn mình giúp cho bao nhiêu.vậy mà khi mình thất nghiệp thì hắt hủi mình như *** con vậy.bạc bẽo quá nên mình ra đi cho họ thanh thản :(

Nếu ko phải chủ group, chỉ đánh solo mà 1 ngày trung bình 15$ thì số tiền mua thuốc thang còn nhiều hơn số tiền kiếm được.;))

Còn nếu bạn vừa captcha vừa tập thể dục, tán gái mà bạn vẫn được 15$/ngày thì bạn là thánh rồi ;))
:)) cười đểu hả =))
Tôi thừa ID để làm chủ group, cậu nghĩ làm chủ group thì kiếm tiền dễ à =)) Nhầm to rồi anh bạn, mất thời gian quản lý. Đố cậu 1 ngày làm nổi 10$ đây chứ ở đó mà 15 ;))
Tôi solo với hơn 20 ID chủ của mình thôi
ngủ : 8h, làm việc 10h, tập thể dục, cafe, đi dạo: 2h, 4h: dành cho giải trí hoặc làm việc tiếp
Tôi đang nghỉ học đợi sang năm thi lại vì học ko đúng chuyên ngành chán :))

Mà chẳng rảnh để tán gái đâu ;)) gái tán mình còn ko có thời gian quan tâm đâu rảnh mà đi tán gái :))
Gái gú chỉ là 1 phần cho cuộc sống chứ ko phải là tất cả. Đừng đặt nặng vấn đề trai gái, cứ dính chặt vào gái cả đời ko phất lên nổi đâu

Last edited by a moderator:
Reactions
66
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bạn còn nhiều dầu ăn ko :">
Mà nên để dành 1 khoản nhiều khi có những sự không lường trước đc bạn nhé!

vãi lol.gif lại dầu ăn ,cơ mà sống thế mới thích ,tiền làm ra bằng công sức tiêu nó thú vị lắm

nhtoan

Senior
Reactions
263
MR
0.000
Chat with me via Skype
tình hình là vừa rồi anh chị em 3 người ở với nhau chung 1 phòng quá phức tạp và chật chội,hơn nữa bà chị mình lại tính toán với mình nên không thể chịu nổi nữa mình quyết định ở riêng.đến nay là 3 ngày.tiền bạc thì cũng hết sạch vì đã mua đồ dùng cần thiết.mình chả mún làm cho ai hết nên ngồi nhà đánh pix lấy tiền sống vậy.mình vừa tự lập vừa thử xem captcha có nuôi nổi mình khi mình phải tự lo cho mình ko.mình siêng đánh pix thì ngày cũng có 100k .chắc là cũng sống khỏe.ăn uống thì bỏ 100k ra mua đồ ăn về kho...ăn vài ngày đỡ tốn,khi nào hết lại bán wmz lấy tiền sống.tất nhiên là phải để dành để trả tiền cước net với tiền điện... rồi.mà cứ gõ rồi lấy tiền cũng ko phải là cách,sau khi zeek chết giờ phải nghiên cứu chơi thêm cái gì đó mới mong khấm khá lên được.chắc trong mmo4 này chỉ có mỗi mình mình thế này quá.một chút gì đó chia sẻ với mọi người.:)
Chào cậu hôm trước mình có nói giúp cậu 50k mà chẳng thấy cậu Quote bài lại chỉ thấy buzz yahoo mình củng chẳng biết ai lại ai nên ko trả lời .Giờ bạn để lại TK VCB Or LR để mình send cho cậu :)

changthjkgjrl

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
uk, captcha ko quan trọng mạng, mạng gì cũng load ok. dcom 3g, xài gói cước 120k load vi vu.

- - - Updated - - -

bt thôi, số người kiếm >10$ 1 ngày pix là bt.
Chỉ có newbie hoặc người ko coi nó là công việc thì cứ kêu này nọ thôi. Còn thích thì tôi sẽ cho bạn xem 1 ngày tôi làm đc bao nhiêu từ pix có proof rõ ràng :D
Thu kem cho tui nick yh học hỏi kn phát @@

Chào cậu hôm trước mình có nói giúp cậu 50k mà chẳng thấy cậu Quote bài lại chỉ thấy buzz yahoo mình củng chẳng biết ai lại ai nên ko trả lời .Giờ bạn để lại TK VCB Or LR để mình send cho cậu :)
cảm ơn cậu rất nhiều.chắc là bữa nay cũng tạm ổn rồi cậu à.:)chắc là tớ ko sao đâu.cảm ơn tấm lòng của cậu nhiều :X

anhthucfx

Junior
Reactions
224
MR
21.202
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
cố gắng làm một phần, gõ captcha đôi khi còn nhìu hơn đi làm part-time ở ngoài đó bạn... nhưng bạn cũng sắp xếp thời gian mà còn học hành nữa chứ captcha hoài thế rồi học lại thì cũng chừng đó tiền ak.! chúc bạn thành công

opendream

Junior
Reactions
71
MR
0.000
tiền ông già cho chưa đủ tiền ăn, 2 tháng nay cũng captcha lên ko thèm xin đồng nào rùi ông già hỏi thì bảo vẫn còn tiền,đợt này 2-9 về quê chắc no đòn quá, ông già đang nghĩ mình vay nặng lãi hay sao ấy. cũng chả dám bảo mình làm thêm kiếm $ vì chắc ổng bảo ko tập trung học hành rùi đấm phát chết luôn mất :binhsua48:

cảm ơn cậu rất nhiều.chắc là bữa nay cũng tạm ổn rồi cậu à.:)chắc là tớ ko sao đâu.cảm ơn tấm lòng của cậu nhiều :X

Cậu cứ đưa Số TK đây của ít lòng nhiều mà nếu cậu chê ít thì thôi .Mình củng vừa phá sản vì Zeek nên ko giúp nhiều đc :m003:

Thu kem cho tui nick yh học hỏi kn phát @@
chẳng có kinh nghiệm gì, việc bạn cần làm là tìm hiểu kĩ về dự án
Gõ nhiều sẽ quen tay quen mắt làm nhanh hơn
Tập làm việc tập trung trong nhiều tiếng , cái này là do ý chí của bạn
Kết hợp ăn uống và thể dục để không bị giảm sức khỏe
Việc làm việc nhiều giờ khiến bạn dễ bị stress hay dành cho mình thời gian nghỉ ngơi, giải trí để không bị ảnh hưởng tâm lý.
Có nhiều tiền thì nên cất đi và đầu tư vào cái khác đừng ném qua cửa sổ tiêu 1 cách phung phí
Khi vậy bạn sẽ biết quý trọng đồng tiền và công sức làm việc của bạn
Thôi đi nấu ăn cúng rằm phụ bà :D

BB ALL

Cậu cứ đưa Số TK đây của ít lòng nhiều mà nếu cậu chê ít thì thôi .Mình củng vừa phá sản vì Zeek nên ko giúp nhiều đc :m003:
mình không dám chê đâu cậu à.thôi vậy tớ nhận,cảm ơn cậu rất nhiều.lúc nào cần giúp gì tớ giúp lại cậu nha.
số tk vcb :0461000434471 chủ tk đinh văn hùng.:)

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
Tự lập là tốt mà :binhsua02:
Nãy h đọc cm của Thukem hơi nhiều và thấy bạn nói đúng cũng nhiều, ngộ ra cũng nhiều, tks ThuKem nhé :">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week