ở việt nam mình là thế phải không?

VN là thế

keke. ai o đâu không biết, trong nam thì một số nơi rất công bằng nhé,. trường tớ mai tuyển giáo viên IT và gv dạy lớp, năm nay phòng quy định thi đầu vào...

bắt thi lý thuyết và thực hành.. kaka cũng có nhiều hồ sơ của tai to mặt bự gửi. nhưng toàn hội đồng làm ngơ và cho thi bình thường, xét theo năng lực thực sự để tuyển.

nói thiệt là những ai gửi lại càng ghét và sẽ k ưu tiên cho những trường hợp đó,. kkakaaa
so sánh khập khiểng tí: như thế là thuộc động vật quý hiếm :)
đó là do cái bộ não chỗ bạn làm là có sử dụng bộ não để làm việc
còn đa số chỗ khác não là thứ xa xỉ phẩm đối với các sếp :confused:

buồn cho cái nền văn minh VN
nói thật chứ đừng vào đây mà chửi
mình sống khác mn vì mn quá giống nhau mà thôi chỉ là k tự thừa nhận

giống như mình .... học lớp xng rớt tốt nghiệp . như những người khác buồn đau khổ còn mình thì đây cũng là kết quả mình mong muốn .. vì bắt đầu lớp 9 đã đam me CNTT rồi nên ko có học .. toàn ngồi nhà thiết kế trang web nhạc .. để anh em vào nghe nhạc . rồi lại kiếm ít $ quảng cáo . sau khi rot tot nghiệp 12 mình lại đi xin học ở trường ko yêu cầu bằng tốt nghiệp . về bảo mật + quản trị mạng . trong time đó mình đi xin làm ở công ty bán hosting , domains ./... do có quen với thằng giảm đốc ở trên mạng nó biết được trình độ cái nó bảo lên HCM chi nhánh của nó xin việc ... vừa vào nói được vài câu .. thằng tuyển đòi 10 triệu ... sinh viên $ đâu ra 10 triệu . cái đi về alo cho thằng sếp nó =)) tầm 30 phút sua nó alo lại .. và nói ko biết thế được tuyển ... sau cái này rút ra được bài học

cậu học tới ĐHBK thì cậu ko ko là dỡ . nên tìm hiểu 1 sốp công việc on;line và làm tại nhà . rồi phát triển thêm . và cảm thấy muốn làm văn phòng thì chạy tiền nhưng phải nhắm khả năng lương dc bnhiu . và làm bao lâu cậu lấy lai5 được số $ mà mình phải tốn ....
mình thích C này :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom