o0o ^^ Khảo sát đời sống ^^ o0o

Mình chỉ cần quay lại ngày hôm qua thôi
Ra làm cặp 20, tối trúng độc đắt thì 250k PM cũng éo là gì
quay lại để làm lại , chứ ko phải biết trước tương lai

cái này thì có gì mà ý với nghĩa. mỗi con người đều có suy nghĩ riêng, có thể nó rất ý nghĩa với họ, nhưng vô nghĩa với bạn -> ko comment :D.
quay dc về 5 năm trước mà ko mất lý trí của bây giờ thì xin lỗi 100 tỉ cũng chả bằng :)) còn như mà mất thì sau 5 năm lại như bây giờ =))

5 rúp mà chứ có phải 5$ đâu mà ham :))

Quay lại 5 năm năm trước dồn tiền *** một trận để đời :v

thống kê xổ số rồi chọn cái thứ 2, thế là ngày nào cũng trúng đề, giàu cm nó luôn :binhsua129:

Mình chọn quay lại 5 năm về trước, khi đó sống cuộc sống vui vẻ, không lo gì hết, h phải lo đủ thứ :(!

quay về 5 năm trước !!! mình sẽ tỏ tình với mối tình đầu của mình!!! như vậy thì giờ đỡ hối hận hơn!!! dĩ vãng mãi mãi là tình đầu!!! thì bị từ chối còn hơn là ko tỏ tình giờ mới có cái ý nghĩ đó và mới có cái gan đó 5 năm trước ko có!!!! quá đau cho hội bán cau!!! :binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39:

hoài cổ hả bác thớt.
5 năm trước mình mới có 1 thằng cu, bây giờ mình có đủ cối đủ chày, 15 năm nữa có sui thôi, hehe:binhsua104:

tôi muốn quay lại 5 năm trước.....có những điều mà tôi không thể làm đc .........

Mình chắc ngược lại các bạn, nếu quay lại 5 năm về trước thì chắc mình không quay lại quá, còn LR thì hiện tại chỉ xem như không có ! Nhưng mình vẫn quý chuyện bây giờ hơn!

- - - Updated - - -

Mình chắc ngược lại các bạn, nếu quay lại 5 năm về trước thì chắc mình không quay lại quá, còn LR thì hiện tại chỉ xem như không có ! Nhưng mình vẫn quý chuyện bây giờ hơn!

Đang thành công quay lại làm mẹ gì :)) , Quay lại khi xưa lở chưa biết mmo là gì chắc chết đói lần 2

mình sẽ chọn quay trở về 5 năm, không cần 2k5$ vì nó quá nhỏ có thể là số tiền lẻ vì lý do sau đây, mình sẽ ghi lại giải độc đắc vé số của 1 tháng gần đây( phải cất cho kỹ chép ra làm nhiều bản, sao chép càng nhiều càng tốt, ) xong rồi quay trở về 5 năm, ngồi đợi hết 5 năm khỏi cần đi học chi cho mắc công, cứ ăn chơi thoải mái, đến ngày lấy cái bản sao chép ghi giải của vé số ra, mỗi ngày chỉ cần mua vài trăm tờ thôi thì cường đô la chẳng là cái gì =))=))

p/s: như vậy bạn sẽ chọn 2.5k$ tiền lẻ hay là quay về 5 năm

2k5$ thôi, quá khứ ko thể quay lại đc, 2k5$ thì có thể lo cho tương lai :D :binhsua116:

khôn vãi cả ra. đã quay lại 5 năm mà còn đòi nhớ tất cả mọi chuyện. như thế ai cũng chọn quay lai 5 năm trước. 2k5$ chả là cái gì so với 5 năm cả. 5 năm ấy quay lại làm vài con đề. 2k5$ là gì chứ =)) . cty sổ xố phá sản chắc lun ha ha ha

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back