Help Obama đắc cử ....... ptu sẽ ra sao ... ?

Status
Not open for further replies.
Ông Ro rất là gét mấy cái liên quan đến khiêu dâm, tình dục =)) Hơi ngờ ngẩn nhưng ổng dọa đóng cửa hết các nhà sản xuất phim khiêu dâm,...
Cứ yên tâm, ăn cho cố vào có ngày bị nghẹn và sặc à :)) Tùy vào tình hình và thời thế mà ta có chiến thuật chiến cho hợp lý thôi.

uk`, hehe tha cha Ro lên đóng cửa thì anh em uploader lai mừng đấy Bác ^^ (phân tích theo hường suy nghĩ của e thử ;)) )

uk`, hehe tha cha Ro lên đóng cửa thì anh em uploader lai mừng đấy Bác ^^ (phân tích theo hường suy nghĩ của e thử ;)) )
bác này chuẩn đấy lúc đó mình làm hãng phim luôn :binhsua166:tiền để đâu cho hết :binhsua57::binhsua57:

Ừ, mừng thì mừng thiệt đó, nhưng chỉ 1 khoảng time thôi, nếu chiến lâu dài thì mới biết dc hậu quả của nó :)

a cũng đ*o' khoái những thằng như mài tí nào :))
:binhsua166:Cha mẹ sinh ra cho ăn học 12 năm zời để mong con học được văn hóa! Mở mồm za là éo với ắc! :binhsua46:.............

:binhsua166:Cha mẹ sinh ra cho ăn học 12 năm zời để mong con học được văn hóa! Mở mồm za là éo với ắc! :binhsua46:.............

Chú chưa có cửa nhắc đến phụ huynh a đâu, nếu nói tới có hoc hay không thì xem lai mình đi a chỉ có hoc vs ai biết tôn trọng nhau thôi sau đây a chỉ ra những thứ chú đ*o' phải là ng có học.

Thứ nhất : đây là topic của a chú ko thích có quyền đi ra đừng có vào chê bai câu này câu nọ ( đàn ông chứ không phải đàn bà nhé)
Thứ nhì : topic a lập ra ko có sai rule mà có sai đi nữa chú đ*o' có quyền phán xét ở đây
Cuối cùng : xem từ page đầu tới h chỉ có mình chú là đàn bà ở đây, a e ai cung vui vẻ đấy =====> suy cho cùng cái tư tưởng của chú đậm đà phong cách cổ hủ vl, cái gi cũng cho mình là đúng, con nhà lính mà tính nhà quan, loại như chú mà có chức có quyền chỉ làm khổ dân.

Last edited by a moderator:
Chú chưa có cửa nhắc đến phụ huynh a đâu, nếu nói tới có hoc hay không thì xem lai mình đi a chỉ có hoc vs ai biết tôn trọng nhau thôi sau đây a chỉ ra những thứ chú đ*o' phải là ng có học.

Thứ nhất : đây là topic của a chú ko thích có quyền đi ra đừng có vào chê bai câu này câu nọ ( đàn ông chứ không phải đàn bà nhé)
Thứ nhì : topic a lập ra ko có sai rule mà có sai đi nữa chú đ*o' có quyền phán xét ở đây
Cuối cùng : xem từ page đầu tới h chỉ có mình chú là đàn bà ở đây, a e ai cung vui vẻ đấy =====> suy cho cùng cái tư tưởng của chú đậm đà phong cách cổ hủ vl, cái gi cũng cho mình là đúng, con nhà lính mà tính nhà quan, loại như chú mà có chức có quyền chỉ làm khổ dân.

Thứ 1: Tuy tớ không nói tớ có học nhưng ít za tớ cũng không văng tục chửi bậy vào mặt người khác như "ái đó" :binhsua146:
Thứ 2: Tớ với cậu chưa bít ai hơn ai tủi và ai hơn ai cái gì nên cũng đừng xưng a/e với tớ (Lịch sự tối thĩu) :binhsua25:
Thứ 3: Topic cậu lập, còn cm của tớ, 2 cái chả lin quan gì tới nhau để mà nói đàn ông với đàn bà! :binhsua117:
Thứ 4: Cậu thấy tớ phán xét zì cậu à! Cậu tự xuy ziễn za nhé! :binhsua32:
Thứ 5: Cậu xoi từng page để ... thì ko bít ai là ... :binhsua146:
"Cuối cùng : xem từ page đầu tới h chỉ có mình chú là đàn bà ở đây, a e ai cung vui vẻ đấy =====> suy cho cùng cái tư tưởng của chú đậm đà phong cách cổ hủ vl, cái gi cũng cho mình là đúng, con nhà lính mà tính nhà quan, loại như chú mà có chức có quyền chỉ làm khổ dân." :m156:

sao lại tuyệt chủng, nói chung bọn làm pim vẫn giàu khi filehost lớn mạnh, chĩ là " thất thoát" ít tiền nhưng bọn nó vẫn giàu lắm, uploader là những người sống trên chất xám của người # nhưng nhìn vào vấn đề vĩ mô xem

Nếu:
1 bên ngày càng giàu và làm phân hóa XH ngày càng lớn.
1 bên chỉ mất 1 chút lơi nhuận nhưng sinh ra bao nhiêu lao động trên thế giới.

( mình nói trên quan điểm của mình hehe)

Không có mấy đứa up lậu thì chắc gì tụi showbiz được nổi tiếng và hot như bây giờ :))

Thứ 1: Tuy tớ không nói tớ có học nhưng ít za tớ cũng không văng tục chửi bậy vào mặt người khác như "ái đó" :binhsua146:
Thứ 2: Tớ với cậu chưa bít ai hơn ai tủi và ai hơn ai cái gì nên cũng đừng xưng a/e với tớ (Lịch sự tối thĩu) :binhsua25:
Thứ 3: Topic cậu lập, còn cm của tớ, 2 cái chả lin quan gì tới nhau để mà nói đàn ông với đàn bà! :binhsua117:
Thứ 4: Cậu thấy tớ phán xét zì cậu à! Cậu tự xuy ziễn za nhé! :binhsua32:
Thứ 5: Cậu xoi từng page để ... thì ko bít ai là ... :binhsua146:
"Cuối cùng : xem từ page đầu tới h chỉ có mình chú là đàn bà ở đây, a e ai cung vui vẻ đấy =====> suy cho cùng cái tư tưởng của chú đậm đà phong cách cổ hủ vl, cái gi cũng cho mình là đúng, con nhà lính mà tính nhà quan, loại như chú mà có chức có quyền chỉ làm khổ dân." :m156:

:)) thôi next đe cho không khí trong lành, tư tưởng chú a đ*o' hơp nên thấy làm lơ cho đời bớt nghi đi.vậy nhé !

:)) thôi next đe cho không khí trong lành, tư tưởng chú a đ*o' hơp nên thấy làm lơ cho đời bớt nghi đi.vậy nhé !
:binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159:

nếu obama ko làm tổng thống nữa mà để ông kia làm tổng thống thì sẽ ra sao. ông kia là ng đảng hiếu chiến đối lập vs obama nếu mà lão lên thì đ.nam á k đc quan tâm nữa lúc đó china bay vô rồi ở đó mà ptu

Lo cho lắm tắm cũng ở truồng =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week