SCAM OBERON INVEST LIMITED - oberoninvest.com

DCN

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
hix, để xem là học phí hay là bánh mỳ bác ạh. Cho mình hỏi là để có rcb mình phải post xác nhận deposit lên thread hay là auto rcb vậy nhỉ?

gravity239

Hero
Reactions
803
MR
0.006
Chat with me via Yahoo Messenger
hix, để xem là học phí hay là bánh mỳ bác ạh. Cho mình hỏi là để có rcb mình phải post xác nhận deposit lên thread hay là auto rcb vậy nhỉ?
Bạn đăng ký theo link của chủ thớt đúng không? Đúng thì inbox mình nhé. Post link monitor bị mod xóa:D

shopbino

Hero
Reactions
690
MR
0.002
chơi tầm 5 ngày rồi rút thì ngon, còn cố nữa thì trời bit :rolleyes:

pbhyipscom

Senior
Reactions
163
MR
0.344
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Payment Instantly:

Ƀ0.00557267 has been successfully sent to your Bitcoin account 1Lhsvu7ujFdiVLNaw4kr4MtBiBep2w8fqe.
Transaction batch is CWAK1VQ4KTNOD2VWQSOAYWJMXY.

Mình xuống thuyền rồi, earning bù vào 5% là hoà vốn, rcb làm theo hướng dẫn nhưng cứ checking mãi mà tiền không về nên thôi luôn.

Mình xuống thuyền rồi, earning bù vào 5% là hoà vốn, rcb làm theo hướng dẫn nhưng cứ checking mãi mà tiền không về nên thôi luôn.
Sao kỳ vậy bác. Bác thử chat với admin trang đó xem. Còn không report lên đây vì quịt RCB.

Sau khi release dep thì vào trang request rcb không thấy request của mình nữa. xem như là kinh nghiệm vậy, chat admin trước khi release dep.

Sau khi release dep thì vào trang request rcb không thấy request của mình nữa. xem như là kinh nghiệm vậy, chat admin trước khi release dep.
Chỉ cần bác DEP vào thôi là phải có RCB rồi. Cho dù bác release thì cũng đâu có quyền xóa được. Mình nghĩ bạn nên làm cứng lên vì tiền RCB cũng nhiều lắm á:D

Thể hiện sự ngu ngơ của mình vậy: mình theo link ở #1 đăng ký, xong rồi hỏi một bạn chơi trước lấy link rcb, click vào thấy id=453, đưa xuống cuối trang khai báo, xong thấy acc mình trong All RCB Info For OBERON INVEST LTD với trạng thái checking, cơ mà rút dep về thì ko thấy acc trong trạng thái nữa. Có khi mình làm sai chỗ nào ấy, ko biết người cấp rcb luôn.

Thể hiện sự ngu ngơ của mình vậy: mình theo link ở #1 đăng ký, xong rồi hỏi một bạn chơi trước lấy link rcb, click vào thấy id=453, đưa xuống cuối trang khai báo, xong thấy acc mình trong All RCB Info For OBERON INVEST LTD với trạng thái checking, cơ mà rút dep về thì ko thấy acc trong trạng thái nữa. Có khi mình làm sai chỗ nào ấy, ko biết người cấp rcb luôn.
bạn login rồi nhấn vào link này https://oberoninvest.com/?a=referals
chụp ảnh màn hình up lên xem

À, upline là hyipregular

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week