OFF lớn tại TP Hồ Chí Minh

Status
Not open for further replies.
chơi kèo tới sáng muốn có gái thì qua tân phú với anh nhé :binhsua08::binhsua01:

:m040: huyết ---- listtttttttttttt

:m104: ai ở quận gò vấp - quận 12 - gần 2 quận này thì chạy qua đèo e đi với :m104: huhu

khỏi khai sdt nha Kiệt Lặc. Em gái nào ở Gò Vấp ko có xe hoặc ngại đi 1 mình mà muốn đi off thì alo a qua chở đi cho vui nhé :binhsua01:

Last edited by a moderator:
khỏi khai sdt nha Kiệt Lặc. Em gái nào ở Gò Vấp ko có xe hoặc ngại đi 1 mình mà muốn đi off thì alo a qua chở đi cho vui nhé :binhsua01:
má đểu v~ mình ở quận gò vấp c trai :m104: thì éo đèo giùm :m104: :m104: con gái mới chịu đèo :m104:

có 1 iem gái số dt 19001570 tên là Na na muốn đi off. quận Hó cờ Môn . lên chở đê :binhsua12:

VinaCaptcha join - 090.269.3151 (A. Phương) ;)

let go thôi...ra đặt vé xe thôi...

ta ở quận 10, chỗ nào cũng gần :binhsua15:, ko biết có đi dc ko nhưng bà con có thể ăn lẩu dê trên dg ngô thời nhiệm hoặc quán nhậu tư thu gần ngay chỗ dg Út Tịch khúc giao với kênh nhiêu lộc, ngon mà cũng phải chăng :binhsua02:.

Nhưng nên có cái giá chung cho mỗi người khi trả tiền rồi có gì thiếu thì mọi người thêm vào nữa sẽ hay hơn, chứ đừng đợi đến nơi ăn đã rồi mới hùn nhau trả.
Quận 10 mờ ở chổ nào vậy? Đờ men là CA khu vực đó mà sao ko pít nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week