OFF lớn tại TP Hồ Chí Minh

Status
Not open for further replies.
300k 1 người .......... tính cho về 5 10 người còn 25 người đi
25 x 300k = 7tr5 >"< ăn giống gì kinh thế ..........
thì dự là bao nhiêu đó mà! tiền dư mình cũng đâu có lấy! nếu dư thì trả lại cho các bạn! hoặc để đi tiếp tăng 2-tăng 3 mà! :)

- - - Updated - - -

"Nếu thiếu thì hùm lại tiếp, còn dư thì mình sẽ kêu cho hết số $ các bạn đưa mình!"
vế sau còn kinh hơn kìa =))
Các bạn có thể góp ý mà! Xoắn làm gì! :binhsua12:

AppServd

ông này SCAMMER vừa bị banned thì phải :m190:

miền đồng thảo ~~ ghét chỗ này, cũng như country house, sao k ra chỗ nào ngon bổ rẻ (lẩu kỳ hòa, lẩu đức dưỡng, lẩu phú gia) cf thì điểm hẹn sài gòn, fc club thống nhất, tigôn (hơi nóng, mấy em chân dài mặc quần cụt tới háng :))

Update tên mình ở post #186 đi chủ thớt ơi :m058:
:m077: Perlong cũng đi nữa là chết ta. Chủ nợ gặp con nợ :m098:
kiệt mày qua quận 9 rước a nhé..mất công thằng em chở lên..nó về tội nó quá...

ĐẠI CA RÍCH LÊN CHỞ EM CÀNG TỐT>>>>ĐỆ CÓ ĐẶC SẢN TỪ NHA TRANG CẦM VÀO CHO KA NÈ>>BÁNH DÉP :D>>:D
Quả của ta đâu :m072:
dân chơi nửa mùa là anh :binhsua15:
Hum đó rich có mang theo hàng ko em :m131:
dưới tân phú có quán karaoke mở tới 4h sáng gọi thêm đào nửa là ok
Quán karaoke nào mà chứa đủ số lượng mem ngày càng tăng này đây

miền đồng thảo ~~ ghét chỗ này, cũng như country house, sao k ra chỗ nào ngon bổ rẻ (lẩu kỳ hòa, lẩu đức dưỡng, lẩu phú gia) cf thì điểm hẹn sài gòn, fc club thống nhất, tigôn (hơi nóng, mấy em chân dài mặc quần cụt tới háng :))

Quán cafe thì chỉ chọn theo tiêu chí rộng rãi thoáng mát thôi, chủ yếu là có chỗ cho anh em tụ họp lại trước để rồi bàn bạc đi ăn nhậu chỗ nào. Nên bác thông cảm và cố gắng đi cùng anh em nha! :binhsua15:

- - - Updated - - -

Quán karaoke nào mà chứa đủ số lượng mem ngày càng tăng này đây

Vấn đề ko phải là có đủ chỗ chứa ko? Mà vấn đề là có đủ em út ko? hihihihi lúc đó rồi oánh lộn giành nhau thì khổ! :binhsua08:

- Đông thế này vào quán cafe hay caraoke chắc chủ quán nó sợ nó bỏ chạy mất lun!
:binhsua10:

Thông báo! Do a e phàn nàn nhiều về địa điểm tập hợp quá nên mình sẽ dời địa điểm lại ngay trung tam thành phố nhé!
Địa chỉ mới: CAFE CÁT ĐẰNG 905 tran hung dao quan 5

Theo mình nghĩ ăn uống tẹt ga gom 1 người 200k thôi được rồi

Kiếm quán sân vườn nào ngon bổ rẻ mà ăn, thoáng mát

Còn nếu thiếu thì thu thêm sau vì nhiều mem kinh tế eo hẹp mà

Điển hình như mình nà, đi ộp cho vui biết mặt ae thôi chứ dạo này có làm ăn gì đâu

Thông báo! Do a e phàn nàn nhiều về địa điểm tập hợp quá nên mình sẽ dời địa điểm lại ngay trung tam thành phố nhé!
Địa chỉ mới: CAFE CÁT ĐẰNG 905 tran hung dao quan 5

Thật ra chọn quán nào cũng được hết. Tiêu chí là rộng rãi thoát mát. Quán nào cũng vậy, sẽ có người tán đồng, sẽ có người không tán đồng. Nên quyết định chọn quán này đi, đừng thay đổi nữa.

Mỗi người chịu cố gắng xíu là ok thôi! :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week