OFF lớn tại TP Hồ Chí Minh

Status
Not open for further replies.
Kiệt ơi! Đã sắp xếp địa điểm gì hết chưa! Chư mắc công hôm đi off lại tùm lum nữa thì mệt :m014:
Đã bàn sơ thì ai nấy tự lo xe nhé :) Ban đầu sẽ họp mặt tại cafe để anh em giới thiệu làm quen với nhau. Sau đó sẽ tìm chổ quậy tiếp :m131:

Kiệt ơi! Đã sắp xếp địa điểm gì hết chưa! Chư mắc công hôm đi off lại tùm lum nữa thì mệt :m014:
Đã bàn sơ thì ai nấy tự lo xe nhé :) Ban đầu sẽ họp mặt tại cafe để anh em giới thiệu làm quen với nhau. Sau đó sẽ tìm chổ quậy tiếp :m131:
Đã nhờ 1 pro trên tp sắp xếp 1 quán cafe rồi! Chiều nay sẽ có địa điểm cho a e tập hợp! Sau đó thì bàn chuyện tiếp tục! :)

:m121: chuẩn bị đập phá chém gió nào anh em, hôm đó ai có bạn gái em gái dắt đi hết nhá, tui để vợ tui ở nhà :binhsua03:Kiệt Lặc cho cái list lịch trình đàng hoàng cho anh em biết đường luôn nhá :m121:

nếu za thì cafe bác kiệt lo, còn đi nhậu a e mình chia đều , còn cái vụ matxa đó e ko ham, mình đi cafe với nhậu nhẹt giao lưu thui ha, dc thì cho 1 vé he
yahoo: leanhtuanlat

có thể mình ko đi nhưng xin chia sẻ cho bà con rút kinh nghiệm là:

1 - nên có 1 người đứng ra tổ chức

2- chọn địa điểm, quán ăn...

3 - số tiền dự kiến mọi người sẽ phải gộp chung để trả sau khi ăn nhậu để mọi người ko bị bỡ ngỡ nếu như nó có lố này nọ và cũng để bà con biết nên mang theo bao nhiêu tiền là vừa đủ. Tránh mang thiếu rồi góp ko đủ mất công có người nghĩ này nọ bla bla bla...--> cho nó có tính công bằng ấy mà, ko phân biệt nam nữ luôn. Ai cũng phải trả đều. Dĩ nhiên nếu có mạnh thường quân nào chi thêm thì anh em sẽ bớt đi 1 phần :binhsua07:

a Kiệt lặc đứng ra tổ chức và sẽ lo chầu đầu tiên là cafe
mấy chầu sau ( nhậu nhẹt,matxa,thông ass,...)tự xử :))

nghe lão kiệt bão là cafe ôm

Chài ah! Ai ko có $ thì mới lo chứ! Ai có $ rầu mà cũng bắt lo hả! thôi ta ở nhè! :binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

thông tin update đến tình hình hiện tại là:
Tăng 1: cafe ôm ( ai không có khả năng ôm thì lão kiệt ôm dùm
)
Tăng2: bia ôm
Tăng3: ma xát
Tăng 4: kara ô ku
Tăng 5: Xuyên màn đêm
Tăng 6: mỗi em 1 giường
Tăng 7: khò khò

Status
Not open for further replies.

Announcements