OFF lớn tại TP Hồ Chí Minh

Status
Not open for further replies.
22 rồi :m021: 2h trưa ngày 25 ta sẽ bắt đầu lên xe :m131: khoảng 4h30 - 5h sẽ có mặt tại bến thành :m131: từ đó ra tiếp nợi họp mặt cũng mất ít time :m131:

Ta nhầm ý mà! hehe :binhsua01:

- - - Updated - - -

1 năm có 1 lần! Ràng đi đi e!

cũng muốn đi lắm nhưng kinh tế lại không cho phép :binhsua47: khi nhìn đối diện thực tế kinh phí của em lại quá eo hẹp:binhsua58::binhsua56:

xôm quá nhỉ :m020: tiếc là 10h30 mình phải về rồi :m147: ko thể đi nhiều tăng được :m147:

Sao đổi chổ cafe, rồi đổi giờ nữa, chơi thì cả ngày thứ 7 hay chủ nhật đi, chứ chọn thứ 6 và còn trễ quá 16h :(
Vậy chắc tớ hok offline dc quá !

Đông vui quá tiếc là minh là hậu bối không quen ai trong này đi chẵng biết nói chuyen vs ai.:binhsua29:

Đông vui quá tiếc là minh là hậu bối không quen ai trong này đi chẵng biết nói chuyen vs ai.:binhsua29:

bắt chuyện với ai ngồi kế bên
hùi lần đầu đi off tớ cũng làm vậy mà :))

có vẻ vui,đợi lão này on r` hỏi xem

A e ai báo danh thì đi đầy đủ nhé! Hi vọng a e đến đầy đủ! Trên tinh thần vui là chính, Sướng là 10! :binhsua172:

Yên tâm đi bạn! Chắc chắn là trên 10 người!
10 người này gồm có: Mình,satthumang,thodaiuy188bet,pine_366,lehongphongvt,duongnd1980,tunvit,taditimem,missnhaukosai,rich! và còn thêm nữa! cứ yên tâm đi!
Lần này off sẽ hoành tráng lắm! Ngồi chém đã luôn! :D
\
iêm là chắc chắc đi roài đó mà chưa thu xếp ổn thỏa vụ xe cộ :m104:

- - - Updated - - -

22 rồi :m021: 2h trưa ngày 25 ta sẽ bắt đầu lên xe :m131: khoảng 4h30 - 5h sẽ có mặt tại bến thành :m131: từ đó ra tiếp nợi họp mặt cũng mất ít time :m131:
:m071: anh lên chợ bến thành hả ????? lên bến thành xong anh đi xe buýt tới đó à ???? :m020: có gì iêm lên bến thành ae mình đi chung ha !!! ~~ e hk biết đường biết có xe lên bến thành thôi à :m104: nhớ đợi iêm nha cho iêm cái yahoo để iêm bàn :m059:

Uhm! Cũng có thể nhưng mà cùng lắm 1/3 là vui lắm rồi! hihi!
Update danh sách ốp #1 nhé! gần 60 mạng! Hi vọng đi đủ! :))

cũng cầu cho 1/3 list đi thôi chứ 60 mạng thì chia ra từng nhóm nhỏ mà off ah x_x

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week